Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Quan Hệ Nguy Hiểm | Khiêu Dược Hỏa Diệm (Truyện dịch- Đoạn kết trong sách xuất bản T.85)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-10-2011 18:32:38 | Xem tất
lời đầu tiên là cho em cảm ơn ss GR vì đã bỏ công sức để dịch truyệnmặc dù ss đang bận nhiều việc^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ S  F* Z# V3 E: n0 z9 z, u
thứ 2 là em ko thể ngờ là đọc truyện GHNN này lại có sức lôi cuốn và hấp dẫn người đọc đến vậy. Lúc đầu em vào topic là thấy tò mò vì truyện có số lượng views cao, đến khi đoạn giới thiệu truyện của ss thì lúc đấy em vẫn nghĩ đơn giản là truyện này sặc mùi xã hội đen vậy chắc ko hợp với mình hoặc là mình đọc sẽ thấy chán. Nhưng điều bất ngờ là khi em đọc chương 1 thì em lại cảm thấy rất hay và cực kì thú vị, và cứ thế nó khiến em phải đọc tiếp, đọc tiếp. Nếu như ko đọc tiếp thì em sẽ thấy mình đã bỏ lỡ 1 tác phẩm cực kì hay và đúng như vậy:)
©2024 Kites.vn | 3 i) }. b3 `5 @All rights reserved
0 V# U* t# V! ?) ?+ R©2024 Kites.vn | All rights reserved
Câu chuyện tình yêu của Sơ Vũ và Lục Tử Mặc khác hẳn với những câu chuyện tình yêu trong các tác phẩm ngôn tình khác mà em đã đọc. Họ là 2 người có 2 số phận hoàn toàn khác nhau nhưng số mệnh lại đưa đẩy họ đến với nhau và từ đấy tạo nên một chuyện tình đầy lôi cuốn. Và em thực sự rất mong chờ các chương tiếp theo của ss và em cũng hy vọng rằng tác phẩm này sẽ là 1 kết thúc có hậu cho người đọc và đặc biệt là em, em thực sự rất thích các kết thúc có hạnh phúc chứ sẽ ko có kết thúc mở hay là kết thúc buồn. Và nếu 2 người ko đc đến với nhau thì hẳn sẽ rất buồn đúng ko ss? :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2011 12:05:34 | Xem tất
lại có chương mới rồi, hoan hô ss GR:x Chương này Tử Mặc lại nói những lời vô tình với Sơ Vũ nhưng em cảm thấy dường như Tử Mặc muốn Sơ Vũ tránh xa mình, ko muốn SV bị tổn thương vì mình. Nhưng nếu vậy tại sao TM lại cố muốn giam giữ SV? Có lẽ nào đây gọi là muốn người đó ko bị tổn thương nhưng đồng thời lại ko muốn xa rời người đó? Đúng là một người đàn ông khó hiểu ^^~ Dù sao em vẫn sẽ chờ đến khi họ lại đc tái ngộ và với tính cách của TM thì có lẽ sẽ rất sớm thôi;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách