Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2007] 1박 2일 - 2 Days 1 Night Season 1 ( Ep 198 completed | Chuyến đi nhân đ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-3-2013 13:17:34 | Xem tất
Mọi người ơi, có ai có link bài hát đi du lịch - gần như là bài hát chính của 1N2D, bài này cũng được các thành viên biểu diễn hồi KBS Awards 2009 thì cho mình xin nhé, mình thích lắm nhưng ko biết search tiếng Hàn như thế nào cả :(
Thanks nhiều nhiều :x

Bình luận

http://www.youtube.com/watch?v=UejPdBHFvBU chắn bạn muốn nói là bài này No matter what bài này ddcj biểu diễn trong lễ trao giải KBS Awards 2009  Đăng lúc 29-7-2013 02:43 PM
bài ni có vietsub rùi nhưng của nhóm nào làm thì mình ko nhớ :))  Đăng lúc 12-3-2013 09:02 AM
woa đúng là bài Let's go on vacation rồi, cảm ơn mọi ng nhiều nhiều :x  Đăng lúc 10-3-2013 12:07 AM
trong 1n2d phát nhiều bài lắm, cũng ko có bài hát chính thức đâu. Nhưng mà Let's go on vacation Lee seung gi có nội dung như bạn nói ^.^  Đăng lúc 9-3-2013 08:14 PM
let's go on vacation (Lee Seung Gi)  Đăng lúc 8-3-2013 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-3-2013 23:02:38 | Xem tất
bemapkt gửi lúc 28-3-2013 19:27
nếu có bạn nào có show này gần đủ bộ hãy liên lạc với mình.
mình cũng đang tìm đ ...

mình có khả đủ từ ep có Seung Gi tham gia, hầu như vietsub là mình đủ hết, 1 số ep lượm lặt từ Engsub, nhưng mình ko có khả năng up tất cả và link MF cũng nhanh die lắm, Fshare thì mạng nhà mình ko cho phép up được. Bạn muốn xem tập nào thì nói mình nhé, nếu có mình sẽ up MF và share cho bạn down nhanh trước khi bị chặn :D

à nhân tiện đây mình cũng muốn hỏi, sắp tới show mới Dream Route sẽ quay ở VN, có Kang Ho Dong và Lee Su Geun, ko biết bên mình có rục rịch chuẩn bị gì ko nhỉ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-4-2013 22:29:37 | Xem tất
bemapkt gửi lúc 29-3-2013 11:49
Nếu bạn có từ tập Gi tham gia thì hay quá
bạn có thể up cho mình với đc ko, bởi vì  ...

bạn liên lạc qua tin nhắn trong kites với mình nhé, để tránh loãng box và spam ^^

Trời ơi nhìn title Ep 196 mà ko tin vào mắt mình luôn Y___Y Cảm ơn subteam nhiều lắm nhé, mặc dù mình rất sợ xem những ep sau khi MC Mong rời khỏi chương trình, nhưng được xem những con ng ấy làm trò đi khắp đất nước Hàn Quốc cũng vui lắm rồi :(
Mzone làm từ 189 trở đi là tốt lắm rồi, vì mình thấy nguồn raw của các bạn cực kì nét luôn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách