Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 63655|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Koizora 恋空 /Sky Of Love -Yui Aragaki, Haruma Miura [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-9-2011 02:30:59 | Xem tất
phim này thu hút mình đầu tiên là tựa của phim, nghe rất thích và thế là mình quyết định xem
một trong những bộ phim mình không thể không rơi nước mắt khi xem
một tình cảm nhẹ nhàng, dễ  thương và cũng đầy đau khổ giữa Mika với Hiro
cách làm quen bằng việc gọi phone cho nhau, thật tuyệt và thú vị nữa :x
tình yêu giữa họ hạnh phúc thì quá ngắn ngủi nhỉ, tình yêu mà Hiro luôn mốn đem đến cho Mika là cả một bầu trời bao la kia ... nhẹ nhàng, êm đềm như một dòng sông
đoạn mà Mika đi lấy ảnh, không kịp chạy về bên Hiro, đoạn đó thật sự đau lòng thật ... và mình cũng không thể cầm nỗi nước mắt nữa ...
dù không ở cạnh nhau nhưng tình yêu của họ vẫn luôn luôn tồn tại mãi mãi, bầu trời kia, nơi Hiro luôn dõi theo Mika ....
một cái kết theo bạn là có hậu không ? Với mình thì tình yêu của họ vẫn tồn tại như thế cũng đã quá hay rồi ...

Bình luận

Nhà mình có Drama film nì hem nhỉ>? Thương Hiro dã man. Lúc đó giận Mika lắm lun vì quen Yu. NHưng thật ra cũng tội Yu lắm nhỉ.  Đăng lúc 17-9-2011 09:21 PM
ừm nghe ấy nói thế Dan cũng cảm thấy đau lòng nữa rồi :(( thương Hiro quá :-s  Đăng lúc 16-9-2011 06:24 PM
Cảnh Hiro nói ko mún chết vì còn nhìu việc phải làm nữa. Như thế có gọi là đau lòng ko nhỉ? >"<  Đăng lúc 16-9-2011 08:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách