Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Rememberme94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Lưu Thi Thi,Dương Mịch, Đường Yên, Trịnh Sảng,...ai là đệ nhất mỹ nữ cổ t

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-8-2012 00:24:13 | Xem tất
nhiều người bảo lưu dược phi đẹp thoát tục nhưng mình thì thấy bình thường, có lẽ do không thuộc gu của mình, khửa khửa, bạn nào là fan Phi tỷ đừng ném đá mình nhá:)) mình thích khuôn mặt thanh thoát, sáng, nhìn vừa có nét nhí nhảnh lại thông minh , cá tính, chỉ cần nhìn là đã cảm thấy khí chất cao quý như của Thi gia hay Dương Mịch, Đường Đường tạo hình cổ trang cũng vô cùng xinh đẹp, 3 người này ai cũng đẹp và diễn xuất đều oke. Na trat mà cũng cũng vào danh sách này á, có nhầm ko vậy=))=))=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-8-2012 01:17:22 | Xem tất
Koo gửi lúc 28-8-2012 01:01
Nét đẹp của Lưu Diệc Phi theo kiểu băng thanh ngọc khiết . Nên ít người thấy thích t ...

tớ nghĩ cái danh hiệu đệ nhất mĩ nữ cổ trang không những chỉ là vẻ đẹp mà còn là thần thái diễn xuất nữa
nếu chỉ có cái vẻ ngoài thì chẳng phải chỉ là bình hoa di động thôi sao, gái đẹp vỗn dĩ không thiếu, nhan sắc vốn dĩ chỉ là 1 phần thôi, lưư dược phi thì tớ còn công nhận vì vai diễn của cô ấy quá kinh điển rồi, nhưng na trát thì ...nói thật khí chất quá tệ, diễn chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách