Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 24562|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun: "Han Ji Min là một tiền bối mà tôi thực sự muốn bảo vệ"

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-6-2012 00:11:17 | Xem tất
Tem này

"Nhưng bởi vì tính cách của Han Jimin, tôi đã có thể dễ dàng mở cửa trái tim của mình". Park Yoochun nói: "Tôi cảm thấy thật may mắn khi gặp nữ diễn viên này," có thể gặp Han Jimin là một trong những thành công Yoochun đã nhận được từ bộ phim này.

--> Mình cũng nghĩ nếu vai Park Ha giao vào tay một diễn viên nào khác ss Min thì chưa chắc đã tạo hiệu ứng Gak-Ha mạnh thế đâu (mình nói điều này không phải là vì bias ss Min nhé, khách quan đấy vì mình không phải fan ss). Phải nói thật là đó cũng là một chữ duyên khi ứng cử viên nữ chính đầu tiên của phim đã từ chối vai và vai diễn rơi vào tay Han Ji Min. Hồi đấy có nói là nữ diên viên kia từ chối vì sợ lặp lại hình tượng cổ trang mà cô đã từng đóng trước đó, nhưng mà thực sự thì phim này 90% là hiện đại, có xíu đầu đuôi cổ trang à. Cho nên không có lý do gì chính đáng hơn ngoài một chữ "duyên" cho cặp Chun-Min. Dùng chữ "duyên" nghe thì đúng hơn là "may mắn" bạn Chun ạ {:301:} Mà gì thế kia, mình có đọc nhầm không? "Mở cửa trái tim á"? Mở cửa trái tim Lee Gak để nhập vai hay mở cửa trái tim lạnh giá bấy lâu của Chunnie yêu dấu vậy Dùng từ đa nghĩa, ko rõ rãng kiểu này dễ khiến fan gơ đi bệnh viện tim như chơi

"Tôi cảm thấy như chị ấy là một diễn viên mà có thể diễn chung với bất kì nam diễn viên nào và vẫn hợp tác rất hoàn hảo. Tôi chỉ muốn theo chị ấy và làm tốt, nhưng khi chị ấy nói tôi đã trở thành sức mạnh cho chị ấy, tôi thật sự rất ngạc nhiên (cười).

--> Ngạc nhiên gì chứ, bạn khiêm tốn hay bạn giả nai không biết thế? Noona bật đèn xanh cho rồi thì nhấn ga phóng thẳng đi, còn ngồi đấy cười bẽn lẽn sung sướng gì chứ. Nhanh không người khác "hốt" mất là khóc ròng tiếc nuối cũng đã quá muộn

Chị ấy là một người con gái nhỏ nhắn và dễ thương, vì vậy tôi rất muốn bảo vệ chị ấy. Nếu chúng tôi công khai hẹn hò, tôi sẽ nói với cả thế giới. Chị ấy là một người mà tôi muốn đưa đến thăm ngôi mộ của cha tôi. Nhưng tất nhiên, chúng tôi không có bất kỳ mối quan hệ nào đâu (cười). Chúng tôi thật sự thoải mái khi ở cùng nhau. Tôi đã gặp một đối tác tuyệt vời, chị ấy cũng là một người cố vấn tuyệt vời, tôi cảm thấy như tôi đã nhận được một món quà rất lớn. "

---> Trans theo Eng là cô ấy với chị ấy đều là "she" hết, nên cứ dịch là chị ấy cho nó mát lòng mát dạ. Ai đâu đánh thuế giấc mơ của các shipper chân chính haha. Mà nói thật chứ gọi là shipper chân chính không sai đâu, bởi chúng mình ship trên nguyên tắc "nói có sách mách có chứng" chư chả hề mù quáng đâu nhé. Có người cứ bảo là Chun trả lời thế này là từ chối khéo chị Min blah blah này nọ, nhưng mà là fan bạn Chun lâu năm mình biết thừa cái tính bạn ấy. Bạn ấy mà không thích ai, hay từ chối ai là bạn ấy nói thẳng ấy chứ chả ngồi đó mà bóng gió, xong giải thích giãi bày này nọ mất công đâu. Hồi với bạn Park Min Young thì thẳng thừng là "không phải hình mẫu của tôi", còn đến ss Đa Đa bạn ấy còn phũ và lạnh lùng hơn nhiều. Xem BTS thì biết ngay mà. Vẫn trung thành với quan điểm là bạn Chun chơi nước đôi, thích đấy nhưng làm màu lòe thiên hạ và muốn thăm dò ý kiến fan sau khi bài PV này được tung ra

Túm lại nội dung cũng không có gì mới nhiều, nhưng mà đọc sao ta vẫn đấy sung sướng và phởn lạ lùng Đang hóng cái PV trên Elle, không biết có chữ nào đề cập đến nàng nữa không đây

Bình luận

like ;x  Đăng lúc 26-6-2012 01:26 PM
Like :X  Đăng lúc 24-6-2012 07:14 PM
Ủng hộ comt  Đăng lúc 20-6-2012 11:39 AM
chuẩn k cần chỉnh :X  Đăng lúc 20-6-2012 09:46 AM
bạn quá chuẩn :X  Đăng lúc 20-6-2012 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách