Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Hiện Đại] Yêu Không Lối Thoát | Lam Bạch Sắc (Ngoại truyện- Hoàn + Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-10-2012 10:43:31 | Xem tất
Lúc em thấy truyện mới sis dịch là muốn nhảy vô ngay…nhưng mà mắt em lia trúng đến tên tác giả. Em hơi sợ nên chưa dám xông vào >”””<. Tại đợt trước em mò trên Tấn Giang được 1 truyện của Lam Bạch Sắc, thấy lượt view cao cao cũng lần tìm raw về bỏ vô convert đọc. Hix đọc xong…em tá hỏa, đã ngược thê thảm mà còn SE nữa.  Em nào giờ không dám đọc truyện SE. Truyện SE đầu tiên mà e đọc là Từng có 1 người yêu tôi như sinh mệnh sis dịch, lúc đầu đọc truyện đó thấy tên là nghi rồi nhưng mà cứ đọc đọc rồi không dứt ra được. Rồi khi đọc đến cái kết, em cũng ám ảnh suốt cả tháng trời. Giờ lâu lâu vẫn còn nhớ câu nói cuối cùng của Tôn Gia Ngộ với hình ảnh Mai Mai nói mình như trái táo thối rửa.
+ s; r7 _$ B% X) A9 j4 A( L) v©2024 Kites.vn | All rights reserved
# Q% L0 f2 ]+ ~7 S: W- j6 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng truyện này nghe cô Giày nói sis GR đảm bảo HE, e mới dám vào ^^!
©2024 Kites.vn | . X4 F. h+ U* iAll rights reserved
©2024 Kites.vn | - E+ I: h; [! T8 a- d8 EAll rights reserved
Kết quả, em xin chết với anh Tưởng Úc Nam ngay từ chap đầu tiên.  Em thích anh nam chính quá, em cứ thấy anh này hơi nham hiểm nhưng chắc chung tình. Em thích anh đấu khẩu với làm hành động mờ ám với VL. Mà sis cho em hỏi lúc này anh thích chị ý thật hay chỉ là đùa giỡn hoặc ý đồ khác?  E cứ thấy anh ngắm con người ta ngủ, vuốt tóc rồi sờ sờ môi con gái nhà người ta….
# h/ k" U3 ?# T9 i- O©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | ( |; ^! q/ G& B+ W7 m' fAll rights reserved
Cho em thắc mắc thêm 1 câu nữa anh này có đạt được chuẩn rau sạch như anh Nghiêu không sis?
©2024 Kites.vn | All rights reserved; J7 n- l* @$ c% ?! X# h2 Z

Bình luận

DLVT toàn HE nên e yên tâm mà đọc, mong sao cái này đừng SE là mừng hú hồn :D soái ca càng ngược càng sủng thì càng khoái :X:X:X  Đăng lúc 31-10-2012 03:05 PM
Cũng mong ngược thì ngược nhưng cuối cùng HE viên mãn như HE của DLVT, cho an ủi lại ^^ Chứ ngược đến xoắn cả não mà kg được HE viên mãn, tiếc lắm ạ  Đăng lúc 31-10-2012 12:13 PM
sure là a Nam chắc có thâm thù gì đó với nhà c Lương nên mới vờn vờn c ấy thế này khửa khửa  Đăng lúc 31-10-2012 12:07 PM
Chị đoán TUN tiếp cận VL vì một mục đích nào đó nhưng sau yêu cô thật lòng. Đọc lại chap 1 có thể thấy điều đó.  Đăng lúc 31-10-2012 11:57 AM
Chị mới đọc đến chap mười mấy, sạch hay không chị không rõ nhưng TUN không phải loại tổng tài nhiều tình nhân, là mẫu người đứng đắn về mặt này.  Đăng lúc 31-10-2012 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2012 00:24:54 | Xem tất
Hự, thịt rồi!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 ]7 e  h8 L5 _! k
Anh chị thật là kẻ tám lạng, người nửa cân. Mần thịt mà như ra chiến trường vậy đó.
©2024 Kites.vn |   R  n' e+ i, ?8 K0 rAll rights reserved
Mà sis ơi, em có 1 thắc mắc nho nhỏ *ngại ngùng*. Từ nhỏ đến lớn, VL chỉ thích CT thôi. Vậy thì lần đầu củ VL là trao cho ai vậy sis? Có phải TUN không? Nếu vậy thì quá tốt!! Tại em đọc diễn biến thịt mà không thấy nói tới.

Bình luận

tôi cũng tò mò ko biết phải lần đầu ko, nhưng nếu là lần đầu thì chắc VL đã phải xem qua ko ít phim...........=))))  Đăng lúc 4-11-2012 12:02 PM
e đoán chắc Nam ca đó, chứ nếu cho CT bik đâu CT phải chịu trách nhiệm, k thì làm sao đến vs Thanh Thiếu Thốn đc. hihi  Đăng lúc 4-11-2012 01:36 AM
bạn này thật biết cái thắc mắc :))) Giống mình, mình cũng thắc mắc như vậy  Đăng lúc 4-11-2012 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-11-2012 12:32:21 | Xem tất
Em nghĩ là TUN sẽ đồng ý. Với tính cách của anh, thế nào anh cũng sẽ hỏi VL rằng: Em đang cầu hôn tôi ư? ^^
©2024 Kites.vn | 7 x! L) r6 U" [5 sAll rights reserved
VL tính tình bốc đồng, thẳng thắn và cũng khá trẻ con, chắc chắn sẽ ừ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' s2 I" b# o$ e5 y! `7 K
Hai anh chị còn đang ở gần cục dân chính nữa, quá tiện đường nên tắp vào đăng ký luôn.
©2024 Kites.vn |   l% c& r2 }* t! I5 E0 @, dAll rights reserved
Đàn ông như TUN rất quyết đoán, a chỉ có hoặc không. Chứ không chần chừ suy nghĩ gì cả...
4 g5 J) h$ f' b: A1 @2 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hihi, vậy là xong ông Tưởng - bà Tưởng!
; I9 e1 w9 n( z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hơn nữa, cả 2 em thấy đều là tuýp người hành động. Thời điểm này cả hai đều có tình cảm ít nhiều dành cho nhau. Cái này cũng thêm 1 động lực nữa để họ đến gần với mục đích hơn mà cũng không làm cả hai chán ghét. Vậy chẳng có lý do gì để họ đắn đo cả.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* G  n/ ?* n: B, p6 O
E nghĩ nếu hai người kết hôn thật, chắc cũng đến lúc ngược xuất hiện TT__TT

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
greenrosetq + 10 Đoán chuẩn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-11-2012 21:19:15 | Xem tất
Chết rồi. E có cảm giác như anh TUN bị shock nặng. Cứ ngỡ VL yêu mình nên đòi kết hôn. Hơn nữa, là đàn ông, ai chịu đựng nổi việc phụ nữ lợi dụng chứ. NHất là TUN đây...
©2024 Kites.vn | . q- B; p0 p9 j4 f6 ZAll rights reserved
VL dám lấy hôn nhân ra làm bàn đẩy để mình thành công, còn anh lại "ngây thơ" hoãn hết mọi công việc để nghỉ 2 ngày, coi như 1 chuyến trăng mật nhỏ nhỏ dành cho cô. VL ơi là VL! Kỳ này chị tiêu chắc rồi, ngọt ngào chị không chịu. Làm bà Tưởng đi hưởng trăng mật chị không thích, chị chọc anh giận rồi... Kỳ này là ở nhà hứng cơn giận của ai đó nhé!
©2024 Kites.vn | $ q4 o5 k( E, f! K+ Y2 h3 PAll rights reserved
Thôi rồi, mùi ngược sực nức đang dần tỏa ra.

Bình luận

VL biết=)) thì thằng đàn ông nào chịu nổi chứ! hóng cái màn tiếp theo quớ, ngược chuẩn bị đến rầu bà con ơi^^  Đăng lúc 26-11-2012 09:36 PM
chắc chắn TUN biết lý do VL đòi cưới mình gấp như vậy ko đơn giản chỉ vì yêu rồi,có điều nghe trực tiếp lý do (dù ko phải 100% chỉ là lợi dụng,cái này chỉ   Đăng lúc 26-11-2012 09:35 PM
phải chi chị đừng nói ra câu cuối đó :((((  Đăng lúc 26-11-2012 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách