Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngươi Không Vào Địa Ngục Thì Ai Vào | Tửu Tiểu Thất (Ngoại truyện

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-12-2011 22:55:00 | Xem tất
dạo này KSTer bị sụt hố ở khu Lit này nhiều nhể :)))
mình đã đi theo mấy cái hố của bạn Kurt
và hố nào mình cũng sập 1 cách thảm hại T__T
đặc biệt là Thỏ Thỏ  >:D<
cả Chết sập bẫy rồi nữa , nhưng m thích Thỏ Thỏ hơn :)) cute vô cùng ^___________^
Thú phi thì m chưa sờ đến , tại thấy nó nhiều chữ quá :-< sợ >"<

giờ m sẽ thử dò thử hố này :))
đọc hết đã rồi sẽ edit lại comt ^____^
EDIT
đã ngâm xong Địa ngục ^^  mình tốc độ phết
m thích kiểu tt này:x nhẹ nhàng vui vẻ đôi khi có tí 18+ ^o^ nhưng ko quá nhiều ^___^
văn phong lại rất teen :x tuy mấy chương đầu đọc có chỗ hiểu có chỗ ko =) nhưng sau dần cũng đã quá yêu Chung Nguyên và Mộc Đồng  aka Đầu gỗ :)) =)) ngang ngửa Thỏ Thỏ vs Lăng Siêu luôn :x

thế nhg từ đầu tr. Địa ngục này chỉ bất mãn mỗi cái đầu trọc lốc của ẻm :))
sao CN lại có thể đổ cái rụp trc ẻm nhể :)) . tưởng tượng 1 đứa con gái đầu bóng loáng =))
nghĩ đã thấy ko yêu nổi luôn +___+ =))
đọc cái Ngoại truyện thương CN thế =)

để ý mấy cái truyện này . truyện nào cũng ko có kẻ thứ 3 thủ đoạn phải tranh cướp cho bằng được  >:) thích ghê á >:)
ko có mấy cái như là ng thứ 3 chen vào rồi hiểu lầm bla bla
khóc lóc đau khổ rồi ung thư bệnh tật thuốc men các kiểu
=__= đọc để xả stress sướng vô cùng :x mỗi tội hơi thiến time của mình tí :">

nói chung để mà thổ tả hết những chỗ hài +cute ở truyện này thì kể tới mai ko hết :x  đoạn 18+ nhiều khi cũng thấy cute =)

Bình luận

nếu k đọc thú phi hay bùn loãng thì mình giới thiệu cho bộ khác gần giống cũng dễ thương "ông xã là phúc hắc đại nhân" mà mình gọi là "hố Chó" =))   Đăng lúc 12-12-2011 11:57 PM
Thú phi, Thú phi đi, *lôi kéo dụ dỗ*, Thỏ Thỏ dễ thương còn Thú Phi vừa dễ thương vừa gay cấn, ta yêu nam chính và nữ chính điên đảo ;))  Đăng lúc 12-12-2011 08:20 PM
À, khi nào sờ đến thú phi thì nhớ "báo" mình nhé ^^  Đăng lúc 12-12-2011 05:08 PM
cái hố mới "bùn lõang cũng có thể trát tường" rất ngắn, đọc khỏang 2h hết, cũng rất thú vị và hài, đọc thử xem sao ^^  Đăng lúc 11-12-2011 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách