Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-4-2012 08:03:57 | Xem tất
Hihihihiiiiiiiiiiiii mình vào muộn wa mọi người chúc mừng ăn uống từ tối wa rùi
Còn gì để em xơi đây........
hehehe... Chúc mừng bé Ra nhé, bộ phim Sunny này mang lại cho Ra nhìu giải quá nhỉ? Hình như giải diễn viên mới xuất sắc thì phải, bây giờ lại giải này nữa......
Sora cố lên, năm nay lại tiếp tục phát huy nhé...... Đúng như ông thày bói nói, năm nay là năm của Ra mà, tiền vào như nước luôn..kakaka
SORA FIGHTING   

Ps: Trời, kites đổi giao diện khó sài wa, mình không edit đc bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-4-2012 18:56:24 | Xem tất
Chúc mừng bợn Ra nhé, hy vọng những điều tốt đẹp sẽ đến với bạn trong năm nay và 100 năm nữa.... {:270:}
Sao thấy em nó lên nhận giải mà mặt mũi phờ phạc thế nhỉ, môi chẳng thấy tí hồng nào cả.. hic hic
Stye của em nó mình cũng ko thik lắm, mình thik nó mặc màu trắng cơ.....
Cái ảnh tweet thật ngàn chấm.......
Trông xấu kinh, dìm hàng vậy mà cũng post lên đc hả Ra   

Bình luận

ôi giời..hóa ra là thế à..=))))  Đăng lúc 28-4-2012 10:06 PM
vâng, chúc bạn đội idol lên thờ 1 cách tuyệt vời nhất =] mình cap bài post cũ trc khi edit rồi nhá :"> mình sẽ nhớ bạn dài :">  Đăng lúc 28-4-2012 10:05 PM
OK, nói vậy m edit, mình cũng đâu làm gì quá đáng đâu. Chẳng qua comt của mình văn nó hơi thô thui.hihi  Đăng lúc 28-4-2012 07:42 PM
@haianh:mình nghĩ bạn PM nói đúng đấy!chuyện gì đã qua thì ko nên nhắc lại nữa!mọi thứ trở về đúng quỹ đạo của nó rồi bạn!  Đăng lúc 28-4-2012 07:36 PM
Ý bạn là sao? Trong bài của mình có châm biếm ai à?  Đăng lúc 28-4-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách