Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Khi Lướt Qua Nhau | Sênh Ly (Gỡ link down ebook)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-11-2012 09:53:17 | Xem tất
Tối qua mải F5 Nửa hoan nửa ái của ss GR nên ko canh me và cũng ko qua hố nào hóng hết. Hôm nay phát hiện ra có người đào hố mới, chưa ra lò đã hot rồi nên cũng phải kiếm 1 chân vào hóng ngay :))
©2024 Kites.vn | , {# y: o' G. P' c5 b$ S7 c1 WAll rights reserved
Cơ mà nếu truyện HE thì ta sẽ đọc, bị sợ SE ý :( Ngày trước đọc HTD thấy OE đã bùn lém roài, may mà được cái ngoại truyện HE nên vớt vát được ít.

Bình luận

HE thì đọc, chứ SE không đọc đâu, mà truyện này xuất bản r thì phải  Đăng lúc 4-11-2012 10:33 PM
HE, đừng lo, tôi là no SE và OE :))  Đăng lúc 3-11-2012 11:00 AM
Mà cô chưa cho tôi bít cái hố này của cô là HE, OE hay SE đấy =))  Đăng lúc 3-11-2012 10:19 AM
ban đầu tôi đọc chưa có cái NT cuối nên chỉ là OE thui, tới lúc đọc đc cái đoạn 15 năm mí là HE mà. THôi cô đừng bùn, tôi lê lết qua đây rùi mà ;))  Đăng lúc 3-11-2012 10:18 AM
HTD là HE bạn ơi, theo tớ là zậy... Mà giận rồi, giờ mới zô.... :)))  Đăng lúc 3-11-2012 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2012 12:41:22 | Xem tất
Sau khi đọc xong mà hót hòn họt trong Nửa hoan, nửa ái và đọc xong chap 1 hài hước của Cặp đôi trời định thì chuyển sang đọc Khi lướt qua nhau. Mới có chap 1 đã thấy truyện rất nhẹ nhàng. Đúng là mối tình của thời học trò. Nam chính đã lên sàn, 1 con người trầm lặng nhưng lại đầy tài năng và quan trọng là đệp troai
$ u1 V$ h$ a/ m. w+ G) @* W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nữ chính đã hoàn toàn bị nam chính thu hút. Ko biết TGN sẽ làm gì để dần dần đi vào trái tim của TL...

Bình luận

Ha ha, vẫn bị ngộ TC1N hả Lin ơi :))  Đăng lúc 4-11-2012 07:32 PM
Đọc chữ TGN mà bạn ghi tắt, chả hiếu sao tớ cứ đọc ra Tôn Gia Ngộ mới chết  Đăng lúc 4-11-2012 03:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách