Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thread đề cử music video làm vietsub

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-8-2012 04:12:41 | Xem tất
Hehe xin chào cả nhà. Hum ny em mới tìm thấy cái topic này của nhà mình, vô cùng hưng phấn và sung sướng nhìn các đề cử của các bạn. Em cũng xin đề cử 1 bài hát là ost trong hello stranger mừ em thấy rất thích.
Tên bài hát: ruk mai taung garn way lah
Ca sĩ: klear
Đây là link engsub ạ: http://www.youtube.com/watch?v=ue_nj_DK0A0

Bình luận

hì hì mình cũng thích bài này lém :X:X:X đúng là trong hello stranger mà có 1 clip có ca sĩ nhưng mình thích cái clip này hơn, câu chuyện khá là hay a :X hí hí  Đăng lúc 8-8-2012 09:06 PM
bài này bài này???? yêu ko cần thời gian bài này hình như trong hello stranger... bài này hình như min từng ca..OMG ủng hộ cả 2 tay!  Đăng lúc 8-8-2012 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2014 17:22:34 | Xem tất
Hị hị lâu lâu đi vào đề cử một cái video, cho mọi người cùng nghe.
tình hình là buổi trưa trời nóng, em ngồi lướt web thì lượm được bài này. Tuy nghe không hiểu lời, nhưng giai điệu rất vui vẻ, hơn nữa Four mod cũng mát mẻ, xem như giải nhiệt mùa hè cho mọi người vậy.

vì bài hát để tiếng thái, em lại thất học, không biết phiên âm, chỉ biết google thì ra tên tiếng anh.
tittle: I have a new boyfriend
singer: Four Mod

Bình luận

hí hí hí vậy hử bạn. Hóng quá, hóng quá <3 Iu st thía :">  Đăng lúc 25-5-2014 11:35 AM
bài này st đã sub rồi bạn, mà chưa lên thread thôi =))))))))))) hẹn sớm lên sóng ^_^  Đăng lúc 24-5-2014 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2014 06:34:41 | Xem tất
hí hí hôm nay vào nhà mình thấy "You Want Your Ex Girlfriend, Anything Else - Four Mod" đã lên sóng, trong lòng mừng rơn đúng là cầu được ước thấy

cho nên em xin tham lam đề cử thêm 1 bài của Four Mod.

Tên bài hát: แฟนคันแรก / Faen Kun Raek (First Lover)
Trình bày: Four Mod ft The Richman Toy
bài này có từ năm 2013, nhưng em thấy cũng vui lắm, bên dưới là link lời và có trans Eng. Bài này cũng dạng vui vui như You want ex girlfriend, hy vọng mọi người sẽ thích.

Link trans Eng và lời.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minhthai201 + 5 Cảm ơn bạn ST sẽ sắp xếp làm tron.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-5-2018 00:26:56 | Xem tất
Hello cả nhà. Em xin đề cử bài hát: Change (ost Cupid HUT)
Coi phim thấy bài này hay quá, mà em kiếm hoài không có sub ạ. :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách