Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-6-2015 07:19:33 | Xem tất
Xem mà cười sặc đoạn Miss Mong fight với Quăng Sú hai chị em nhà này công nhận max hài luôn Mà được cái tập này có UEE nên bạn Quăng Sú được chăm chút hơi bị đẹp trai luôn, mấy tập trước toàn kiểu đầu hoang tàn không thể tả được Giờ hóng tuần sau, Bang Team comeback hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-6-2015 07:43:37 | Xem tất
thứ hai rồi, lót dép hóng tập mới, Năm Dòng Kẻ nhà ta come back to Running Man chưa chi mà đã thấy muốn cười tuột quần rồi đó quần quần quần bị lột phơi lên thế kia cơ mà BANG BANG BANG, Bịch Bông đến rồi

Bình luận

giống mình ghê, cũng đang đợi hình ảnh 5 lão tái xuất đây  Đăng lúc 8-6-2015 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-6-2015 05:58:42 | Xem tất
đã có tập mới, tập tuần này có Năm Dòng Kẻ, hóng không chịu được Thanks Subteam thần thánh, cho ra sub tốc độc tên lửa ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-6-2015 08:01:30 | Xem tất
Má ơi mấy thím Năm Dòng Kẻ ta nói chơi hết mình ghê đang đẹp trai lai láng biến thành quái vật kimbab hết trơn thị Ú thật tình là Idol giải trí mà, những lúc chuẩn bị được tỏa sáng thì như được thánh giải trí nhập ấy té lộn nhào xuống sông như thời FO Chí Ghẻ thì đúng là mình dây, nhìn kiểu gì vẫn cứ thấy mắc cười, mấy đoạn chạy dưới sông mà cười muốn ná thở tập này thấy Kookie bị ép dữ quá, mém xíu là nude 100% rồi móa ơi chứ cái quần nhỏ bị lột phơi lên thế kia, ko chín mặt mới lạ á Quăng Sú với chú Yoo chơi ác ghê gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-6-2015 08:04:12 | Xem tất
thứ hai rồi, lại lót dép hóng tập mới tập trước năm lão Bịch Bông chơi cười đau ruột, chơi nhiệt tình hết sức, không ngại xấu luôn tập này được gặp Flower Boy JoongKi, chắc là cậu Quăng Sú nhà mình phải ngạc nhiên lắm, cả Jo In Sung và Im Ju Hwan nữa, Sú mùa này chắc cười toét miệng cho xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-6-2015 07:21:49 | Xem tất
subteam daebak!!! cày tập mới và chiến thôi thấy có Dream Omma là thấy hào hứng rồi đó lại cả dàn mỹ nam Flower Boy nữa, Quăng Sú chắc max thích luôn thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-6-2015 23:00:04 | Xem tất
mới vừa xem xong ep 251, cảm động rưng rưng đoạn cuối thần giao cách cảm của vợ chồng nhà Haha - Byul, khóc thật luôn ấy hai anh chị quá là cute luôn, và nhìn hạnh phúc cực kỳ mà nói ra thấy Running Man đúng chất gia đình thực thụ luôn, hiểu rõ nhau từng chi tiết luôn. Monday couple thì luôn làm mình bấn loạn, thành thật một phát là ăn mừng to
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-6-2015 22:50:53 | Xem tất
subteam thiệt là daebak thanks subteam đã vất vả cho ra sub với tốc độ tên lửa cày kéo thôi, mai là được cười thả ga rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-6-2015 15:08:36 | Xem tất
ù uôi hôm qua tới giờ tâm trạng tệ quá chả chú tâm, giờ mới mò mặt vào kéo về xem xả stress thanks subteam so much, vất vả cho ra sub đều hàng tuần phục vụ lòng fan hâm mộ cứ hàng tuần được gặp đủ 7 thành viên là muốn cười cả ngày rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-7-2015 08:25:37 | Xem tất
coi xong tập này cười đau bụng với Miss Mong, ép chị quá chị dở tính bất lương ra cho chết, Kookie còn phải thụt lùi cơ mà mình coi cả tập chỉ chăm chăm mong couple Miss Mong thắng, cuối cùng cũng đc an ủi ở round 3, Sang Woo cute lặng lẽ bỏ 2 quả bóng vào phao, mình chết ngay phút đấy
Couple Kwang Soo thì mình thích chị Hyun Jin, cái câu tiếng tây ban nha ấy, quá daebak luôn không ngần ngại, bạo hết sức, cũng đáng yêu hết sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách