Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 6-6-2016 11:34:03 | Xem tất

Nhà "Giai" có tâm quạ ) đùa chớ hình Kyo mà thấy chèn cái credit Song Joong Ki.kr thì bik phải hiểu làm xao đây )).
Hôm đó thú thực chị cũng...trốn học ngồi hóng live đó kinh chưa. Dù trước đó đã tụng niệm 1 điều chớ mong chờ nhèo để rối thất vọng thì trong thâm tâm vẫn chông chênh vừa mơ vừa hi vọng lại vừa dặn lòng bớt trông chờ. Khoảnh khắc thấy SJK đạp cửa ) bước xuống, lấp ló là thấy bộ váy đầm trắng rồi bả "lù lù" xuất hiện làm chị á khẩu Hết hồn luôn đó chớ ko chơi. Rồi cái khoảnh khắc mà bước lên cầu thang, lúc có ng gọi tạo dáng đó bả chủ động níu tay Ki rồi thậm chí ôm eo để tạo dáng thì ôi thôi thiệt ko tin vào mắt mình
Hôm đó fan của bả vui mừng vì bả chịu xuất hiện, rồi thêm 2 cái giải thưởng do khán giả bình chọn . Nhưng có lẽ vui mừng nhất là Đám Shipper luôn đó. Ôi chao Mở tiệc ăn mừng cứ như thể lễ đính hôn của bả luôn vậy )).

Giờ xem lại đống ảnh này vẫn cứ thấy quắn qéo hết cả lên ))

Bình luận

Đám anti thấy khó chịu thì trong lòng mang bực thôi chứ mình thấy thoải mái không ah. Túm lại là chị đẹp cười rạng ngời và hạnh phúc quá, mình rất là ưng.   Đăng lúc 7-6-2016 08:46 AM
e cũng thấy vui vì có 1 số thành phần chướng mắt vì Kyo chắc h cảm thấy "hạnh phúc" lắm =)))  Đăng lúc 6-6-2016 04:07 PM
@Pie: Hẳn là vì tiền đó cô =))) móa, bả dư tiền tới độ mua nhà cửa mấy căn rồi giờ còn đi từ thiện ko hết =)) mà bảo PR kiếm tiền thì toai chịu luôn  Đăng lúc 6-6-2016 02:59 PM
@sweet: thấy Kites ít tin về SS couple, hôm qua tình cờ t lượn qua thread Dots mà k tin vào mắt mình, nơi đó đã thành ổ ship từ bao đời mà k bít, đoc com mà sướng :))   Đăng lúc 6-6-2016 01:42 PM
nghe nói tất cả trang nhất của bảo TQ HK đều là hình ảnh và tin về SS couple mà chả thấy gì về BS bảo sao k lắm anti :))  Đăng lúc 6-6-2016 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2016 17:30:10 | Xem tất
Sở văn hóa tỉnh Tứ Xuyên thông báo
Thông báo là FM tour Asia của nam diễn viên Song Joong Ki đã được cấp phép tăng cường thêm. Theo đó, nữ diễn viên Hàn Quốc Song Hye Kyo xác định sẽ có mặt. Giấy phép đã được sở văn hóa Tứ Xuyên phê duyệt. FM này sẽ diễn ra vào ngày 17/6 tại Thành Đô (thủ phủ tỉnh Tứ Xuyên)
http://www.sccnt.gov.cn/xzxk/201606/t20160607_23111.html
P/s: Chế ko làm cái FM của riêng mình mà đi làm khách mời cho nghệ sỹ khác là sao????? Mà chế bảo ko khéo ăn nói, dẫn dắt...thế thì tới FM ng ta chế làm gì vại???? Guê

Bình luận

Quan ngại sâu sắc~~  Đăng lúc 8-6-2016 07:58 AM
@Sweet: dự là có khả năng nắm tay nhau tình thương mến thương cùng song ca 'Two People" như này https://www.youtube.com/watch?v=O6-znnds7e8 =))  Đăng lúc 8-6-2016 12:36 AM
Cô hỏi t thì t bik hỏi ai hả cô Ngọt :)))  Đăng lúc 7-6-2016 11:49 PM
Thực ra bả định làm gì vậy Gà ơiiii  Đăng lúc 7-6-2016 09:29 PM
chắc chớt=)))  Đăng lúc 7-6-2016 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 11-10-2016 11:58:41 | Xem tất
Nhà mình góp máu đi FM đi Free đóa 20 năm mới có 1 lần đóa ))).
Chài ai nghĩ bùn . Kiếm đc tiền mua vmb đã cực, săn đc vé FM cực hơn, mà đc cả 2 íu tố đó chắc có qua đc bển cũng ko hểu ng ta nói giè )). Ảnh thì ko đc chụp, quà thì ko nhận...UAA muốn fan sống xaooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Bớ bà con! Tính cái kèo quà sinh nhật đê

Bình luận

fan Việt cũng rất chất, tưởng không tranh được vé nào chứ cũng được hơn chục người đó :)  Đăng lúc 14-10-2016 08:19 PM
ghét nhất là đã k đc tham dự bả còn cấm luôn chụp ảnh :(((((((  Đăng lúc 12-10-2016 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 5-7-2017 09:51:23 | Xem tất
không biết phải nói gì luôn
Thôi gom thóc gạo gởi quà mừng bả đi các chế em ơi
@lehuong154: thực ra chế cũng hơi hơi giống em. có 1 chút gì đó hơi hụt hẫng . Nhưng khác ở chổ là chế đã từng ship Ki-Kyo từ những ngày đầu í. Sau đó rồi thấy fan couple này ầm ĩ quá, chưa kể việc nàng cũng thay đổi thiệt nhiều có quá nhiều hành động m ko lí giải nổi. Thế rồi tâm trạng fangirl rối bời ý ))). Kiểu là sao chị ko yêu ko cưới, ko báo cho em mừng. những hành động ấy rõ là ko bt, là đặc biệt với ng đàn ông đó mà ) có rất nhiều phỏng vấn, cơ hội để chị xác nhận hoặc phủ nhận tại sao chị ko lên tiếng đi )). Rồi thậm chí đã ...giân ) rằng SAO KHÔNG YÊU MÀ KÌ CỤC Vậy? Nên trong khoảng thời gian ấy vừa mong là thật là yêu (bởi ko yêu mà làm vậy thì chị buồn lắm luôn) rồi lại mong là...ko ) (Mong ko vì là shipper càn quấy hống hách quá thể quá đáng, dựng chuyện hint mật tùm lum tè le ra). Nhưng đến bgio thì mừng rồi, an tâm rồi. Cuối cùng thì cũng an yên hạnh phúc, chúc nàng sẽ hạnh phúc  trọn vẹn với lựa chọn của mình

Bình luận

Vậy nên gái của chúng ta làm kiếu công bố đám cưới luôn là đúng chuẩn rồi. Khỏi lằng nhằng  Đăng lúc 5-7-2017 10:58 AM
Ko hiểu làm sao mà phải đóng =))) định giữ ảnh làm chồng của mình à mà đóng page =))) vãi cả fan =)))))))))))))  Đăng lúc 5-7-2017 10:40 AM
Người đó không quản nổi, fangirl lại càng không nên sẽ có sự thất vọng ko hề nhẹ, giờ là em hóng ảnh cưới và ảnh con :))))))  Đăng lúc 5-7-2017 10:38 AM
Kệ thôi chị yêu. Ta cứ quan tâm gái của nhà chúng ta là được  Đăng lúc 5-7-2017 10:37 AM
có phải người đó đóng page đâu, mà là fangirl của người đó đóng page chớ. Thui hổng sao. Tình cảm mỗi người mà, ai mà kiểm soát được.  Đăng lúc 5-7-2017 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2017 17:30:25 | Xem tất
chaolong gửi lúc 5-7-2017 08:10 PM
Xúc động quá mấy chị ơiiiii
Sáng zờ e đi làm mà đầu óc cứ fb rùi là kites để ng ...

Qua giờ ra vào đọc cải cmt này mấy lần vẫn buồn cười muốn chết với quả tào lao )., Nhớ lại lịch sử hào hùng, đi bênh cũng có, đi war cũng có rồi điên quá đivạch mặt nhau cũng có ). Thiệt đời chưa bao giờ thấy cái fim mà fan nhà nam nữ chính cạch mặt nhau ra mặt như này =. Cơ mà thôi kệ, ai thích ai ko thích cuối cùng thì chị tôi cũng lấy chồng rồi đấy thôi

Tối qua còn lên cơn rảnh ruồi qua ngối tua lại Dots ) M thì vẫn cứ giữ cái quan điểm hách xì là cái fim ảo lòi coi lại vì nam nữ chánh thôi được không. Thông báo cưới rồi, giờ lại có luôn tin nhận movie mới này mà chắc sau cái movie này bả sẽ lặn luôn quá trời ơi. Mà thui vậy cũng ddc, xong cái movie đó chế lui về nhà sinh cho anh chồng vài đứa luôn nha . Rồi chợt nhớ tới cái ước mơ xa xưa bả cưới xong sinh,ba luôn ) rồi rút về hậu trường rồi cho ba bốn bố con nhà Song đi cái show kiểu như "The Return of SuperMan" ấy thì thiệt đời quá đẹp đi ^^

P/s:...trong 1 diễn biến hơi liên quan thấy bảo cái fanpage của nhóm tào lao đó bị report à )))

Bình luận

Ôi cái nhóm tào lao lúc nào cũng ra vẻ nạn nhân, giờ Ki đi hỏi vợ mà nó còn đổ cho vợ bắt mất Ki, cha của tào lao luôn.  Đăng lúc 11-7-2017 10:27 AM
hẳn là tào la kakaka =))  Đăng lúc 7-7-2017 11:06 PM
em cũng tua phim chỉ để coi nam nữ chính thôi =))) với lại siêu thích vụ sinh con rồi cho mấy bố con đi show huuhuhuhu  Đăng lúc 7-7-2017 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 10-7-2017 15:08:43 | Xem tất

Chài ai mẻ đẹp huhuhuhu

huhu cái acc Photobucket của t tiêu rồi (( ko up dc zời ơi

https://www.instagram.com/p/BWW7rQDFueJ/?taken-by=kyo1122

Bình luận

ha ha, ai bẩu lâu ko up, giờ muốn up ảnh mà lười quá, sáng copy luôn link từ bài cũ  Đăng lúc 10-7-2017 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách