Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 20-6-2013 17:08:51 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 20-6-2013 00:23
haha xie xie chị :x:x:x
em chịu ko nỗi nên cũng ráng mày mò trong lúc chờ load ảnh thì ...

Hóa ra chị em nhà mình sang đây tự kỷ vì zai, ôi zời ơi, giết người mà. Nhìn dáng này, tóc này, kính này, tai phone, thêm quả áo khoác playboy và túi đeo lông vũ thì không còn gì phải bàn. Ước chi sao này anh người iu mình ½ thế này thì cũng đủ rồi.

Công nhận anh cứ tự nhiên thế này, bình dị như vậy thì hay biết mấy, cứ chải chuốt, keo xịt, hoa lá cành vào là nhìn mất tự nhiên và “bà thím” quá.

Hôm qua chị xem FB cũng bên HB Malay, họ soi được cái áo này zai từng mặc rồi, ở 1 sự kiện gì mà họ k biết, chỉ biết do fan Nhật tặng áo, có phải là fan bên The Space không ta? Chắc nhờ Shin vào soi tiếp quá.

Si ơi, rút kinh nghiệm nha em ơi, mai mốt mua áo body tặng cho anh mặc nhá, chứ áo kia thì biết đến đời nào mới xuất hiện trước công chúng đây? Lại còn cái dòng chữ PR quá lộ liễu sợ zai chả dám mặc ra đường mà mặc trong phòng tắm, phòng ngủ thì chết ngất :xxxx

Nhân tiện trong cơn cuồng loạn vì zai, mình có search thử thì thấy có bán cái tạp chí Star 1 – vol 16 này online nhá, báo chụp hình anh trên giường ngủ và trong nhà tắm đó, mình đang định mua vài cuốn đây, ai có nhu cầu báo mua chung nha, dự kiến là giá tầm trên dưới 200k.

Nhá hàng cái anh bên trong cuốn này nà:

Nguồn: Hyun Bin's 玄彬 Singapore Fan Club

Bìa nà:

Nguồn: Secret Garden with Hyun Bin

Bình luận

chị ơi mua báo ở đâu hả chị?  Đăng lúc 24-6-2013 10:47 AM
điệu chu mỏ nhìn ghét không kìaaaa  Đăng lúc 20-6-2013 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách