Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1511|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryan với JB hay Ryan với Jin Woon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 23-7-2012 13:20:11 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 11 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 13:21:23 | Xem tất
hehe mình chọn Ryan với JB còn các bạn chọn ai??????????????????????????????????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 20:15:01 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 19:05
Ryan vs JB couple trong lòng mình
yêu couple này lắm
mỗi tội trong phim k dc thành đôi

Ưm Ưm bạn giống mình ghê mình cũng thích Ryan với JB nưac nhưng mà không thành đôi tự dưng chui đâu ra nhỏ Haesung cướp mất JB của Ryan thương Ryan ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 20:43:41 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 20:37
ôi trời chuẩn luôn bạn ak
chưa bao h xem phim lại ghét nhân vật chính như thế
vì Hae ...

Mình cũng thấy vậy lúc đầu cứ tưởng JB với Ryan sẽ thành một đôi tại vì mấy tập đàu JB vẫn về phe Ryan mà đến mấy tập sau lại về phe con nhỏ Haesung vậy là mình đâm ra ghét con nhỏ Haesung không chịu được ở tập 1 mình cứ tưởng Haesung chỉ là nhân vật phụ ai ngờ lại là nhân vật chính đã thế Ryan còn bị đạo diễn cho vào vai phản diện nữa chứ mình ức chế không chịu được mà mình thấy Hae cũng bình thường thôi nói chung là không bằng Jiyeon nhà mình xem mấy tập đấy mình cũng thấy JB cứ sao ý cứ bảo vệ Haesung hoài à mình thấy Dreamhigh 2 không hay bằng Dreamhigh1 xem Dreamhigh 2 mà mình rớt cả nước mắt vì quá thương Ryan hjx hjx nghĩ đến lại thấy buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 21:04:10 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 20:54
ôi chuẩn luôn đó bạn
xem ban đầu mình cứ nghĩ chắc chắn rằng là JB vs Ryan sẽ là  ...

Ưm Ưm mình công nhận điều bạn nói là đúng 100% luôn
mình nghic Ji cũng chẳng phải là phản diện đâu tại vì Ji quá yêu JB thôi mà với lại JB lại cứ bênh haesung hoài lại còn nói thích haesung trước mặt Ryan nữa thế thì ai mà chịu nổi chính vì vậy nên mình càng ghét haesung hơn cái con nhỏ đó dám cướp JB của Ryan mà hình như JB chia tay Ryan trước thì phải tại trước đây họ cũng là một đôi nhưng tại sao khi bbó JB mất JB lại đòi chia tay Ryan chuyện này thì mình chưa hiểu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 21:21:49 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 21:08
tại vì JB hứa vs bố JB là sẽ thành công nên sợ yêu Ryan sẽ không thành công đc, t ...

Em thấy Jiyeon chẳng xấu gì cả với lại em tin cháec rằng Dream high2 hầu hất mọi người sẽ vote cho JB với Ryan chứ không vote cho Haesung với JB đâu bởi vì Haesung là diễn viên nên chắc cũng ít fan thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 21:30:54 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 21:25
chuẩn đó e
thật ra ban đầu ss muốn xem phim nì tại nghe tin Ji đóng thui ak
chứ k có  ...

Ưm Ưm Dream high 1 hay hơn nhân vật cũng đẹp hơn cìn Dream high chỉ được Ryan với Jb thôi mà ở Dream high 1 ss thích cặp nào nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 21:35:14 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 21:33
DH1 ss thích IU vs Woo young e ạ
chị kết đôi này lắm đó hì hì hì hì
đôi này đán ...

hjhj em cũng vậy chị giống em ghê nhak hjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách