Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2805|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung và Nam Joo Hyuk có mối quan hệ hoàn hảo trong bức ảnh đạp xe dễ thương

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 20-11-2016 13:35:34 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Lee Sung Kyung và Nam Joo Hyuk dễ thương hơn bao giờ hết trong những bức ảnh tĩnh mới của bộ phim “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo!”

Trong các ảnh tĩnh, Lee Sung Kyung bám vào áo khoác của Nam Joo Hyuk khi cô ngồi phía sau trên một chiếc xe đạp. Mặc quần thể thao, đồ jean, áo len có màu sắc tươi sáng, hai diễn viên tạo thần thái của một cặp đôi giản dị.

Nhân vật của họ cũng có một mối quan hệ vui tươi trong bộ phim truyền hình, nhân vật của Lee Sung Kyung là tình yêu thời thơ ấu của Nam Joo Hyuk. Trong cảnh quay tại một trường đại học ở Seoul vào ngày 09 tháng 10, Kim Bok Joo ngăn Jung Joon Hyung lại khi cậu đang đạp trên một chiếc xe.

Các nhân viên sản xuất cho biết, "Kim Bok Joo phát điên vì sự trêu chọc của Jung Joon Hyung nhưng cũng dần gần gũi hơn với cậu ấy là chủ đề quan trọng của phim. Nhiều điều thú vị sẽ xảy ra với cặp đôi này khi chúng tôi tiến đến những tập sau, vì vậy xin hãy tiếp tục theo dõi bộ phim."

Cre: soompi
Vtran: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-12-2016 20:04:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhìn đẹp đôi ghê cơ ) đáng yêu mà phim cx đáng yêu lắm mong rating tăng cho đôi trẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-12-2016 15:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này siêu siêu dáng yêu.
Xem phim thấy rất dễ chịu nhất là những cảnh của 2 bạn ý.
Đẹp đôi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-11-2016 20:34:36 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi dễ thương quá
tửng tửng như nhau vậy
đến với nhau đi anh chị ơi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-11-2016 18:51:02 | Chỉ xem của tác giả
tưởng vào phim này chụy bớt điên rồi hóa ra chụy điên theo đẳng cấp khác
tội bạn Hyuk chắc tại bên ngoài chụy cũng lớn tuổi hơn thành ra mấy cảnh đập túi bụi chụy diễn cũng tự nhiên lắm
mong phim có tiến triển tốt cho đôi trẻ mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-11-2016 20:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Kites có làm sub phim này không các bạn? Mình tìm hoài mà không thấy. Có bạn nào biết thì chỉ cho mình với. Thanks các bạn nhe. Mình rất thích phim này. Coi vui mà nhẹ nhàng, nhớ hồi đi học đại học quá..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 24-11-2016 12:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cặp này siêu cấp đáng yêu luôn ý
Mong phim sẽ thành công
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 24-11-2016 10:51:04 | Chỉ xem của tác giả
thích cặp đôi này quá, rất dễ thương và trong sáng
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-11-2016 07:19:20 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi mới này quá dễ thương, nhìn cũng đẹp đôi nữa, mình đang cuồng phim mới của cặp đôi này, yêu không chịu nổi luôn á, mấy tập đầu của phim diễn Sung Kyung diễn ổn. Thích cậu chàng lúc đóng phim nàng tiên cá với Seul Gi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-11-2016 01:23:05 | Chỉ xem của tác giả
SK cute vãi chưởng kiểu để đầu tóc hay quần áo như nào cũng vẫn toát lên kiểu dễ thương í trời ơi, thích cả 2 bạn này từ Cheese in the trap rồi í chết mất thôiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-11-2016 23:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái đầu của bất kìa, còn đâu hình tượng sang chảnh nữa trời
Đang quay MV ca nhạc đó Hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách