Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 12860|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Tính cách của bạn qua 52 lá bài Tây ^^

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-11-2011 08:21:58 | Xem tất
♥ Nước bài hình cơ:
bạn là người nhạy cảm, dễ xúc động, và cảm thông với người khác. Bạn có một trái tim rộng lớn" bởi bạn luôn quan tâm với mọi người và bạn cũng mong muốn nhận lại sự yêu thương từ họ. Nước bài cơ còn tượng trưng cho tuổi trẻ, tình yêu, sự lãng mạn, óc sáng tạo, và ham thích hưởng thụ. Những người thuộc nước bài này dễ bị cảm xúc chi phối. Xét về khía cạnh tiêu cực, họ có tính mèo lười, dễ bị chi phối cảm xúc và hay "để bụng".
♥ Số 8 ♥
Những người sở hữu quân bài số 8 luôn xác định mục tiêu rõ ràng và có cá tính mạnh. Họ là những người kiên định, làm việc chăm chỉ, giỏi về tiền bạc, thực tế và có thể là dựa dẫm được. Tuy nhiên, họ có thể quá gia trưởng, thích kiểm soát người khác và rất bướng bỉnh.

Hana Không phải là con trai mà sao tính cách toàn mạnh mẽ thế này
Không đúng, không đúng :((

Bình luận

cá tính là tính con cá hả? @Chip: ss có nợ Chíp không vậy?  Đăng lúc 4-11-2011 09:43 AM
tính cách mạnh mẽ người ta gọi là CÁ TÍNH  Đăng lúc 4-11-2011 09:03 AM
:) mềnh thì nhớ ng khác nợ mình, mình nợ ai thì *lười nhớ* lắm =)))  Đăng lúc 4-11-2011 08:41 AM
=))))) ss nên bu anh CHIP KSD ấy. trong khu nhà mình có anh ấy với anh Style là giàu sụ, cơ mà anh style có vợ ui  Đăng lúc 4-11-2011 08:41 AM
nói thế thi e giàu sụ, cơ mà tỷ đô la đâu chả thấy, toàn thay trăm triệu đô la hahahaha  Đăng lúc 4-11-2011 08:40 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
ellienguyen + 5 :D
cotchip2611 + 3 :D
anhkiu + 5 rate nah

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách