Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Sammul Chan - Trần Kiện Phong (陈键锋)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-3-2012 07:42:23 | Xem tất
Lâu rùi hem vô thăm đế
^^ đặt cục gạch xây nhà
chúc nhà đế ngày càng phát triển lên cao nha
{:443:}{:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-8-2012 23:56:03 | Xem tất
Woa nhà của Đế thiệt là đẹp wo nha

Treo hình lung linh lun vào nhìn chĩ mún

*ngất thui hehe Lâu rùi hem vào thăm nhà

chúc nhà Đế càng xây càng to nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-3-2013 00:02:02 | Xem tất
saketo gửi lúc 5-2-2013 06:17
mình bik Sam qua nhiều phim tvb,nhưng nói thật thì sợ fan của Sam buồn vì mình thấy ở t ...

Sam bị tvb vùi dập thật mà >''< Chính fan cũng phải công nhận ...xem hồng võ tam thập nhị , thấy thương cho sam luôn .Vai vừa ít đất diễn lại còn là hoạn quan >''< không có chỗ cho sam diễn xuất luôn .

Qua đại lục thấy sam như được trưởng thành trong diễn xuất .Mình cũng mừng cho anh ấy ^^ TVB nổi tiếng là vùi dập diễn viên mà ...thế nên h phải tạo nhiều ưu đãi kéo diễn viên về lại đó .Nhiều sao bỏ đi wa mà

Bình luận

SAM ui wa ĐL đóng đi,huhuhu đừng thèm tvb nữa huhuhu....ghét tvb,thù tvb,hận tvb,huhuhuhu cho SAM đóng hoạn quan hả sỉ nhục SAM mừ hic*đỏ mặt nghiến răng*  Đăng lúc 2-3-2013 03:00 AM
cái j trg HVTTN SAM of me vai hoạn quan huh huhuhuhuhu tui ko chịu đâu ko chịu đâu,SAM of me đẹp như dzậy mà hoạn quan hả,cha đd có bị j ko,hic fim đoá bôi bác SAM wá hic   Đăng lúc 2-3-2013 02:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-3-2013 07:27:57 | Xem tất
juliel0v3 gửi lúc 2-3-2013 00:02
Sam bị tvb vùi dập thật mà >''< Chính fan cũng phải công nhận ...xem hồng võ tam thập ...

Oh coi phim đó tội nghiệp sam lắm >''< vai diễn ít lại còn là bạn nữ chính từ bé mà chỉ được yêu thầm vì là hoạn quan

Làm rất nhiều việc tốt mà lại không thể nói lời yêu ...thật là bởi vậy sau phim đó nên sam cũng bỏ ý định với TVB lun .Nhờ thế anh ây wa đại lục mới phát triển như hôm nay

TVB h mất nhân tài nhiều lém ...nhiều người bỏ đi lém rùi .Do ỷ là kênh truyền hình số 1 của hồng kong mà

H có AVT cạnh tranh ...nên mới lấy lòng lại người cũ thôi {:438:}Nghe đâu cũng đang dzụ sam nhà ta ấy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách