Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

- ♥ THE CORNER OF HAPPINESS ♥ - | ♥ 24.07.2016 - Happy Kim Soo Hyun's 9th Debut Anniversary ♥

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-2-2013 19:40:30 | Xem tất

Giờ mới chủn bị xong {:436:}

Ngố có đọc được những lời Mưa viết bằng tiếng Hàn kia không ?

Không bít ở đất nước Hàn xa xôi kia, Ngố có nhận được hơm nhưng hôm nay là ngày đặc biệt, ngày sinh nhật của người Mưa yêu mến vô cùng.

Cũng chẳng muốn nói lời sến sủa, nhưng khổ nỗi mỗi khi nhắc đến Ngố, lại chẳng kìm chế được, cảm xúc lại tràn về như đê vỡ

Lần đầu Mưa được đón sinh nhật của Ngố cùng với nhà mình. Cách đây gần 1 năm, chắc lúc í, Mưa còn đang tìm hiểu về Ngố. Không nhờ những bài phỏng vấn Ngố trả lời đầy trách nhiệm, có lẽ Mưa sẽ không iu mến Ngố, không bước vào con đường cuồng không lối thoát này.

Nhưng cảm ơn vì Ngố đã xuất hiện trong cuộc sống đầy nhàm chán của em.

Cuộc sống của Mưa thực sự bị đảo lộn từ khi Ngố bước vào. Vì Ngố, em thấy mình hâm hơn (hâm sắp bằng Ngố rầu), xuất hiện thói quen kì lạ (tự kỉ này, chăm để ý kênh Hàn, năng đi xem báo, buộc phải vào kites mỗi ngày...), có gì đó để chờ đợi.

Người ta bảo, cuộc sống có ý nghĩa khi có gì đó để làm, để phấn đấu, có ai đó để yêu thương, chờ đợi. Em yêu người tên Kim Soo Hyun, sẽ mãi yêu mến, ủng hộ.

25 tuổi vui vẻ, mạnh khỏe, sự nghiệp thành công. Nhận drama mới nhé. Thực sự mong nhìn thấy Ngố trên màn ảnh nhỏ !  {:444:}

Ps: Ngố bít Mưa iu Ngố nhìu thế nào phải không ?

Ps2: Vít tiếng Hàn thiệt là cực !

Bình luận

Em viết cái giề bằng tiếng Hàn đới? Cầu hôn con ss phỏng? *đạp* =))))))))))  Đăng lúc 16-2-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-5-2013 20:01:36 Từ di động | Xem tất
Happy birthday HT iu zấu. {:444:}

Chúc ss luôn xinh đẹp, luôn vui vẻ, may mắn hạnh phúc trong cuộc sống.

Ai lốp ziu sâu mắc. *hun ss ngàn cái*

Tặng ss iu !

Bình luận

Ui, em iu ss ! >:D<  Đăng lúc 11-5-2013 12:32 PM
Cảm ơn em!!!! ss sẽ chờ! Em làm khóa luận thật tốt nhé! :D  Đăng lúc 9-5-2013 10:21 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +5 Thu lại Lý do
JustWendy + 3 *Hug hug* Thanks em!!!!!
misshan15 + 2 bánh đẹp quớ =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-6-2013 22:39:06 Từ di động | Xem tất

ss Ri, ss ở đâu ra đây em hun phát nào {:444:}

Chúc ss sinh nhật zui zẻ, luôn tươi trẻ, và... hết vần rầu.

Em là êm rứt hâm mộ nghệ thựt dìm nâng thần thánh của ss. Vì thế mà hi vọng nó ngày càng được phát huy trong thời gian tới.

Cơ mờ ss nhớ thay mấy cái áo quần chuyên đi dìm cậu đê, dạo này cậu ngoan rầu. Hay để em gửi cho ss Omo nhá. *đạp đạp*

Ai lốp ziu... He pi bợt đây ss Ri hâm.

Ps: ss có đi xem xì pai với nhà ko ? Em thực muốn gặp ss

Bình luận

sao ss lại để e đi bộ chớ :)) đi bus với ss, ss cũng mù đường đó =))))))  Đăng lúc 21-6-2013 12:40 PM
đạp đạp :)) ss về căn bản là chưa có xe nên chắc ko làm tài xế riêng cho e được, chỉ làm hướng dẫn viên du lịch đc thôi :D  Đăng lúc 20-6-2013 07:29 PM
ss cũng mún gặp e :(((((((((( =)))))))  Đăng lúc 19-6-2013 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-7-2013 21:38:44 Từ di động | Xem tất

ss Mít của em đâu rầu.

Chúc mừng sinh nhật ss iu nhé.

Chúc ss luôn vui vẻ, gặp nhiều may mắn...

Chúc ss luôn là MIDI cuồng Ngố ko biên giới, mãi là Mít iêu Soo Man =)))))

Vốn định viết confession cho ss cơ mờ hềnh như điều kiện ko cho phép.

Thêm một tuổi mới, chúc ss sẽ thành công và bớt tuki đi nhé. Có giề tuki vs em nè =)))))))

Bình luận

Cám ơn Mưa iu zấu nhé :33 *ôm ôm* ^^!  Đăng lúc 25-7-2013 12:37 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 :-* :-*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-2-2014 00:06:32 | Xem tất
Bài được Misty.Rain sửa lúc  16-2-2014 12:11 AM

Bài được Misty.Rain sửa lúc  16-2-2014 12:09 AM

HAPPY BIRTHDAY OUR DEAR.

My Destiny... 16.02.1988 - 16.02.2014

You’re the one my love, you are
You’re the one my love, you are
You’re my delight of all
Even if the world changes, do you know that I will only love you?
My destiny

Gửi Ngôi sao của tôi,

Chúc ngôi sao đã-đang-sẽ sáng của tôi sinh nhật vui vẻ. Năm con ngựa, sẽ ngựa phi nước đại, gặp nhiều may mắn và phải luôn khỏe đấy. ^^.

Hôm nay sẽ lại tự kỉ viết mấy dòng cho anh Ngố nhé.

Lại 1 năm nữa, ngôi sao của tôi tiếp tục tỏa sáng nhiều nhiều hơn nữa. Và anh càng khiến tôi tự hào khi nhận là fan của anh.

Ngày trước, bạn bè vẫn thường hỏi: “Để hình ai trong điện thoại vậy ?” hay là “Ngố là ai cơ ? Sao nghe tên chẳng quen vậy ? Đóng phim nào vậy ?”. Hơi chạnh lòng, mà phải nói là cực chạnh lòng. Những lúc như vậy lại phải giải thích lại từ đầu. Nhiều lần như vậy, cuối cùng chỉ quăng cho đám bạn 1 câu hờ hững là “Người t yêu, thần tượng của t”.

Đôi khi mình cũng hơi ghen tị với những ngôi sao khác như Lee Min Ho hay Song Joong Ki. Bạn bè tôi có nhiều người cũng biết và hâm mộ. Thỉnh thoảng họ được nhắc đến trong những câu chuyện chém gió về đề tài phim ảnh. Còn Ngôi sao của tôi thì đang cố gắng từng bước từng bước nhỏ khiến mọi người nhớ đến nhiều hơn nữa. Không sao, sẽ có ngày Ngố sẽ khiến bạn bè tôi say như điếu đổ.

Ước mơ cá nhân thầm kín bé nhỏ của tôi cuối cùng cũng thành hiện thực. Trên FB và trong cả những câu chuyện, mọi người nhắc nhiều đến Ngố, đến YCFTS khiến tôi trong lòng như mở cờ nhưng vẫn cố gắng cười tủm tỉm Bạn bè, mọi người xung quanh bàn tán về Ngố khiến tôi không khỏi tự hào. Không còn cảnh hỏi mấy câu khiến mình chạnh lòng, nhắc đến Ngố sẽ không cần phải giải thích từ A-Z nữa... Với nhiều người đây là điều thật nhỏ bé nhưng đối với 1 đứa fan ở xa xôi như tôi, không có nhiều người đồng chí, thì chỉ riêng điều này thôi đã là điều vô cùng tuyệt vời.

Mỗi tuần tôi đều cố gắng nghe ngóng xem báo hay tạp chí nào có ảnh Ngố, lại vác xiền đi mua về sưu tập. Cả tờ báo, lật qua lật lại đọc có mỗi trang có Ngố, còn lại thì ko thèm liếc. Lại quăng tờ báo ấy lên giá sách cho mới. Sưu tầm cũng kha khá. Thỉnh thoảng lại lôi ra ngó. Có mấy khi Ngôi sao của tôi lên báo Việt Nam đâu, phải chi mạnh tay dù miệng vẫn kêu than rằng theo Ngố có ngày sạt nghiệp.

Hâm thế này đây. Ai bảo Ngố hâm nên mình cũng thấy ngày càng hâm theo.

Miền Bắc đang lạnh như vậy, bên Hàn có lạnh như thế không ?

Ngày hôm nay đặc biệt Ngố có được đặc cách cho về nhà ngủ 8 tiếng hay lại quay thông đêm trên phim trường ? Năm nào cũng vậy, cứ như định mệnh, năm nào sinh nhật cũng đón ở phim trường. DH, MS, SG, và giờ lại là YCFTS nữa. Ôi, định mệnh mùa đông rồi lạnh định mệnh về sinh nhật nữa. Hi vọng ngày mai dậy sẽ có ảnh Ngố cười toe bên bánh sinh nhật cắm đầy nến.

Lại 1 năm cuồng Ngố qua đi. Năm nào cũng muốn viết cho Ngố gì đó, dù là đang tự kỉ lảm nhảm đi chăng nữa. Ngôi sao của tôi à - anh luôn là chỗ dựa tinh thần lớn vô cùng, những lúc mệt chỉ cần nghe giọng Ngố, nhìn thấy là hết veo cả mệt mỏi. Chỉ mong mãi được nhìn thấy Ngố trên màn ảnh. Muốn được dõi theo Ngố suốt cả quãng đường về sau nữa.

Dù thế nào đi chăng nữa, Ngôi sao sáng à, con đường phía trước chắc sẽ dài lắm đấy, hãy bước những bước vững chãi nhất như anh vẫn đang bước. Nhưng những người hâm mộ sẽ luôn yêu mến ủng hộ anh.

Mãi tỏa sáng, mãi hết mình, mãi hâm hâm ngố ngố, và phải mãi khỏe nhé.

Mãi mãi sẽ như vậy.

Even if you're looked down on,
And even if you feel all alone,
We'll still fly together,
So I can say that,
You Are The Only One

Try to find hope again,
Don't say you can't,
I won't let you give in,
I'll be with you until the end,
I won't ever let you go

Tóm lại, Ngố - anh cứ lo diễn xuất đi, mọi việc còn lại cứ để nhà Ngố và đồng bọn lo.

PS: Mượn từ "Ngôi sao của tôi" của chệ Mod, đừng ban nick hay quăng em vào danh sách đen. Màn tự kỉ đến đây là hết. *chuồn biến*

Bình luận

chệ mod iu cưng <3 chệ mod hun cưng <3 =)))))))  Đăng lúc 16-2-2014 12:27 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
JustWendy + 3 Phăng gơn cô đơn!
misshan15 + 5 :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách