Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kiwi2508
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Box 888 và 888 ~ cùng nhau giao lưu nào

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-9-2011 21:01:31 | Xem tất
đúng roài, giờ mới nghĩ tới lập một cái trong FC kiểu gì cũng bị các game nó đẩy xuống dưới cùng
vì sức lực chị em thì cũng có hạn, mà các bạn K-fan thì nổi tiếng pờ rồ khoản chịu khó spam XD mềnh cũng là ở trong số đó

cái MV  siêu cute XD

Bình luận

nói thật ra bảo bạn Taipi đẹp thì cũng hẻm phải, bạn Taipi là kiểu không long lanh nhìn cái là thấy đẹp như Tegoshi mà bạn giết người bằng cái sự sexy ý :))   Đăng lúc 16-9-2011 09:20 PM
♥ Tegoshi đệp >< tự nhiên thấy Tegoshi hơi giống Taipi =.= hay mềnh bị lậm quá rồi. Khổ thân bé zai bị 2ông anh rỗi hơi bày trò làm e bước vô đời sớm quá   Đăng lúc 16-9-2011 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-9-2011 22:19:42 | Xem tất
Công nhận là JE thật đáng sợ, nghiên cứu và đáp ứng nhu cầu của fan girl một cách triệt để nhất . Mỗi một tour lại làm một chương trình hoàng tráng và có đủ thứ để xem XD. Dường như kiểu chọn mẫu nghiên cứu, nếu thấy nhu cầu nào của fan lớn thì chắc sẽ được đáp ứng T^T

Law không biết đã biết cách mặc bỉm chưa nhỉ, hồi xưa Chu nói mãi em cũng mới hiểu

Bình luận

thì đang bàn vậy đó ss, nhg vậy thì thành box rùi :-<  Đăng lúc 17-9-2011 10:06 AM
làm fan gơ ai cũng phải luyện 1 lần :">  Đăng lúc 16-9-2011 11:50 PM
em mà trẻ con à :)) ngày xưa em cũng luyện khá nhiều rồi đới :)) nhưng giờ chán rồi :))  Đăng lúc 16-9-2011 11:46 PM
@Chu: trẻ con không được hỏi chuyện người lớn :))  Đăng lúc 16-9-2011 11:25 PM
vẫn chưa mặc bỉm được  Đăng lúc 16-9-2011 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-9-2011 21:39:23 | Xem tất
*đi vào* *mặt lờ đờ* cuối cùng thì vụ thớt yaoi xong chưa  -_______- thật tình thì có để rating cách mấy thì cũng không tránh được các em nhỏ tò mò =)))

*đi ra*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 17-9-2011 22:12:49 | Xem tất
*giơ tay* tớ nghĩ nên đặt là JE BOYS COUPLES ))

cái này không biết mọi người xem chưa, nhưng cứ pot vậy, có điều không ngờ đoạn cuối Hiro bị chém kinh chế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-9-2011 00:34:01 | Xem tất
lâu rồi không giờ đến đam mỹ với yaoi nên tâm hồn vô cùng trong xáng ;_;
lẽ nào các người quyết tâm đầu độc tâm hồn trong xáng mới lại hồi xuân của tôi xao ;_;
thiệt là độc ác ;_;
mềnh sẽ quẳng cái ảnh cắt từ Byakkotai của Pipi cup của mình ra có đoạn anh Pi cởi áo cho Taipi nhà mình để ....kiểm tra vết thương , nhìn mặt hai người mà mình muốn nổi máu gian tà a đó là trên phim thoai, ngoài đời tớ chịu, chả biết ai với ai mà sip

Bình luận

tìm ảnh tổng hợp khó lắm nàng ơi.  Đăng lúc 18-9-2011 11:08 AM
thì em nói ảnh đó còn gì =))  Đăng lúc 18-9-2011 10:15 AM
nhìn 2 bạn nam lột áo nhau kiểm tra vết thương rồi nổi máu gian tà, thế này mà tính là chong xáng thì em đúng là thiên thần thánh thiện mà =))))  Đăng lúc 18-9-2011 10:06 AM
ss ham hố lên làm ng nổi tiếng à =))))))))) Ps: tự dưng thèm 1 cái ảnh hot của ShuRen quá =))))))  Đăng lúc 18-9-2011 09:58 AM
;)) ss ơi, vì hồi xuân mà mộng yaoi nó càng rúng động á =))))  Đăng lúc 18-9-2011 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-9-2011 10:00:31 | Xem tất
Các người nghĩ cái gì thì nghĩ nhanh lên
có cái doujinshi yaoi NC 17 của Hirosuke trong tay đây này
lập ổ nhanh nhanh tôi còn pot )))))))))))

Bình luận

thế làm quả có ảnh nhóm nào trưng hết lên đê =))))))))))  Đăng lúc 18-9-2011 11:09 AM
tìm được trên mạng, còn trình độ tôi chỉ vẽ được chibi thôi :))) với solo thôi, duet không vè được =)))  Đăng lúc 18-9-2011 10:12 AM
=))  Đăng lúc 18-9-2011 10:11 AM
Đam mỹ về akame và tomapi nữa đây.  Đăng lúc 18-9-2011 10:09 AM
=)))))))))))))) đáng sợ nha, ss vẽ hay dịch ế =))))))))  Đăng lúc 18-9-2011 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-9-2011 12:26:07 | Xem tất
Thau, ai thích couple nào thì cứ sip couple đấy thôi
tính tớ thì là tớ cũng không hiểu gì về các anh lắm, thấy đẹp đôi thì gán ghép cho nhau cho vui vui thôi chứ không theo kiểu tôn thờ gì cả. Thế nên trong quá trình sip thì có khi tớ quẳng ảnh PiPi cup, có khi tớ quẳng ảnh Hidesuke cup, có khi tớ quẳng Tamasuke cup, rồi lại có khi tớ quẳng Hirosuke cup, rồi lại la kiếm sang Tegomass thì cũng đừng ném gạch tớ nếu động chạm đến tín ngưỡng của  mọi người. Tớ sợ lắm ý vì tớ từng biết một số bạn fan cute tôn thờ idols quá mức ném gạch rồi =_=

Hôm nay lượn lờ lung tung, quen cái mồm bỉ giai rồi, đi bảo bạn Jo Kwon là Kwon dẹo ))))) lập tức có một bạn rép bên dưới bảo tớ là không được gọi bạn Kwon như thế, và bảo tớ edit ;_; hãi hùng quá a

P/S: nhà mình chuyển lên trên này rồi à Cubi ) màu đẹp, nổi, ấn tượng ha XD

Bình luận

=))))))) ss ơi =)))))) đừng nói xấu thánh của các bạn Kfan =)))))))  Đăng lúc 18-9-2011 01:41 PM
Nàng thì như thế còn ta thì sẽ lúc ship Ryopi lúc ship Tomapi lúc lại Pin có khi vui vui lại tung Pikame =)))))))  Đăng lúc 18-9-2011 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-9-2011 23:05:50 | Xem tất
Thật tình là tớ bệnh rồi, tớ có một cái fic và hai tháng nay trong đầu tớ lúc nào cũng nghĩ đến nó, có điều bận bịu nên chẳng mần răng mà type nó ra cho đặng và vì cái đầu nó cũng chẳng sáng tạo gì cho lắm, viết về y học, đao kiếm tình thù thì rất khoái mà chả biết bịa cũng không nghĩ ra cái tên nào hay ho cả. Mà ngày xưa tớ nổi tiếng về fic bỉ thần tượng nghìa là toàn chọn một anh nào đấy rồi cho làm nhân vật phản diện, xong bị fan anh ấy vào ném đá tới tấp .

Nhưng thực sự là rất muốn viết, vì yêu các bạn ấy quá nên muốn viết lắm ><
muốn vẽ cả chibi nữa dù vẽ chẳng biết to mầu ), và cái đống bút chì mình mua giờ thất lạc hết rồi còn đâu T^T.

Nhìn lên trên và thở dài, ước mơ từ thuở trốn mẹ đi đọc truyện tranh hồi lớp 3 là viết fic, nhờ đọc truyện nên điểm văn vốn từ 5 nhảy lên 8 ) hãi hùng chưa ) hết đọc truyện nó lại về 5 mới khổ T^T.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-9-2011 23:26:08 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 8-9-2011 12:21
Thì hồi xem Kisumai nhảy Hair, firebeat, Inori, với mấy bài nhạc kịch Playzone và Shounet ...

nhưng nhìn Yara thấp, mặt không được long lanh nhưng mắt, mũi miệng đều đẹp mà. Xem Kakumei hay là Enbujo mới của anh Hideaki quá là hay luôn ý, năm nay đặc biệt mời Yara nên càng thêm nổi bật vì kiểu nhảy của Yara lại hợp nhạc ghê gớm. Cũng bị thích  màn cả một dàn Junior oánh đàn T^T tiếc là năm nay giai nhà không còn được đi đóng kịch với anh nữa T^T

Nhìn lại, tự mình rép bài mình à =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-9-2011 09:57:09 | Xem tất
uây, cho anh em tự kỷ một tý XD
cái MV get out quá trời đẹp T^T mình quá trời mê T^T
nào giờ từ sau cái CF fire beat với một loạt perf của Kisumai, trái tim mềnh lại rung rinh thêm T^T
chàu au, nhạc nhẽo, diễn xuất trong MV đều tuyệt quá T^T
Chun biến hóa quá rầu

nhưng tình hình là cái MV cũng như allbum này vẫn tiếp tục bị dìm không thương tiếc =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách