Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 6097|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Những đoạn kết phim Fashion King yêu thích của bạn

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-5-2012 09:52:40 | Xem tất
hôm wa leo định thứ 3 mới vote mà giờ lại ham hố coi tình hình vote đang diễn biến thế nào nên quyết định vote luôn

sau khi trăn trở, vì chỉ đc vote có 2 phiếu, mà leo làm những 3 bài

và đi đến quyết định: bài của mình cứ để mọi người oánh giá

còn mình thích nhất là 2 bài của Nhím (bài 1) và JSC (bài 9)

Lý do:

Khi leo chưa định viết bài nào, đọc bài đầu tiên của Nhím, leo bị ấn tượng mạnh bởi đây là bài đầu tiên mà lại hay và hài hước đến vậy, đọc mấy bài sau cũng khá hay nhưng vẫn không ấn tượng bằng, và đây là bài tạo động lực cho leo viết bài đầu tiên (bài 8). Thanks Nhím vì điều này nhé :X

Khi đọc bài Trái ngang của JSC, quả thực leo có cảm xúc bồi hồi run rẩy chưa từng có vì sự sáng tạo mang tính hợp lý ấy, rồi hạnh phúc ngập tràn khi đọc đến đoạn đám cưới, và hụt hẫng xót xa đau đớn tận cùng khi đọc đến trái ngang 2. Phải nói là một bài viết có thể làm cho cảm xúc đa chiều sâu sắc như vậy quả là không dễ, giá như bỏ đoạn trái ngang cuối thì leo cũng muốn bác BK làm một ending như vậy.

Còn bài 14 của Nhím cũng rất hay và hợp lý nhưng mà chắc đoạt giải sát nhất với cái ending của bác BK rùi, leo không vote nữa )))))))

P/S 1: vote xong thấy 3 bài của mình đều có bạn vote, mừng không tả nổi

P/S 2: bài 9 của JSC đang dẫn đầu, chúc mừng em nhé ^^

P/S 3: bài 1 của Nhím đang đứng thứ 2, mình toàn vote theo số đông rùi )))))))

Bình luận

@Rén & JSC: hihi ^^ @Nhím: hihi :D trùi ui sao giờ vẫn chưa vote =)) Nhím vote đi nhé ^^  Đăng lúc 22-5-2012 10:32 AM
Leo hay ghê, vote bài ng khác, ko vote bài của mình :)) thanks Leo ủng hộ ^^ ( Nhím còn chưa vote =)) )  Đăng lúc 22-5-2012 10:22 AM
thiệt sự là em rất vui khi đọc những cảm nhận của chị về ending em viết, cảm ơn chị nhiều lắm nhen :X  Đăng lúc 19-5-2012 04:42 PM
tim bay :xxxx  Đăng lúc 19-5-2012 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-5-2012 11:21:18 | Xem tất
Rắn. gửi lúc 22-5-2012 10:20
Công nhận là trí tưởng tượng của các bạn nhà FK hay thật

Mình phục tài mí bạn  ...

=)) sao hành tung của leo bị thấy hết rùi thế này =))

Thật ra là leo "hoạt động" chủ yếu ở C & K-zone thui, riêng K-zone theo mỗi FK à, ham hố hóng TTTT raw, down sub về xem ngay rùi dành nhìu thời gian viết bài, comt, rep lia chia cũng chỉ có mỗi FK, còn mấy phim kia lâu lâu cao hứng đu vô giựt tem thui =)))))))))

Man from the equator là leo thích dàn diễn viên nhưng xem 2 tập đầu thấy "mất máu" quá nên down về để dành sau này tu 1 lượt, có mấy phim nữa cũng thế :D

cái GS nhà I do I do leo thấy chưa có phim, chưa cần phải xem nên cũng nhào vô chơi cho vui =))))))

Còn ATM Errak là do tối hôm chủ nhật tưng tửng đi nghía T-zone phát hiện ra vụ giựt tem nên nhào zô hóng hớt rùi bay ra, chưa quay lại =)))))))))

@nàng trang: leo chỉ xem 1 số phim thui, còn hoạt động khắp nơi là đi lùng game rùi nhào vô í mà, cái gameshow too late là do thích chơi nên mới luyện 1 lèo nửa bộ để nhào vô chơi đấy =)) còn game Roy là e Niko mời tham gia lúc đó mới bắt đầu tìm hiểu về Roy =))

pí ẹt: leo rảnh do thất nghiệp nên mới ham hố thế chứ tuần sau leo đi làm rùi, không còn những tháng ngày ham hố rong chơi nữa huhu :((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách