Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1883|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Hội ăn chơi nhảy múa"- Thông báo quyết định đổi tên hội - Hội 5 vị (n

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-4-2012 11:04:20 | Xem tất
Bạn Xít.............

Thứ nhứt, tớ là Shim Thị Min Nu nghe chưa???? Nu là phải gắn liền với Min, không thể tách rời....

Thứ 2, ngoài điều thứ nhứt ra, tớ đồng ý tất cả những gì bạn viết bên trên

Ngày 30.4 tớ sẽ cố gắng có mặt ở thủ đô đúng giờ

Bình luận

=))  Đăng lúc 27-4-2012 11:44 AM
;)) Đã sửa ;))  Đăng lúc 27-4-2012 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-5-2012 20:20:21 | Xem tất
ngocxit gửi lúc 15-5-2012 16:25
Thông báo lần thứ 2

Mình rất thích ý kiến của Gió nha

Đi hát nha, còn vấn đề đạp vịt thì tuyệt đối không nên đi nha

Đầu năm bạn Nu đi xem bói, thấy bẩu năm nay bạn Nu có cái tai nạn liên quan đến nước, thế nên là... {:293:}

Mà mùa hè rùi, tổ chức sớm đi, để buôn được nhiều hơn, và những thành phần vùng sâu vùng xa như bạn Nu còn phải về sớm. Phải ngoan thì lần sau mới có cơ hội trốn thầy u đi ọp tiếp được

Và vấn đề muôn thủa là ọp chỗ nào dễ tìm nha... Bạn Nu mang tiếng học gần 7 năm ở HN nhưng ngoài khu vực Cầu Giấy ra, chỗ nào với bạn Nu cũng mới toanh toành toành hết *Vấn đề mù đường cụa bạn Nu thì bạn Xít đã được chứng kiến và là ng thấu hiểu nhứt *

Tiếp theo là hôm đấy chúng ta sẽ mặc gì đây? Sn Chú chúng ta có nên mặc "2 bé gái" ôm nhao hơm?? Mặc dù mới nghe thì 2 việc này có vẻ chả liên quan gì đến nhao, cơ mà mình thấy, Chú là Hội trưởng hội Shipper, nên chúng ta có mặc "2 bé gái" ôm nhao thì cũng là ủng hộ tình thần cụa Chú... Thế nên 2 việc này lại rất chi là logic với nhao... {:412:}

Nghĩ mãi chả ra gì nữa, tạm thế đã. Từ giờ đến hôm đó nghĩ tiếp... Có thêm sáng kiến gì mình sẽ thông báo sau {:262:}

Bình luận

Cầu giấy XAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA Lắmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm >"< >"<  Đăng lúc 19-5-2012 09:53 AM
em ủng hộ Cầu Giấy và "hai bé gái ôm nhao" nha :">   Đăng lúc 16-5-2012 07:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách