Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-12-2011 23:12:09 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 1-12-2011 22:18
KỶ NIỆM NÀY TRỌNG ĐẠI, TOÀN THẾ GIỚI HƯỚNG VỀ SI ĐA

Hôm nay coi nhưng là "đại kha ...

há há

cuối cùng Si đa cũng đã lên ghế nóng rồi

phải hỏi cho Si đa nóng bỏng đuýt luôn

thôi, câu mở đầu của Bow nhẹ nhàng cái đã

từ bé, Si mơ ước được làm công việc gì, còn hiện tại thì sao, có thấy hài lòng với hướng đi của mình ko?  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-12-2011 23:24:15 | Xem tất
hôm nay chơi câu hỏi tình huống nhá

Có một tình huống thế này: nếu một hôm có một kỳ thì rất quan trọng, Si ngủ dậy muộn, chỉ kịp đánh răng rửa mặt rồi vội vàng phóng xe đến trường ,
nhưng đi giữa đường, Si hốt hoảng nhận ra, mình quên chưa mặc… áo con , mà bên ngoài Si lại mặc chiếc áo sơ mi mỏng manh, trên đường cũng chả mò đâu ra chỗ nào bán Coọc- sê
Vậy lúc đó Si sẽ xử lý thế nào

Bình luận

Bow
dạ.. thiệt ra là hôm nay em đi đường, vì mặc nhìu áo nên em cũng hốt hoảng nghĩ đến cái điều này ạ =)))))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:38 PM
Bow đang hỏi cho bản thân mình đấy à =)))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:36 PM
Bow đang hỏi cho bản thân mình đấy à =)))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:36 PM
=))))))))))) *hay*  Đăng lúc 1-12-2011 11:34 PM
câu hỏi hay... tung hoa tung hoa  Đăng lúc 1-12-2011 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-5-2013 11:49:51 | Xem tất
Cách đây 2 năm cũng sinh nhật c, e đã cực kỳ ngưỡng mộ cách chị trả lời, nhất là câu chuyện c kể về châu âu :xx. Lần này e xin mạn phép hỏi c vài câu hỏi nho nhỏ ạ :xx
1.        E thấy c rất giỏi và cá tính. Hồi còn đi học ở VN c có phải là học sinh hay sinh viên nổi bật trong lớp không? Ở Đức thành tích học tập của c cũng ngon nghẻ chứ :P. Theo c thì nhứng người bạn nước ngoài học và làm cùng c có điểm gì hơn, điểm gì ko bằng c hay ng VN bên đó nói chung ko?
2.        Lý do chị chọn ngành sinh? Ngoài ngành sinh ra thì c vốn có ước mơ làm nghề gì không ?
3.        Có vẻ c rất giỏi ngoại ngữ. Cho đến hiện tại thì c có thể giao tiếp nghe hiểu những thứ tiếng nào? Cách c tự học ngoại ngữ là gì?
4.        C có thể kể về mẹ c được không? :D
5.        C kể 1 kỷ niệm gần đây về nhà Bin và mem nhà Bin mà c nhớ nhất.
6.        Tại sao c ko goi c Táo là "chị" ;)). Ấn tượng đầu tiên của c khi nhìn thấy c Táo ở nhà ga hum c Táo sang thăm c (chắc tay túi lớn túi bé, mặt mày hớn hở lắm phải ko c :)) ). C thấy c Táo và c có điểm gì giống nhau về tính cách và sở thích không?
7.        C hãy nêu cảm nghĩ về 2 mem nhà Bin bất kỳ hiện giờ đang xuất hiện trong đầu c :D (trừ c Táo ở trên nha)
8.        Về Bin này: c nhận xét thế nào về nhan sắc gần đây của a nhà mình. Có bức ảnh nào của Bin gần đây mà khiến c ngẩn ngơ nhất ko, c trưng ra được ko ;)). E có nhớ c bảo c là người đa tình và thích rất nhiều a, vậy Bin có điểm gì khác biệt với những a khác? Nếu được chọn, c  muốn cô nào sau đây trở thành bạn đời của Bin: Shin Min Ah, Kim Ha Neul, Song Hye Kyo,  Kim Tea Hee, , Ha Ji Won, Sung Yu Ri, Son Ye Jin, Lee Na Young, Lee Yeon Hee, Han Ji Min.
Movie thì c ko thích rồi, vậy drama sắp tới của Bin, c muốn a diễn thể loại vai gì. Có diễn viên nữ nào c muốn Bin đóng cặp trong drama sắp tới không?
9.Câu cuối này: Sao hum trước vẽ hình chibi nhà mình, c không vẽ e, hứ hứ :(((

Bình luận

đúng là Bow thộn, đến câu hỏi cũng thộn thế kia =))))))))))  Đăng lúc 27-5-2013 06:22 PM
ra chị Bô cũng ko có hình chibi à  Đăng lúc 27-5-2013 04:01 PM
Cứ lặn mất tăm như cô thì còn lâu mới có mặt trong hình chibi tập thể.  Đăng lúc 27-5-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách