Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8902|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMG Poll]Ở con người Lee Jun Ki, điều gì đem lại ấn tượng đẹp nhất với bạn?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 12-2-2012 06:46:41 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Event mừng Gà xuất ngũ 16.2.2012

Đã bao giờ bạn tự hỏi, trong vô số các ngôi sao trẻ lúc bấy giờ, tại sao bạn lại lựa chọn để yêu mến người diễn viên này?
Với những ai ở đây và đang đọc thread này, chắc hẳn các bạn cũng đã từng bỏ ra không ít thời gian để tìm hiểu về con người ấy. Anh là người như thế nào, chắc các bạn đã hiểu được không nhiều thì cũng chẳng ít. Vậy điều gì ở con người anh đã khiến cho bạn “Rơi vào – Chìm sâu – Giãy giụa – Và vẫn không thoát ra nổi”?
Ắt hẳn bạn sẽ trả lời là “Tất cả chứ sao!” ^^
Nhưng ở đây chỉ có một vài tính cách tiêu biểu nhất của anh được liệt kê thôi ^^
Nào, hãy cùng chia sẻ với mọi người về cảm nghĩ của bạn nghen!
Tính cách nào của anh là ấn tượng nhất với bạn vậy?

1. Với một tinh thần cần cù chịu khó, anh đã vượt qua nhiều những nỗi vất vả trong môi trường khắc nghiệt của một diễn viên, cũng như là một binh sĩ. Bên cạnh đó, tinh thần trách nhiệm cũng là một yếu tố đem lại cho anh hình ảnh “Yes Man”!

2. Đức tính khiêm tốn và ham học hỏi của anh đã được thể hiện qua những chương trình anh thực hiện vì nền giáo dục. Bên cạnh đó, qua nhiều bài báo và phỏng vấn, anh cũng cho thấy mong muốn của mình trong việc thử sức ở những vai diễn khác nhau…

3. Nơi trường quay, hay bất cứ nơi đâu có anh, ở nơi đó rộn rã tiếng cười. Phải chăng con người ấy sinh ra là để đem lại niềm vui và hạnh phúc đến cho người khác?

4. Thương yêu, trân trọng tình cảm của tất cả mọi người, và luôn biết báo đáp…

5. Tính cách thẳng thắn, thật lòng với mọi người đã khiến hình ảnh của anh khác với nhiều nghệ sĩ khác. Và tấm chân tình của anh với fan thì fan chẳng bao giờ ôm giữ hết được vì nó thật là bao la quá!

6. Đức tính cuối cùng được  nhắc đến đó là Giản dị ^^
Anh biết điều gì là quan trọng nhất với mình - một diễn viên – đó là những vai diễn để đời, chứ không phải vật chất…

Lưu ý:
Mỗi mái/trống được 2 phiếu bình chọn.
Bài viết trả lời cần theo luật của kites.vn: viết trên 3 dòng và có dấu, không được mang tính chất spam/tám
Bài viết ngắn sẽ bị del không cần thông báo
Bài viết dài sẽ được mod thưởng xiền
p/s: đây là lời mod trân trọng thông báo, em chỉ tường thuật lại thôi ạ

Bài viết bởi [email protected]
Cre hình: Internet ^^
p/s 2: có điều gì không hợp ý, mong các trống & mái bỏ qua cho em ạ
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 2 lựa chọn ), Có tất cả 181 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
wingssky + 5 thank em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách