Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Fairies (Update - Vietsub | PV Song For You # 87)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-11-2013 18:06:32 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 17-11-2013 14:49
Đang donw, mà ko hiểu sao copy url idm ko bắt được, nên phải tải bằng trình duyệt. H ...

Lần đầu tiên t biết đến Fairies là trúng ngay cái live perf Hero. Xem xong hết sức ấn tượng vì vũ đạo độc đáo, nhảy tốt mà live cũng tốt nữa. Vậy nên lâu lâu cũng lên utube coi mí MV mới. Nhưng mà những bài ra sau hầu như ko thích. Nhạc nhẽo nghe ko hợp mà chơi auto tune nữa.
Chiều mới lên channel các bé xem lại thấy No more distance cũng hay, ballad nhẹ nhàng mà ko có auto tune.
Thực tình hát ko được thì hãy hay xài auto tune chứ hát được thì cho em nó mấy bài mà khoe giọng chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-12-2013 20:02:55 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 1-12-2013 19:13
có vẻ ss đang bị hàng đè quá chừng
để sau khi hoàn thành xong Nissan Fes của ...

Mướp có làm Best Artist năm nay thì cho sis đặt gạch trước hóng nha ^^
Hôm bữa xem tới giờ vẫn còn cuồng.
Bản sis xem hình như có bị cắt hết phần talk thì phải thấy hát không à, ko nói bao nhiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-12-2013 12:19:27 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 2-12-2013 05:38
em ham hố thế thôi chứ hiện cũng đang bị hàng đè khá nhiều
có muốn làm gì ...

Uhm cái này sis biết mà
Ôm mình nhà 48 đã thấy đắm đuối lắm rồi chứ đừng nói Mướp còn ôm đến mấy thread nữa :)
Nhiều khi muốn phụ mọi người 1 tay mà ko đc. Sis chỉ biết trans Eng thôi mà bữa nay cũng ko có thời gian lắm. Cuối năm mong kiếm được chút thời gian hy vọng đăng ký được chân trans bên nhà J, giúp đc mọi người cái gì thì giúp vậy

Bình luận

chắc còn lâu, cũng phải hết năm nay em mới có thời gian rảnh để làm :)  Đăng lúc 4-12-2013 10:33 PM
vậy khi nào bắt đầu làm em nhờ ss trans lyrics từ Eng giúp em vài bài nhé :"3  Đăng lúc 4-12-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-1-2014 21:52:16 | Xem tất
single mới nhạc nghe phong cách khác lạ ghê
Không hiểu sao chưa ngấm nhạc mà lại cảm thấy rất thích. Có điều PV và vũ đạo không ấn tượng bằng mọi khi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách