Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[EVENT] ♥ HAPPY BIRTHDAY BINNIE 25/9/2012 ♥LENG KENG LENG KENG!!!!

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-9-2012 15:11:45 | Xem tất

Sinh nhật Bin - không phải một ngày gì quá to lớn đối với nhiều người - nhưng lại là cột mốc yêu thương của cả nhà. Mỗi lần gọi tên Nhà Bin, thấy thân thương ấm áp lắm, cảm giác về lại cả quãng thời gian làm SR nhìn mọi người tám chuyện với nhau rồi reg nick để được làm 1 thành viên trong nhà :D
Nhớ nhất là *áo tù* cũng là ấn tượng nhất :)) ngắm mãi ko chán í à :D

Em cũng thích Bin đủ để em ngồi đọc hết các bài viết của nhà mình về Bin,hóng từng tin tức của Bin, chờ ngày Bin về, đi tìm hình Bin về để trong máy, và cứ đến dịp thì lại ngồi kiếm quà và tham dự với mọi người :D

Kỉ niệm của 1 fan girl với thần tượng ko chỉ đơn giản là những xúc cảm khi xem phim, khi hóng tin, khi buồn vui và nỗi nhớ. Kỉ niệm của em còn gắn liền với những bài viết, chia sẻ của nhà mình :D và cả sự đợi chờ dành cho anh lính nữa :x sao mà yêu lắm lắm.

Nhớ nụ cười ấy, nhớ ánh mắt ấy, cả cái lúm xinh xinh luôn >v< nhớ ko đến độ điên dại mất ăn mất ngủ - vì còn quá nhiều tình yêu khác đang vẫy gọi. Chúc mừng sinh nhật Bin nhé, cảm ơn anh thật nhiều:X nhanh nhanh về với em đi nhé :X vì nếu ko có zai thì,nắng vẫn bị nhạt màu...

Bình luận

hế hế :"> helo nàng :d  Đăng lúc 25-9-2012 04:31 PM
"vì nếu ko có zai thì,nắng vẫn bị nhạt màu"=>lãng mạn quá;))  Đăng lúc 25-9-2012 03:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2012 21:24:47 | Xem tất
pronto gửi lúc 25-9-2012 21:15
Để chào đón các cô em xinh tươi đến dự sinh nhật, Bin có chuẩn bị một đống kẹo  ...

Kẹo ngon quá ss ới :D
tình hình là em cũng đang ngồi rìa hóng không khí cả nhà đây ợ
dạo này em lười mần game lắm :D hẹ hẹ hẹ
mà nhà mình hôm nay mần tiệc gia đình thui hè :D có mời khách ko ạ :D

Bình luận

Có chứ, có chứ, nghe đồn là em đang tự kỉ, vẫn nhớ SN zai à, quý hóa quá! :xxx  Đăng lúc 25-9-2012 11:05 PM
Chị chả thấy mời ai cả =)) Chắc lại tự sướng với nhau thôi e :D  Đăng lúc 25-9-2012 09:25 PM
hí hí e hok có mời ai hết chị ơi, cây nhà lá vười thôi ;))  Đăng lúc 25-9-2012 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách