Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 20-3-2012 02:24:15 | Xem tất
Dream High thân yêu sắp trở thành kỉ niệm mất rùi ... bùn wớ ...

cho ta tưởng niệm JinSung của ta 1 tí nhé hức hức

CHOSE LOVE AND THE REST WILL FOLLOW !!!!
HAPPY ENDING FOR THOSE, WHO MADE THEIR CHOICE TO BE TOGETHER !!!

@tumblr
reup

nhà mình tích cực comment dự đoán ending với up ảnh cho mau lên page nào !!!!! hú hú hú

Bình luận

ừa 6ep đầu như kiểu 1 phim khác j :)) chả liên quan j lun LOL  Đăng lúc 20-3-2012 03:13 PM
Koo
JinSung :D :D . Vẫn còn nhớ 6 tập đầu .  Đăng lúc 20-3-2012 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 20-3-2012 21:20:10 | Xem tất
ặc ặc
chưa từng thấy cái ending nào củ chuối như cái nài
ôi ta đúng là ko còn j để nói đấy
khổ thân ta hí hửng kiss scene nài nọ cuối cùng chả kiss, chả hug, đến cảnh tay đôi còn ko có nữa kìa !!!! @@
tạm thế đã cho đỡ bức xúc tí ta edit sau

..................

nói chung là cái ep cuối nhạt không thế nhạt hơn được í ta đồ rằng Sung nhà ta chắc xuất hiện được tổng cộng tầm 2 phút

chán quá

chán quá

chán quá

chán quá

° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° °

hic hic

thôi chả có j để nói

đi starbucks tí cho máu nó tuần hoàn lại vậy

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Bình luận

:((( kiểu như kết là kết thúc cho xong ấy. Sung của ta tập này xh mờ nhạt :((( mà một tí giao tiếp với JB cùng ko có, điên quá!!!!  Đăng lúc 20-3-2012 09:37 PM
nàng giống ta! đau khổ quá :(((((((  Đăng lúc 20-3-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-3-2012 05:52:19 | Xem tất
vừa xem xong ep 15 ... mắt vẫn còn ướt ...
đối với mình ep 15 thực sự là 1 kết thúc quá đẹp ... đẹp đến mức nghĩ lại ep 16 lại cảm thấy bức bối !!!
đúng như bạn katori93 đã nói ... cảnh cuối của Bisung thực sự là một sự chia tay ... như lời YooJin là phải dứt khoát để về sau ko hối tiếc ...
vừa thấy buồn ... vừa thấy vui ... trong lòng khi nghĩ đến couple này lại tràn ngập 1 cảm giác lãng mạn đau thương ...
tình cảm trong ánh mắt của Haesung nói lên quá nhiều ... chan chứa ... Sora diễn quá đạt !!!

JB ... quyết định chia tay vì tương lai người mình yêu... chấp nhận bước lên sân khấu cuối cùng để tự kết thúc giấc mơ của mình ... lặng lẽ ngồi trong bóng tối ... thẳng thắn nói lời "từ đây chúng ta kết thúc, cậu hãy tự hát cho bản thân " với Ryan... cũng là chấm dứt n~ hoài niệm về thời thực tập sinh dù vất vả nhưng biết bao kỉ niệm ... sẵn sàng khép lại cánh cửa sau lưng bước tiếp ... tạm biệt ánh đèn sân khấu trở thành nhà sản xuất nhạc ...cho đến cuối cùng ( hết ep16 ) số phận của nhân vật JB thực sự làm ta cảm động + ấn tượng nhất !!! lúc thằng bé ngã, ngồi 1 mình bình thản chúc Ryan thi tốt, ta đã nhìn thấy một JB cứng cỏi, trưởng thành với đầy nỗi đau ... cũng đúng quy luật thôi ... NO PAIN NO GAIN ...

8 năm ... một khoảng thời gian dài chứ ... nhiều người nói JB nhìn HS ko còn với ánh mắt 1 người trông mong người mình yêu thương nữa ... chỉ như những người bạn bình thường ... nghĩ lại ngày mình đi du học cũng 18 tuổi như HS bây giờ ... cũng từ bỏ người mình yêu thương nhất ... nhưng cũng sau 8 năm đến sống chết người đó thế nào cũng ko biết ... HS - JB lại được gặp nhau ...  nhìn nhau với ánh mắt cười âu yếm đến vậy ... ở cái tuổi 25-26 người ta yêu nhau chắc cũng chỉ thể hiện chừng đó thôi ... những nhớ nhung da diết vẫn khắc trong trái tim đó mà ... chả phải cái ngày JB quỳ xuống dưới chân HS đã nói "thích cậu ...không có lí do gì cả ... mình chỉ muốn cùng cậu đứng trên sâu khấu thôi ..." ... 8 năm sau lại bên nhau vẫn trên sân khấu ấy ... còn gì ý nghĩa hơn nữa !!!

Jin YooJin ... hem hiểu sao đến khi xem xong tập 16 bên nhà DH vẫn ship Jian !!!??? đối với ta đấy là một sự vô lý to đùng ... nếu các bạn chịu khó không tua chỉ xem những đoạn của Ryan mà xem cả những đoạn tay đôi YJ với JB nói về HS chắc chả tự tin mà ship Jian đâu :| :| :| Câu nói với HS "đi đi để mình tự hào có một người bạn nổi tiếng" của thằng bé nghe sao mà đau xót ... ánh mắt nhìn HS lên xe từ xa rồi lẩn tránh cái nhìn của HS ko phải là giành cho bạn bè ... đó là ánh mắt giành cho người mình yêu thương lo lắng !!! Cái sự lặng im khi JB hỏi vặn lại "còn cậu sao ko ra sân bay", sự đau đớn trong câu nói "bạn bè ... giống với người yêu sao..." .... ai đó thuyết phục được ta tin đó chỉ là phản ứng của 1 đứa bạn bình thường đi mà ... ta sẽ ko tin đâu !!!
Lúc thằng bé ném quá bóng rổ trượt rồi thở dài "lại làm sai rồi ... cứ mỗi lần quyết định lại phạm sai lầm"... tim ta đau nhói ...

đối với ta 6 tập đầu là JinSung ... 10 tập cuối là BiSung ... lần đầu tiên có 1 drama ship 2 couples :)) mà vẫn rất hài lòng với kết thúc của cả 2 ... vì cuối cùng Sung ngố vẫn nhận được tình cảm của 2 chàng trai tuyệt vời !!!

....chắc ko bao giờ quên được cảnh JinSung ngắm sao hát cho nhau "đêm đó bằng tâm hồn những người yêu nhau ...."  
....và lúc JB lao lên sân khấu quỳ xuống nói với HS "mình thích cậu Haesung à ... lí do? ... ko có lí do gì cả..."

Sora đóng đáng yêu thì đáng yêu vô cùng !!! đóng tình cảm thì lấy của ta bao nhiêu nước mắt !!! Sora ... con bé chính là điểm sáng nhất níu giữ ta với DH2 đến giờ phút này !!! sau nài chị nhất định vẫn sẽ úng hộ em, cô bé má lúm đồng tiền với trái tim ấm áp !!!!!!!!!

tạm biệt Dream High 2 và 2 couples yêu dấu của ta !!!!!!!!!!!

Lời tạm biệt super idol Jin YooJin hát cho Haesung .........

Tôi vẫn cảm thấy giọng nói em
Vẫn cảm thấy bàn tay em
Ngày hôm nay tôi bước đi trên con đường của em
Tôi vẫn thấy hình bóng em
Vẫn cảm thấy hơi ấm của em
Ngày hôm nay tôi sống trong khoảng thời gian của em
Từ hình bóng những con người xa lạ trên đường
Theo sau chiếc lá đượm buồn bay theo cơn gió
Trong không khí buổi đêm lướt qua gương mặt tôi
Mọi thứ tôi nhìn thấy, nghe thấy, cảm thấy đều có em trong đó
Em thế nào ? Em cảm thấy ra sao ?
Em có cảm thấy như tôi đang cảm thấy ?

° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° ° °

Bình luận

JinSungBi N° 1 !!!!!  Đăng lúc 21-3-2012 09:29 PM
trùi ui,đok com mà lại thấy đau lòng cho Jinsung du bit bây h đã good bye DH2 rùi  Đăng lúc 21-3-2012 03:02 PM
like com! tạm biệt Ú của ta :((  Đăng lúc 21-3-2012 01:19 PM
Koo
Bài hay , BiSung hay JinSung đều thích :"> :"> .  Đăng lúc 21-3-2012 11:53 AM
like!!dù có kết thúc mở thì JINSUNG no1!điều đó là ko thể chối cãi:))  Đăng lúc 21-3-2012 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-3-2012 06:18:09 | Xem tất

@tumblr
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 26-3-2012 03:27:34 | Xem tất
vừa xem cái ep 20 wgm của vợ chồng nhà nài
đúng là đoạn nào có anh già với chị vợ là cười đau cả bụng :)) vừa funny vừa dễ thương ^^ sau nài nói dại có ko làm vợ chồng trên show nữa gặp nhau ngoài đời chắc đôi nài cũng vẫn bùn cười như thế quá :))
mỗi tội cái đôi anh Cá thì kiểu j cũng ko thể nuốt nổi LOL quá là chuối sến, xem thấy rõ kiểu có kịch bản :| :| :| hem thấy tự nhiên j hết ... có điều cái sự ngố của bạn Cá cũng rất chi là đáng iu ^^

trời ơi lúc nhảy mình lại 1 lần nữa phải hâm mộ cái sự "chân dài" của Sora @.@ váy trắng chân trắng giày trắng !!! mà tóc tai trang điểm xinh ơi là xinh chứ ^^ đúng là PERFECT !!!!!!!!!!!!! dù dân tình đồn đại là dim couple sắp kết thúc ta cũng mong nhà đài cho đôi trẻ được 1 màn chia tay tử tế, sáng tạo 1 tí .. chứ đừng có kiểu đùng cái đi chụp mấy kiểu ảnh xong ai đi đường nấy như cặp khuntoria chả ra làm xao cả :| làm fan mất hết cả hứng :->

chịp chịp tranh thủ post khoe áo mới tí kekek ĐẸP ĐÔI DÃ MAN !!! ( nhìn cái mặt anh già là mún phì cười roài X_X )

Bình luận

grace2109:thế ah,mình chỉ thích xem các chương trình của suju thui chứ ko phải fan nên ko bit:))  Đăng lúc 26-3-2012 08:11 PM
@try_my_best: nếu bạn đọc com đấy ở box sj thì k phải là chê đâu bạn ạ. ELF càng yêu suju thì càng dìm. đó là ty kiểu ELF vs sj đấy =]  Đăng lúc 26-3-2012 05:38 PM
ep lần này mình xem mỗi đoạn đầu có Teukso với lúc 2 vc nhảy thui,ss nhà mình mặc bộ này đẹp vậy mà có bạn lại chê là già nhj  Đăng lúc 26-3-2012 04:53 PM
cái đoạn nhảy của vc teukso có 15' thui nhưng em xem cả tiếng đồng hồ ko chán.Mà phải công nhận chân sora rất rất đẹp  Đăng lúc 26-3-2012 11:14 AM
Ta thik cái áo nhắm, ước j 2 anh chị real ngoài đời..hic hic... Chỗ nào có anh chị là chỗ đó có tiếng cười. Thế gian đc vợ hỏng chồng nhưng đây là 2 ô bà lun   Đăng lúc 26-3-2012 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-3-2012 14:59:19 | Xem tất
sau mấy ngày im ắng cho e nó nghỉ ngơi, nhà cửa thưa thớt hóng mai chưa buồn lên nổi page 100 mà giờ có mấy tiếng sang trang vèo vèo đúng là phải cảm ơn bạn TeukTae bài nào rep cũng dài + đọc thích *.*
lâu lâu thớt xôm tụ zậy âu cũng là chuyện vui đấy ...

anh già khiêm tốn ... vợ anh cũng ko cần phải phô ra cái sự "lấp lánh hào quang" làm j ... hữu xạ tự nhiên hương ... lúc bt giản dị, gần gũi, vui tính (vợ chồng hợp nhau, nhất là cái đoạn nhảy tan gồ giải trí hơn cả gặp nhau cuối tuần @@ ), trông normal 1 tí mới dễ thay đổi hình tượng, lúc hóa thân vào nhân vật mới tạo đc. ấn tượng sâu sắc T_T ... thế nên mình mới há hốc mồm mỗi khi e nó bước lên thảm đỏ ... trầm trồ lúc e nó chụp ảnh thời trang vì độ cute + sexy + pờ rồ của e nó ...v.v...

keke ... Sora... cứ như thế mà tiến e ạ ... điểm "normal" đấy theo lời sếp Ji Mo chính là điểm quyến rũ ko cưỡng lại đc. của e nó í dù bị bash vẫn càng ngày càng nổi em nó có nụ cười như "tha thứ cho cả thế gian" ... thế là đủ roài

Bình luận

Nụ cười như 'tha thứ cho cả thế gian"-----> like ittttttttttttttttttttt. heheee. Đúng là chỉ cần thế là đủ >:d<  Đăng lúc 29-3-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-3-2012 16:46:08 | Xem tất
vừa lên tumblr la liếm thấy ngay tin

LEETEUK UNFOLLOWED KANG SORA IN TWITTER

WTF ???!!!! {:426:} {:426:} {:426:}

ta ko muốn tin
hy vọng là do nhầm lẫn thế nào đấy  {:432:} {:432:}{:432:}

Bình luận

vừa đọc được tin. Đau lòng:((  Đăng lúc 31-3-2012 06:52 PM
mà anh chị follow nhau mà có thấy twit đâu đợt đầu còn thấy twit h thì....  Đăng lúc 31-3-2012 05:49 PM
với lại mình k care vụ follow hay k ;)) có khi đánh lạc hướng để hẹn hò thực sự ý =] chả biết đường nào mà lần.  Đăng lúc 31-3-2012 05:25 PM
cách đây k lâu, tw của teuk cũng từng tự động unfollow siwon, nên a đã follow lại. đó là lý do vì sao tw của siwon lên đầu danh sách.  Đăng lúc 31-3-2012 05:24 PM
có gì đâu bạn, thỉnh thoảng tw bị tự động unfl như vậy mà, t cũng hay bị vậy ;))  Đăng lúc 31-3-2012 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-8-2013 17:09:05 | Xem tất
lâu lắm mới vào thăm nhà Sora mà sao thấy vắng vẻ quá trời
phim mới Ugly alert của em nó đóng với bạn Im Joo Hwan cũng đẹp đôi lắm mà hok thấy nhiều tin nhỉ :-s
hi vong em nó sớm chọn đc dự án movie nào hoành tráng để cuối năm còn ôm mấy cái giải cho fan mát lòng nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách