Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-9-2011 10:18:28 | Xem tất
trống rỗng
buồn
hụt hẫng
đau lòng
chán tất cả những gì mừng từng iu thích
động viên mình sống tích cự nhưng vẫn ko đc
mình ghét bản thân mình những lúc thế này
cần chút thời gian để cân bằng lại cuộc sống

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 sớm cân bằng trở lại nha cu .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2011 09:05:07 | Xem tất
Đã tạm thời cân bằng lại cuộc sống, ta đã trở lại ăn hại hơn xưa. Có lẽ vì trận MU thắng khiến cho mình lạc quan hơn. Tin tưởng vào những gì mình tin tưởng. Đã buồn định ở ẩn nhưng rùi lại ko thể xa mọi ng đc, thế nên đã đả thông tư tưởng rùi. Mình là chính mình, mình sống với niềm tin của mình, ở đâu có những ng mình iu thương, tạo cho mình cảm giác yên bình, ở đó là nhà. Sau này dù có bị rate- hay bị bắn nick cũng chẳng sao, dù có bắn nick vẫn lập đc nick khác mà. Sống là đc làm những gì mình thích, tin vào những điều mình muốn tim và sống như những gì mình đã sống. Sẽ ko khóc thêm 1 lần nào nữa đâu, cái thế giới ảo nhưng tình cảm thật này đã làm mình buồn quá nhìu rùi. Từ nay sẽ sống lạc quan hơn, tích cực hơn. Cảm ơn cụ mod đã rate cho ta. ta cũng thấy như mình đc động viên ấy. Thanks cụ nhìu lắm.:$

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
eels.cricri + 4 lắm taam sự thế cu :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2011 12:55:06 | Xem tất
Ngày... tháng... năm...

Hôm nay em buồn quá, vì những người em mới quen nhưng cùng có chung tình yêu với em đang buồn. Em ko phải là một ng biết an ủi. Em giống Joong, khi thấy ng ta buồn muốn an ủi mà chẳng biết làm gì chỉ nhìn thui. Em muốn nói với những người bạn của em đừng buồn nữa, rùi mọi chuyện sẽ tốt đẹp thui, dù sao nhìn thấy tình iu của mình comeback là mừng lắm rùi. Em muốn động viên mọi người nhưng chính bản thân em còn chẳng động viên được mình. Em toàn đc mọi người động viên, an ủi thui nhưng khi những người em yêu thương buồn, em lại chẳng thể làm gì cho họ, em buồn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-9-2011 13:26:28 | Xem tất
luckystar_ntqd gửi lúc 21-9-2011 11:34
trong này mọi người có vẻ khá mệt mỏi với bài vở và học hành nhỉ. Mình thì k như  ...

me2 me2, lo lắng khi sắp phải tự mình cất bước mà tương lại thì khó đoán biết
@ha-chan: quay lại cũng ko còn kịp, chọn bước tiếp thui
dù là cố gắng hay vất vả, vẫn phải bước tiếp trên con đường đã lựa chọn
cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-9-2011 19:49:05 | Xem tất
luckystar_ntqd gửi lúc 21-9-2011 13:38
bạn cùng là sinh viên năm cuối à? :) bạn ở HN hay ở đâu? tớ ở HN
thấy c ...

mình cũng năm cuối đây
có ng ra trường thì xin việc dễ nhưng có ng lại gặp nhìu khó khăn
mình cũng chả bít mình thế nào nữa
trước mắt cứ lo học cho xong thui
cơ bản cái thế giới bên ngoài vẫn còn bình yên
còn cái nội tâm của mình thì thật phức tạp
toàn buồn phiền những chuyện đâu đâu
chúc cho chúng ta sau khi vẫy tay chào cồng trường ĐH sẽ tìm đc công việc yêu thích, phù hợp với khả năng, chuyên môn và đủ sống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2011 00:56:15 | Xem tất
xung quanh em có quá nhiều điều khiến em phải suy nghĩ, mà cái thế giới ảo khiến em vui nhiều hơn nhưng cũng buồn nhiều lắm. Em ko cất giấu được những cảm xúc của mình vì đầu óc em căng lắm. Học cách chấp nhận và mạnh mẽ, tự tin bước tiếp trên con đường mình đã lưa chọn, nhất định phải mạnh mẽ lên, nếu như yếu đuối là mình sẽ mất tất cả. Và nếu mình ko vui có nghĩa là mình đã thua cuộc rồi. Học cách tự động viên mình, mạnh mẽ hơn, hãy học tập tình iu của mình. Mạnh mẽ, tự tin, chiến thắng.{:312:}{:312:}{:312:}{:312:}{:312:}
chúc mọi ng một ngày nhiều niềm vui, bỏ qua những tất bật hàng ngày, c/s thật là kỳ diệu, thế giới ảo thật là diệu kỳ vì đã kết nối những tâm hồn đồng điệu lại với nhau.:$
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách