Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-2-2012 14:58:43 | Xem tất
Ôi, may mà chat với em Mỹ mới biết phim này, đặc biệt dành tặng nhà Say Tình nữa chứ. Mem già này xin phép down về xem cho tâm hồn nó tẻ tung.

Cám ơn ST nhiều nhiều.

Chúc ST Valentine tràn đầy yêu thương.

Bình luận

:X  Đăng lúc 14-2-2012 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-2-2012 22:57:00 | Xem tất
Chích ơi, Mỹ ơi, Khánh ơi,

ss vừa xem xong Apple nè, phim rất rất dễ thương nhưng mà con người vốn ưa HE như ss lại tiếc nuối đoạn kết. Nhưng mà cái kết rất có lý, tuổi học trò luôn để lại điều gì đó tiếc nuối.

Em Mỹ dịch cũng hay lắm nha, có mấy đoạn cũng mất nết lắm á, đọc sub mà cười sặc, nhất là cái đoạn Kha Đằng học AV trong toilet và mẹ đập cửa đòi toilet í, haha, nghĩ lại vẫn buồn cười. Nhưng có chỗ này ss nghĩ lần sau Mỹ nên edit, tiếng Việt mình ko gọi là sơ trung, cao trung mà em có thể dùng Cấp 2 - Cấp 3 or Trung học cơ sở-Trung học phổ thông (cách này formal nhưng hơi dài) thì nó ra tiếng Việt hơn, sơ trung-cao trung nghe lọa lọa.

Dàn diễn viên đẹp, đóng hay. Cô bé vai chính có 2 hạt gạo ở má xinh thế. Kha Đằng thì đẹp trai rồi, mặt hơi dài tí nhưng mà vẫn đáng yêu. Còn lão Tào nhìn mặt vừa giống Trần Quán Hy, miệng thì lại giống Hero của JYJ. Cái bạn ảo thuật thì thôi rồi, ko đỡ nổi. Đoạn đầu ss xem ko khớp mỏ lại được, nhiều tình tiết dễ thương ghê.

Cám ơn ST, đặc biệt là 3 mem nhà Say Tình đã đem đến 1 bộ phim dễ thương như thế.

Down từ hôm 14/2 nhưng hôm nay mới có time coi. Mình vốn dĩ chỉ loanh quanh trong nhà Say Tình, ss Pasta động viên post thêm ở đây để "bày tỏ" với subteam, hí hí.

Bình luận

Em phải bê về đọc mấy đoạn ss Mỹ trans mất nết mới dc =)))))  Đăng lúc 18-2-2012 12:00 AM
tối nay 2 chị em già nhà ta oanh tạc Kites, hehe  Đăng lúc 17-2-2012 11:09 PM
hí hí, em làm tuyệt lắm  Đăng lúc 17-2-2012 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách