Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KucKoo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011][ABC]One Upon A Time

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-6-2012 16:56:26 | Xem tất
đợt này hôm nào cũng rình Star movie để hóng phim này :))
tuy qua tuổi xem phim cổ tích rồi nhưng vẫn thích xem ý
giờ mới biết, hóa ra chỉ có 20 tập. thôi để mình tăng cường hóng cho đủ bộ vậy :">

Bình luận

series như thế thì ko thể ngày nào cũng ra tập mới đc đâu, kiểu gì cũng chiếu đi chiếu lại nhiều lần. bạn cứ yên tâm đi  Đăng lúc 8-6-2012 06:05 PM
@Aloha: mình nghĩ đấy chỉ là tuần này thôi, còn các tuần sau hình như ngày nào nó cũng ra tập mới hay sao ý :(  Đăng lúc 8-6-2012 04:57 PM
chính xác là từ 7h15 đến 8h các ngày trong tuần. Chỉ có thứ 6 ra tập mới, còn các ngày khác chiếu lại tập cũ mà. ko lo đâu  Đăng lúc 8-6-2012 01:37 PM
@Brave: cái đó mình biết nhưng mình đang muốn xem trước bởi mình sắp về quê mấy ngày, k có tivi để xem. Mà bỏ lỡ mấy tập thì :((  Đăng lúc 8-6-2012 11:13 AM
thix nhất couple prince charming và snow white, hai người này cứ như từ trong truyện bước ra đấy, Tuyết trong phim này nhìn thix hơn trong movie nhiều.  Đăng lúc 7-6-2012 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-6-2012 22:18:29 | Xem tất
banhbao1212 gửi lúc 8-6-2012 20:52
Tháng 6 này starmovie sẽ chiếu toàn bộ season1, là 22 tập vào tối các ng ...

haha, kites không làm sub phim này nên đành xem trên star movie rồi lên đây tám với nhau vậy ^^
hay nhỉ, mình thấy mình hóng Once upon a time bao lâu rồi mà tính ra mới chỉ tới tập 4. hình như chỉ có tối thứ 6 mới chiếu tập mới thôi mà.
Thật ra series kiểu như thế này, kiểu gì một tập cũng chiếu đi chiếu lại nhiều lần chứ không tua 1 lượt được. Cũng may là tầm 7h15 là giờ hợp nhất để mình xem phim, chứ chiếu sớm hơn hay muộn hơn, mình đều ko theo dõi được đầy đủ.

Phim này mình cũng kết couple Snow white với Prince Charming. Charming đúng không hổ danh Charming luôn, nhìn lịch lãm, quyến rũ quá. Tiếc mỗi 1 điều là lúc phim chiếu lúc Snow với Charming mới quen nhau thì nhìn snow không trẻ trung được như công chúa Bạch Tuyết bình thường. Nhưng về cốt truyện thì lại hay hơn rất nhiều, cùng trải qua nhiều chuyện để tới bên nhau. Vừa lãng mạn hơn lại vừa thực tế hơn. Chứ như trong truyện cổ tích, hoàng tử thấy Snow đẹp quá, hôn trộm 1 cái rồi 2 người yêu nhau. Cốt truyện như thế thì nhạt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách