Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: brightsnow_tm
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Project] KSHFC's Youth Melodies

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-1-2013 19:11:34 | Xem tất
*Chạy zô gào thét* thời gian trôi nhanh quá =))
mới đó mà Dear Life của HT iu zấu roài sao :xxxxx bài này nghe tới điệp khúc nó ngộ ngộ hay hay ghê luôn :xx
ss Bờ rai iêu zấu lặn đâu thì lặn chứ đến ngày này là nhứt định ko quên :xxxx *ôm ôm* em mém là quên luôn á ss..=)))))
Pi ét: cái banner treo ngoài cổng lớn của Dear life có ngừ ấy đẹp quá :xx =)))))))))

Bình luận

để ss chạy đi đăng ký rồi chia cho em... cái ống tay ^^! =)))  Đăng lúc 15-1-2013 10:02 AM
Xem phim này chưa??? Một trong các phim lãng mạn kinh điển đấy ^^!  Đăng lúc 15-1-2013 09:45 AM
cái này HT tặng nhà mình mà, post ké vào đây =)))))))  Đăng lúc 15-1-2013 09:29 AM
Gem nhắc chứ ss cũng quên =)))))))))))  Đăng lúc 10-1-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-1-2013 09:48:51 | Xem tất
{:152:} hehe sr ss bờ rai iu zấu tại e ẩu quá thấy bài ss lật đật chạy zô nhìn thấy cái đề xong bấm down rồi kéo xuống còm luôn chưa kịp đọc cái intro ))))))))
thì ra là bài HT tặng nhà mình xxxx *ghẹo* *à hình như mới đầu là âm mưu tặng mình ss thâu chứ gì* {:180:}))))))))))))
e nghe xong rồi...giai điệu với lời dễ thương thiệt á...cơ mà tiếc là phim này e chưa coi =.=
cám ơn HT và subteammmmmmmmmmmmmmmmmm xxxxxxxx
nhà Ngố iu ngày mới zui zẻ nà xx

Bình luận

ss like cái âm mưu í =))))))))  Đăng lúc 15-1-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-1-2013 11:50:22 | Xem tất
hý hý hàng của Ri hâm đã ra sàn rồi kìa ))))))
từ giờ nhà mềnh có ai vì cuồng quá mà tự tử theo mấy cách trong bài hát này thì cả nhà phải xử cô Ri liền ))))
sao nghi là ssGem cuồng làm theo liền quá )))))))
mà bài này nghe cũng dễ thương phết )
~~ có những cái chết thiệt là cư te ~~
P/s: ss iêu ngoi lên rầu mần hàng đấy hử hehe

aaaaaaaaa tiêu rầu sub bị gì rầu huhu (((((((( sao xem onl thì time vẫn ổn mà coi bản down về thì sub bị chậm òi (

Bình luận

ảnh của iem ý hả ss...trên fb nhìu lắm ss ạ :D  Đăng lúc 14-2-2013 04:37 PM
oánh giừ =)) liên quan gì đến ta mà đòi xử ta hử mít kia, cái nơ của cô mới ko thể ko xử ="= , ta cho cô chọn một cách trong clip mà cô thích nhất đới :3  Đăng lúc 25-1-2013 10:49 PM
ngoi lên tung hàng rồi lại lặn giờ đây =)) mình chơi đánh du kích thâu =)))))))  Đăng lúc 25-1-2013 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-2-2013 00:45:28 | Xem tất
*e hèm* thế là qua giao thừa ùi cảm xúc cũng ko có gì là đặc biệt ) chắc tại e vốn sợ và ghét nhứt con rắn ))))))
vừa qua năm mới là nhà mềnh tung quà ngay hén xxx
em xem đi xem lại bữa giờ roài mà vữn xúc động vô cùng cực xx
Iêu nhà mềnh lắm lắm x Chúc cả nhà năm mới thiệt nhiều niềm vui nhé
P/s: mọi ngừ thấy Mít chọn hình có đẹp hơm )) đừng ném dép e nhá )))))))

Bình luận

Happy new year bé Mit nhoé ^^  Đăng lúc 10-2-2013 01:54 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
reaven_691 + 5 *đạp* mít hâm hép pi niu dia ^o^
April.Boys + 5 happy new year tình yêu :))
brightsnow_tm + 5 HPNY Mít Mít ^^
gemangel + 5 Hép pi niu dia *đạp* =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-3-2013 12:16:47 | Xem tất
hehe bài này đúng là dễ thương ko chịu nổi )))))))))) vid thì lung linh e Linh thiệt là té lềnh quá đi x
cơ mà thiệt lòng coi xong muốn tự kỷ quá ))))) ở đâu ra cặp đôi cư te thế này *gato* ))))))))
tháng này có sinh nhựt của nhìu thành viên đặc biệt nhà mình quá xx
chúc mọi người luôn vui vẻ nè {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-3-2013 12:06:11 | Xem tất
  thiệt là khoái bài này quá ) kết thúc hơi bùn nhưng nội dung thì hay y bài cứ như đúng rồi ))))))
Cám ơn subteam iu zấu nhá xx
Chúc pé My nhà mềnh tuổi mới zui zẻ hạnh phúc nha e
Happy Birthday e gái iu zấu của pé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-5-2013 09:17:13 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 9-5-2013 09:09
*Chấm nước mắt* *Sụt sịt*

Cảm ơn cả nhà thật nhiều!

HT thưn iu thấy vid e mần có đẹp hơm??? xxxxxxxxxx
hehe bài hát này nghe hay ơi là hay rất cảm xúc nên e toàn chọn hình pé bùn ơi là sầu ko ))))))))
cơ mà ss thích cuần e lắm thôi ss nạp thiếp thêm cho pé iu được hơm ợ )))) e cũng ghiền lắm ))))))
nói gì thì hum nay là 1 ngày đặc biệt x ss đợi e...phải có bài chúc mừng sinh nhựt cho đàng quàng chứ x

Bình luận

Coi đê. Đoạn sau bị gái dụ =)). Phim đấy còn có bạn Choi Daniel của ss, cười tươi như hoa, rất xinh =))))!  Đăng lúc 9-5-2013 09:34 AM
ss có cái The Musical á, anh Park đóng mặt lạnh, cũng ghê gớm lắm =)))))!  Đăng lúc 9-5-2013 09:22 AM
Vid quá đẹp đê! Mít ngày càng giỏi nha. *Èo, cái cuần nó làm ss phân tâm quá =))*  Đăng lúc 9-5-2013 09:21 AM
Sợ anh Park có chủ roài ấy chứ *Bên nhà Joo Won đó*. Để anh ấy là phở cho bé thi thoảng ăn chơi thoai =))).  Đăng lúc 9-5-2013 09:20 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Cuấn quá đẹp!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-7-2013 11:20:53 | Xem tất
gemangel gửi lúc 23-7-2013 23:30
Số thứ 19: Pretty Boy

Mọi người có nhớ chương trình này hơm? *chắc quên hết rầu = ...

Thực sự là tối hôm đó nghe 1 lần duy nhất rồi ko dám nghe lại lần nữa *ngụy biện* {:182:}
thực ra là tại ko thể coi lại, mượn máy zô đọc cfs chút rồi ra chứ ko dám ngồi coi nữa, sợ chịu ko nổi (
Cám ơn subteam và cả nhà nhiều lắm, {:140:} cái này thực sự rất dã man zới Mít, nội dung bài hát thì đúng là những gì e muốn nói với pé iu của e, liệu có thể để e đưa cái này ra cfs coi như thay lời muốn nói đc hơm HT thưn iu {:180:} {:171:}
Cám ơn ssGem iêu dấu đã vật vã vì món quà này, đây chắc chắn cũng là những lời Gem muốn nói zới pé iu, Gem đừng e thẹn, vid này e tặng lại cho Gem nhá {:98:} {:161:}
Còn nhỏ Linh ngố, e thặc là tàn nhữn zới ss, vid quá đẹp và nguy hiểm, cám ơn e nhiều nghe, vid có trong máy e rồi e tự xử đi hén {:178:} {:145:}
P/s: ồ men nhìn lại thì đến cái banner cũng là thứ quá dã man {:140:}

Bình luận

ss Gem nói chuẩn quá, đang cuồng mà đứt net or ko có máy tính thì thật đau đớn =)))))))  Đăng lúc 25-7-2013 02:18 PM
Chứ giờ em đang xài cái gì đó? =))))))) Khổ thưn, với fan cuồng thì còn gì đau đớn hơn ko thể onl =))))))))  Đăng lúc 25-7-2013 01:38 PM
Chúc mừng sinh nhật ss MIDI =))  Đăng lúc 25-7-2013 12:45 PM
Đi mà mần cfs đê! *đá đá* *phóng dao* =))))))  Đăng lúc 25-7-2013 11:28 AM
Máy em sống lại rầu ờ? =)))) Banner Gem des đó, ngon lành hơm? *vênh* =)))))))))  Đăng lúc 25-7-2013 11:27 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 *đạp* HBBD =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách