Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 17-3-2013 00:10:29 | Xem tất
*thỏ thẻ thỏ thẻ*
miềng.... ké với :">

1. Trong bất kỳ cuộc đối thoại nào (trên mạng, ngoài đời) có bao giờ mài nói xấu t chưa, chắc chắn là có, thế nên kể thử xem nói cái gì, với ai?

2. Có bao giờ thấy tự ti chưa? Tự ti nhất cả về ngoại hình lẫn tính cách là gì?

3. Có bao giờ nằm mơ thấy ôm, hôn hay thân mật với anh nào chưa? Kể nghe sơ sơ, ko nhớ thì tóm tắt.

4. Gỉa sử một ngày m phát hiện 1 đứa bạn thân, bất cứ đứa nào, chơi bẩn sau lưng, cú này đau điếng và ko thể chấp nhận được. Nếu bắt buộc phải chọn 1 trong 3 thứ: dao, dây thừng, súng thì phải chọn cái nào cho "êm" nhất?

5. Lần gần đây nhất khóc là khi nào? Có bao giờ tát thằng nào chưa? Nêu hoàn cảnh.

PS: nếu bây giờ anh hết tiền và bảo m nạp cho anh cái card 100, mà trong túi mài còn được 105k, mài có đi nạp ko, đương nhiên là tiệm card còn mở cửa, đèn vẫn sáng và người vẫn đi :">

PS2: Bin là người yêu của t, m biết không?

Bình luận

2 cái PS này đâu tính vào xèng, fai k =)))))))))))  Đăng lúc 17-3-2013 12:41 AM
Câu số 4 hình như chị hỏi trước phòng hờ =)) cái ps2 ko liên quan =))  Đăng lúc 17-3-2013 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-3-2013 20:36:01 | Xem tất
Tới em nhé hí hí, em lội page chưa hết, giả có câu nào trùng thì chị cứ note lại là trùng hộ em nha, chốc em lội page xong nếu còn kịp thì em edit  hí hí

1. Ngày Lễ Phục Sinh sắp tới thì chị dự tính làm gì? Sẽ đón Lễ phục sinh ở đâu?

2. Kể một kỷ niệm vui nhất trong quãng thời gian chị làm hướng dẫn viên ^^

3. Chị đi đây đó nhiều nơi như thế, có chuyến đi nào đển lại ấn tượng đặc biệt với chị không? Có vô tình cảm nắng anh nào trong những ngày rong ruổi ko  ;))

4. Điều gì chị thích nhất ở nhà Bin, và điều gì chị ko thích nhất (hoặc là ghét luôn cũng đc :)))) )

5. Ngoài Bin ra thì có dv nào mà chị đặc biệt thích nhiều nhất? Nam nữ đều được, nước nào cũng ok nha chị :">

5. Bộ phim nào trước giờ coi mà chị thấy thích lâu nhất, cả truyền hình hay điện ảnh cũng đc ;))

6. Chị có biết chăm em bé không, nhà chị có mấy anh chị em, chị là thứ mấy trong nhà? Chị có thể giới thiệu sơ về gia đình bên ngoài của chị ko :">

7. Món mà chị thích ăn nhất? Món ghét nhất? Có bao giờ ra hàng quán ăn no nê xong phát hiện quên đem tiền hoặc thiếu tiền trả không?

8. Chị có biết bơi không? Có thích tắm biển không? Biển ở đâu từng đi qua rồi mà chị thấy thích nhất ^^

9. Từ ngày vào kites này ngoài địa bàn nhà Bin thì chị còn hoạt động nhiều ở đâu không? Nơi nào chị thường xuyên ghé đến nhất, ví dụ như box new, phim?

10. Sắp tới tháng 5 là SN em chỉ có thể tặng em toàn bộ tiền kites chị có ko =))))))))))))

Bình luận

đậu xanh rau má #*&$(#^.... trả lời cho Mót rồi, mạng xi ma chao, lại quên copy past lại nên mất sạch.... chút trả lời lại nha :-))))  Đăng lúc 26-3-2013 09:20 PM
đậu xanh rau má #*&$(#^.... trả lời cho Mót rồi, mạng xi ma chao, lại quên copy past lại nên mất sạch.... chút trả lời lại nha :-))))  Đăng lúc 26-3-2013 09:20 PM
mà em lúc đầu đọc câu hỏi thành "sắp tới tháng 5 là SN, em có thể tặng chị toàn bộ số kites em có k" rồi đấy, giật mình nhìn kĩ lại thì ra nhầm thật =))   Đăng lúc 26-3-2013 08:50 PM
câu cuối thể hiện bản chất của "Si vô lại" =)))))))))))))))  Đăng lúc 26-3-2013 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-4-2013 22:22:55 | Xem tất
Hôm nay ngày 5.4.2013

Đồng chí Thôi bị táo tức người tềnh già của em sẽ chính thức được "vời" lên ghế nóng.
Mọi câu hỏi và chương trình ăn uống vui lòng post sau post này.
Đương sự sau khi đi nhậu nhẹt về sẽ giải đáp từng post một.

Welcome all to the apple's world!!!! =))))))))))))))

Bình luận

xin cảm ơm =)))))))))))))  Đăng lúc 5-4-2013 10:25 PM
Rết rết =))) =)))))))))))  Đăng lúc 5-4-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-4-2013 10:51:36 | Xem tất
redapple gửi lúc 6-4-2013 09:57
Tiếp theo là trà Táo thơm cho Shin tồ đây

- Chị ơi sở thích của chị là gì? Những ...

E hèm, em vào gửi gắm cho tềnh vài câu đây hí hí

1. Em thấy chị toàn để tóc ngắn, có bao giờ có ý nghĩa muốn để tóc dài lượt thượt rồi uốn lọc xoăn chưa, lần cuối cùng để tóc dài là thời gian nào?

2. Thời cấp 3 mặc áo dài đi học có bao giờ đánh nhau ko, có cãi thầy cãi cô bao giờ chưa?

3. Lần chị tiêu tiền nhiều nhất là chi cho việc gì? Có thường xuyên rơi vào trạng thái "túng tiền" không? Khi cần mượn tiền thì chị nghĩ đến ai đầu tiên?

4. Chị biết đi xe máy từ năm lớp mấy? Là ai tập cho chị đi? Có bao giờ bị tai nạn xe ko? Nếu có nặng nhất là khi nào?

5. Rơi vào trường hợp chị và 1 người bạn thân cùng thích 1 anh zai? Chị vốn cho rằng anh này tương lai sẽ là anh táo của bọn em, thế nhưng bạn thân chị cũng ko thể sống thiếu anh ấy, khoan nói đến anh ấy thích ai hơn, nếu được chị có nghĩ sẽ nhường ko?

6. Đã bao giờ mặc bikini đi bãi biển bơi chưa? Chị đi dạy có từng bị học sinh nói chị khó tính chưa?

7. Nếu vào SG chơi thì nơi nào là chị muốn đi nhất? Chị từng đi qua nhiều nơi trên tg thì nơi nào khiến chị thấy thích và muốn trở lại nhất?

8. Nếu 1 ngày ko xa anh Park thật sự bị định tội là cưỡng bức với bằng chừng cảnh sát đưa ra thì chị có tin ko? Có bị shock ko? Có từ mặt anh ấy luôn ko?

9. Anh Park với Bin chị thích ai hơn, ko tính là mỗi người 1 kiểu hay ngang nhau, nhỉn hơn chút xíu vẫn tính là có nhá ;))

10. Chị thấy nhà mình ai xinh xắn nhất *chớp mắt* =))))))))))))

Bình luận

bậy nào, đấy là thắc mắc hẳn hoi nên mới hỏi nhá =)  Đăng lúc 6-4-2013 06:22 PM
có mỗi vài câu tủ đem ra xào nấu lại ý mà =)))))))))))  Đăng lúc 6-4-2013 06:12 PM
Ê, câu số 5 mài cũng hỏi tao rồi, mài đang rơi vào tình trạng đó hả ku =))))))))))))))))))  Đăng lúc 6-4-2013 05:57 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
redapple + 5 bài số 9 :) vừa hết rết

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-6-2013 15:10:10 | Xem tất
yk_nhubinh gửi lúc 7-6-2013 13:40
6. Tên thật của em nghe rất hay mà, dù hơi giống phim chưởng . Họ tên đầy đủ c ...

*tèn ten tén* {:410:}

Hỏi luôn khõi dài dòng

1. Hiện tai cân nặng bao nhiêu kg? Nhà có mấy anh chị em? Có anh trai nào từ 86 trở lên ko :">

2. Biết chạy xe máy từ khi nào? Sau vụ gặp cướp đến giờ em có bị công an thổi lần nào chưa? Có bao giờ chữi thề chưa {:165:}

3. Hội văn của em chị thấy khá đông vui, trong số đó em ấn tượng nhất là ai, điều gì ở người khiến em thấy thích?

4. Một ngày em vào kites mấy lần? Có lượn vào nhà ko hay là chỉ vào trong WP bên hội văn?

5. Hội Tam giác vàng 3 đứa từ lúc bắt đầu quen nhau đến giờ đã từng bất đồng hay cãi vã chưa, có trận nào nghiêm trọng ko, lần gần đây nhất là khi nào?

6. Ở nhà em thân với ai nhất, tức là ai mà em thường xuyên tâm sự và người đó hiểu ý em nhất?

7. SN vừa qua em đã đi đâu chơi, tường thuật là toàn bộ khung chương trình ra luôn nhá {:110:}

8. Hồi xưa đi học học giỏi nhất là môn gì, dốt nhất môn gì =) Có từng cúp học đi chơi chưa, môn nào thường xuyên quay cop nhất (đừng nói là chưa từng nha {:184:})

9. Sau này giả sử, chị nói giả sử em quen bạn trai, và có thể sẽ tiến xa hơn kiểu về nhà ra mắt, nhưng gia đình bạn trai e ko tán thành việc em ăn chay, em sẽ làm sao? Chia tay luôn ko hay tình đường binh khác?

10. Đi chơi Phú Quốc về em có mua quà cho chị ko? Nếu ko mua thì em đừng về nữa {:184:}

PS: ké thêm câu ngoài luồng

Em có thấy anh dưới sign chị đẹp trai ko? Chị với anh ấy có xứng đôi ko? Sau này 2 đứa cưới mời em em có đi ko   

Bình luận

câu 6 đã sửa câu trả lời rồi nhé c :)  Đăng lúc 13-6-2013 08:53 PM
ké thêm có 1 câu mà =)))))))))))  Đăng lúc 7-6-2013 05:23 PM
Bỏ qua khỏi trả lời phần này đi Nu ơi, ngoài lề nhiều quá =))  Đăng lúc 7-6-2013 05:22 PM
Quá 12 g rồi, ko nhận câu hỏi nữa =))  Đăng lúc 7-6-2013 05:00 PM
=)))) Mót hỏi nhìu quá, lại còn ngoài lề =)))  Đăng lúc 7-6-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách