Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19606|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhật Kí Royallander](✿◠‿◠) Nơi trao gửi niềm tin.(✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-8-2012 16:12:54 | Xem tất
02.08.2012

Vài ngày trước đúng là điên loạn vì T-Ara dính phải xì căng đan   cho nên k hề biết Roy nhà mình đã lên box
Idol bị như vậy mà có chả có ai tin tưởng và ủng hộ, các fan quay lưng vs T-Ara khá nhiều
Nhưng thôi ks coi như thời gian này là thời gian thanh lọc fan đi thế mới biết đâu là fan chân chính đâu là fan chân phụ
Hnay tình hình đã dịu đi nhiều rồi, nhưng mà vẫn còn nhiều bọn anti dở hơi vẫn cứ bảo thủ và cho rằng mình là đúng ừ thôi thì kệ các bạn vậy, cứ nói cho sướng mồm đi đợi xem ngày T-Ara của chúng tôi căm béc nhé

Bình luận

ta cũng hóng vụ này. Fan nhiều lúc *bướng* quá =.=  Đăng lúc 3-8-2012 12:48 AM
ừ :( hầu hết toàn són (not sone) anti thôi :(  Đăng lúc 2-8-2012 07:20 PM
ta cũng ức lắm nàng, rất điên cái bọn Anti ấy...  Đăng lúc 2-8-2012 06:52 PM
h cũng lặng đi chút chút r ss luctrang ạ :"> vui quá :">  Đăng lúc 2-8-2012 06:49 PM
:)), ss cũng tức lắm, oải với hội phát rồ ấy  Đăng lúc 2-8-2012 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2012 00:35:59 | Xem tất
Nhật ký ngày 3/8/2012 :x

Hôm nay cũng khá vui :x đi ăn cưới chị họ :x hôm nay chị ý rất xinh :x ngược lại chú rể thì rất xấu =)))))))
K cố ý dìm hàng anh đâu nhưng anh gầy với xấu thật :"> tuy bà ý lấy muộn ( 32t r o.O ) dưng mà đc cái chắc, hê hê. Nhà chồng mặt đg, xung quanh thoáng mát :x đẹp thôi rồi :x mỗi tội hnay nhà zai hơm có zai trẻ zei đẹp để ngắm ToT .. toàn các già làng ToT ... chán thí mồ ToT ...

Vui thì cũng đồng nghĩa vs việc ăn nhiều =)) các món cũng k có j đặc biệt mấy :-? no nê no nê xong xuôi chén 1 hộp caramen =p~ chén xong mẹ đưa cho hộp nữa :"> xong anh bàn bên cho hộp nữa =)) tổng cộng mình ăn 3 hộp =)))) ăn xong anh ấy định đưa cho hộp nữa nhưng mình ngán r =)) nhường anh ấy =))) và kết thúc bữa tiệc cưới :">

Xong đến chiều lại hú hí vs bạn :)) lại ăn vs uống @@ đến tối về lại lâu vs gia đình @@
Đi từ sáng vs tốc độ ăn như vậy mình chưa có thải ra j hết (trừ nước) =))))))
Và đến đêm nó làm phát phun ra cho cả 2 đường =))))) khổ quá *mếu* :))

Bình luận

là sao ạ *ngơ* hihi  Đăng lúc 5-8-2012 02:15 PM
lên vèo vèo ý. ta thớt sinh nhật nhoa ^^  Đăng lúc 5-8-2012 12:06 AM
1 ngày xả láng chắc cũng k lên âu :">  Đăng lúc 4-8-2012 08:18 PM
Ta đag onl bằg đt nên mai mới acc đc nàg :)). ăn thế có lên cân k :))  Đăng lúc 4-8-2012 01:39 AM
k hiểu sao ăn đc như vầy =))))  Đăng lúc 4-8-2012 01:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách