Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Pong - Kulrattanarak Nawat

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-4-2012 20:46:34 | Xem tất
Hottttttttttttttttttt news

Hôm nọ có bạn hỏi Nangfah Satan của Pong-Pancake là lại từ bộ nào đúng k
Tìm hiểu xong,làm lại từ bản năm 93 của Johnny-Namforn(CH3)
Hơi bị hot nhé,có R-sence
Nội dung bản cũ đại khái là như sau :Bố chị nữ chính cưỡng bức mẹ anh nam chính khiến cho mẹ anh tự vẫn.Lúc đây anh còn bé,bố anh quá u uất sau cái chết của mẹ khiến anh k có tuổi thơ trọn vẹn.Lớn lên,anh quyết định trả thù.Nhà chị nữ chính có 3 anh chị em,anh trả thù từng người,từ anh cả(hình như làm cho li hôn với vợ),chị thứ hai tới chị nữ chính(là con út)Chị nữ chính khá là cứng rắn,mạnh mẽ,chẳng biết anh lừa thế nào mà làm chị kết hôn(hình như lúc đây anh vẫn còn giả vớ làm người tốt).Đêm tân hôn,anh nói ra sự thật là ngày xưa nó như thế,anh rất hận nhà chị và thề sẽ làm lại những j bố chị đã làm với mẹ anh.Và thế là...(mọi người tự hiểu nhé)

Gửi bà con link bản cũ,đúng đêm tân hôn để mọi người tham khảo

Bình luận

hôm nọ có thử mức độ kiên nhẫn =cách lên youtube cày bản này một cách gần như mù dở được tầm 20 30 p đầu sau đó đầu hàng=)) nói chung là chả hiểu gì hết=)   Đăng lúc 7-4-2012 10:57 PM
thax bạn. nội dung có vẻ hấp dẫn đây. ko bik bao h mới dc xem. mún xem P vs Pancake diễn chung ntn?!  Đăng lúc 7-4-2012 10:08 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
leciel89 + 3 sao phim nào cô cũng rành vậy lol

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-4-2012 16:11:29 | Xem tất

Ai xem Dork Soke chưa?Mình mới xem qua thôi
Mới tập 1,chưa có j nhiều
Cơ mà xem cái ending thấy nv mẹ Dork Soke có vẻ k phải vừa đâu,chị này toàn chủ động định hôn Pong thôi
Từ cái ending thấy phim có vẻ hay

Bình luận

tình hình là rất tình hình ...=(( đang ngồi đợi sub=(( và mần chay raw=((  Đăng lúc 10-4-2012 09:55 PM
đã xem xong ep 1. chưa có j nhìu, nhưng những tâp sau hứa hẹn đáng xem nhá!!! đợi thoy. dc ngắm P là thic. hihi. thax bạn lần nữa!  Đăng lúc 10-4-2012 07:35 PM
ôi..thax bạn. mình xem đây. ngóng wa h.^^. xem hình muh đoán chứ hem hỉu nói cái chi.hihi  Đăng lúc 10-4-2012 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 13-4-2012 14:50:37 | Xem tất
Mới xem xong tập 3
Có cái hot sence lừa tềnh thiên hạ nhá
Lúc anh cởi áo đấy chị xuống mình giật cra mình
Nói ra yêu mẹ yêu con là quá lắm rồi,chả nhẽ anh ... với mẹ rồi sau này lại cưới con gái là mình thôi luôn đấy
May mà k phải,các bác CH5 chưa đến mức ấy

Phim này mấy tập đầu xem tua kinh dị luôn
K thik nv mẹ Dork Soke 1 tí nào luôn

Xem phim này thấy có vài nét giống Số phận nghiệt ngã của Smart-Taew(giống 1 tí thôi nhé)

Bình luận

youtube ah...tối nay tui lên tui coi...chi mà ghét..hết mẹ rồi tới con luôn...tui hận nè...^^  Đăng lúc 17-4-2012 05:02 PM
mặc áo sơ mi thấy hơi péo,  Đăng lúc 13-4-2012 09:43 PM
@thuylinhnhi body đẹp muh, khoe ko fí sao.hihi.  Đăng lúc 13-4-2012 05:27 PM
đồng ý. mấy tập đầu toàn tua, gặp raw, tua dữ nữa. nhưng từ ep 4 trở đi là bắt đầu có nội dung nè. cái cảnh hot ấy lúc đầu e cũng jựt mình, tưởng...  Đăng lúc 13-4-2012 05:26 PM
phim nào Pong cũng có mành khoe body nhỉ? hihi  Đăng lúc 13-4-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-5-2012 11:49:20 | Xem tất
Có ai xem cái này chưa????????????
Có Tangmo nữa
Nhìn Pong đjep jai như thường

Bình luận

Thế thì hóng lắm  Đăng lúc 19-5-2012 11:06 AM
sờ pe sồ pờ rô dệc nhá:))  Đăng lúc 18-5-2012 03:43 PM
hihi. e vs ss Ichigo dag điên đảo cái MV này đấy ạh. P đẹp lung linh~~~  Đăng lúc 18-5-2012 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách