Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2323|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara by AoE subteam]Lay (EXO - M) - Miss you

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-7-2012 22:19:37 | Xem tất
Số 10 đi nha
Số đẹp nha
Số chú Pặc nhà mình thích đi nha
Xem xong edit sau nha

------------------------

Nào thì edit ko mình sẽ bị cắt cổ TToTT
Lần trước mình comt kiểu sến súa rồi thì lần này sẽ đổi phong cách nha Vì là comt thứ 10, số chú Pặc thích nên sẽ đi theo phong cách Đại ra dép lào của chú :"> Mong má Bori của con, mong bạn Hưng và má của bạn tha thứ cho những gì sắp đọc được dưới đây   

Mình nói thật nha bạn :"> Mình ko có thẩm thấu được bài này, nhất là cái đoạn One two. One two three ấy
Về lyrics thì, sau khi đọc xong lyrics mấy bài mà bạn tự sáng tác, có 1 suy nghĩ vụt lên trong đầu mình Bạn trẻ này nhất định là một người thẳng thắn và thật thà, nhất định là đối tượng cần để ý khi đi show
Về phần nhìn Rất đau lòng TToTT Trong quá trình đi tìm ảnh để làm cái vid này, mình có tìm được 1 vài cái ảnh làm tâm hồn đen tối trong mình nó trỗi dậy Nhưng thôi, để giữ hình tượng, mình sẽ giữ cho riêng mình biết thôi :">

P.s: Sức con nó chỉ đến đây thôi má ạ Có lẽ là con cần thêm thời gian để thẩm thấu bài này và biết đâu 1 ngày nào đấy, sau khi thẩm thấu xong, con sẽ edit lại cái com này cho nó tử tế hơn :">

Bình luận

hú! người đệp này chưa edit. sao chị Bò không rate trừ? mà đòi rate trừ em =]]  Đăng lúc 10-7-2012 11:38 PM
Cái đoạn giữa giữa "Trời ơi, cảm giác này trong một khoảnh khắc bỗng biến mất. Hi vọng em sẽ nghe thấy nỗi lòng này của anh" đó con ;))  Đăng lúc 10-7-2012 10:33 PM
=)) dạo này mấy em one direction nổi như cồn. cái ảnh nào chụp đằng sau thì thấy tay các ẻm đặt mông nhau, còn chụp đằng trc thì... =))  Đăng lúc 10-7-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách