Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bori21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + kara] Lay - Tears Airport (EXO - M)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-6-2012 04:42:22 | Xem tất
bài này nghe chưa thực sự hay, lời và tiết tấu cũng như nhịp điệu hòa quyện. thêm vào đó giọng ca cũng không thực sự xuất sắc. nếu mà hát ballad vs 1 chất giọng thế này thì không thể đem tới cảm xúc gì cả. giọng Lay còn rất khô và không truyền tải được cảm xúc. bởi vì EXO được quảng bá khá rộng và mình lại đâm đầu vào thích nên mình kì vọng hơn ở 12 ng này rất nhiều nhưng tới thời điểm này chưa có gì thuyết phục được mình là họ thực sự tài năng. có thể 1 vài năm nữa sẽ khác nhưng hiện tại thì mình cho là không ổn. sẽ tiếp tục ủng hộ EXO :)

Bình luận

hầu hết mọi người nghe bài này là do cảm xúc và lời bài hát được truyền từ chính trái tim cu Hưng thôi bạn ạ, chứ mình là má mìn của nó mà nghe còn hông trôi :))   Đăng lúc 17-6-2012 03:31 PM
tuy vẫn chưa phải là 1 giọng hát xuất sắc nhưng thật sự đã tiến bộ rất nhiều. anyway cám ơn bạn đã chia sẻ ý kiến ^^  Đăng lúc 14-6-2012 07:45 AM
bài này Lay viết và hát năm cậu bé mới 17 tuổi, chưa đc qua đào tạo tại SM. nếu bạn có xem các show của EXOM thì sẽ thấy giọng cậu bé h rất vững và rung ^^   Đăng lúc 14-6-2012 07:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách