Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 3-3-2013 19:51:43 | Xem tất
ss có OX ss coi chung chắc vui lắm ss nhỉ, phòng em ở KTX có 8 người tính lun em mà hết 7 thích Hàn, em coi phim chỉ ngồi 1 mình và tự sướng thui, lúc nào tới cao trào thì tự lấy khăn giấy ra ngồi lau nước mắt hay là cười chấn động trời đất lun, vậy mà em thấy vui ss ơi, coi nhìu người quá bị loãng trí tưởng tượng của mình lun, chưa tới cảnh đó mà cả chục người bu vô suy đoán rùi =D

em thấy mấy loại trái cây có hột lúc nào cũng ngon hơn cả như dưa hấu, thanh long, cam...có hột lun ngọt hơn, còn mấy trái ko hột thì nó nhạt nhạt sao ấy, lại có xẩm xì em ko thích tí nào hết.

Bé Ni cũng đóng phim đó ss, bộ phim đầu tay, chắc là run lắm đây, thấy mặt ổng lúc đi show đã lóng ngóng rùi ko pít đóng phim sao đây {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 17-4-2013 16:29:58 | Xem tất
nhà mình sao vắng thế này nhỉ???
ssDeep ơi, ss đâu rùi, lâu quá ss ko nc với em
thông tin zai nhà ai cập nhật đây? em đang mù cái vụ đó lắm đây :'(
-----------------
Phim Nika đóng nhìn ảnh dễ thương cực - tuy là đong vai xã hội đen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 22-4-2013 21:40:14 | Xem tất
Beat gửi lúc 17-4-2013 19:32
Em muố hỏi j ss trả lời cho, chứ muốn cập nhật cũng ko biết bắt đầu từ đâu :3 - dạo ...

ss cho em xin tên show, tên phim mà zai nhà tham gia nha ss, em mù tới mức ko pít gì lun rồi
mấy đứa bạn nó hỏi mà em cũng chỉ cười trừ chứ ko pít trả lời sao hết á
thiệt là nhúc quá đi thôi {:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 22-4-2013 21:50:38 | Xem tất
deep gửi lúc 18-4-2013 14:12
umm....dạo này sis lười đi hóng hớt chỉ loanh quanh LJ nên cũng chả biết g ...

em cũng thích ăn hải sản, với cá á ss, ăn thịt ngán mún chết lun
mà dạo này em mập lên quá khổ nên em đang tích cực giảm ăn uống, thấy cái gì cũng ko dám ăn, mỗi ngày em chỉ ăn 1 cử cơm vào buổi trưa thôi, mấy bữa còn lại toàn ăn rau với uống canh; nghe ss nói mà em mún khóc lun, em cũng mún ăn như ss vậy đó, mún ăn bao nhiu cũng được

Em đang thi giữa kìa á ss, em có chuyện này vui lắm nè để em kể ss nghe, hôm thứ 2 tuần rồi em học Luật Kinh tế, mà tuần trước nữa thầy có dặn về nhà đọc sách nên hôm đó khi vào học thầy hỏi lớp là có ai đọc sách ko, tụi nó im re ko dám nói gì hết, thế là thầy đi vòng quanh lớp, vừa đi vừa dọa là ai ko trả lời được câu hỏi của thầy sẽ bị trừ 1 điểm. Lúc thầy đưa ra câu hỏi rồi ko thấy ai giơ tay nên thầy gọi lớp phó, nó trả lời ko được nên thầy nói trừ nó 1 điểm rồi thầy đi vòng qua chỗ em, thầy kêu em trả lời. em run qua chừng lun ss ơi, em trả lời xong thầy còn hỏi thêm vài câu nữa, rồi thầy hỏi tên em, hỏi xong thầy kêu em khỏi thi giữa kì, ss có pít là lúc đó tim em mún nhảy ra lun á, con bạn ngồi gần em nó còn run nữa mà, em tưởng đâuem  trả lời sai nên thầy ko cho em thi, ai ngờ thầy nói thêm là thầy cho em 10đ, em ko cần phải thi giữa kì nữa, hjhjhj em mừng quá chừng lun ss ơi. Vậy là hôm nay thi mà em thì chỉ vô kí tên thôi, ko cần thi gì hêt {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 5-5-2013 21:24:52 | Xem tất
hihihi
em mún mau mau biết được là mấy ổng 8888 cái gì trong concert lần này quá, còn thêm mấy cái trò vui mà mấy ổng bày ra nữa,
lần này em mún thấy mấy ổng tỏ tình với nhau á, nhất là mún Taipi và tỏ tình với nhau cơ hay bày ra cái lớp học cho Miyachi lên làm thầy giáo cũng được  {:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 5-9-2013 17:46:59 | Xem tất
*phủi bụi, phủi bụi*
một thời gian dài rùi ko ai vào thăm nhà hết á
ko thấy 8 cũng ko thấy cập nhật tin tức gì hết
hupa hupa hupa {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao