Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22441|Trả lời: 47
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Liệu ảnh bìa của Dispatch có đang khéo léo gợi mở mối quan hệ giữa Song Joong Ki và Song Hye Kyo?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Liệu ảnh bìa của Dispatch có đang khéo léo gợi mở mối quan hệ giữa Song Joong Ki và Song Hye Kyo?

Song Joong Ki và Song Hye Kyo tiếp tục dính tin đồn hẹn hò ngay cả khi bộ phim “Descendants of the Sun” đã kết thúc. Mặc dù cơ quan đại diện của hai bên đã lên tiếng phủ nhận, người hâm mộ vẫn không ngừng tìm kiếm các mảnh tin tức, hình ảnh, phỏng vấn từ nhiều nguồn khác nhau nhằm hi vọng chứng minh mối quan hệ của họ ở trên mức tình bạn.

Một cách vô tình hay hữu ý, Dispatch đã dùng bức ảnh cặp đôi Song Joong Ki và Song Hye Kyo trong buổi họp báo giới thiệu phim DOST ở Hồng Kông làm ảnh bìa cho trang web chính thức của họ. Và tất nhiên, nó nhanh chóng thu hút sự chú ý. Một vài người hâm mộ đã chia sẻ bức ảnh này như một “chứng cứ” vì Dispatch vốn được biết đến là một cơ quan báo chí nổi tiếng về việc khui chuyện hẹn hò giữa các ngôi sao nổi tiếng.

Rất nhiều người hâm mộ tin rằng bức ảnh chính là một “tín hiệu” cho thấy Dispatch sẽ sớm đưa ra các “bằng chứng” chứng minh Song Hye Kyo và Song Joong Ki (hay còn được gọi với biệt danh nổi tiếng "Song-Song" couple) hiện đang hẹn hò trong đời thực. Người hâm mộ không phải vô căn cứ khi tin vào điều này vì tin đồn hẹn hò của hai người bắt đầu lan truyền từ việc cả hai bị bắt gặp ở thành phố rộng lớn -  New York. Theo tin đồn ban đầu, hai ngôi sao của bộ phim "Descendants of the Sun" bị bắt gặp đang (tay trong tay) đi dạo phố, thậm chí còn cùng nhau đi mua sắm đồ ở cửa hàng tạp hóa. Tuy nhiên, cơ quan đại diện của cả hai chỉ xác nhận hai người cùng nhau ăn tối với một vài người bạn ở New York.

Trong cuộc phỏng vấn cho chương trình thời sự News 9 của đài KBS 1TV, Joong Ki tâm sự rằng anh và Hye Kyo đã cùng nhau chia sẻ niềm vui khi nghe xung quanh những tin đồn hẹn hò của hai người. “Bản thân tôi nghĩ rằng, có những phản hồi như thế vì mọi người yêu thích bộ phim của chúng tôi. Chúng tôi đang tận hưởng nó.”  Anh nói

Nam diễn viên 30 tuổi cũng được hỏi liệu trong đời thực sẽ chọn nhân vật của Song Hye Kyo là Kang Mo Yeon hay nhân vật của Kim Ji Won là Yoon Myung Joo. Song Joong Ki thừa nhận anh khá bất ngờ vì được hỏi một câu như thế này ở một chương trình thời sự, nhưng anh cũng không ngần ngại mà nói rằng, anh sẽ lựa chọn Kang Mo Yeon. “Nếu tôi không chọn thế, cô ấy sẽ phát điên lên mất”, Joong Ki nói thêm về quyết định lựa chọn nhân vật của Hye Kyo.

Còn bạn nghĩ sao? Liệu có phải ảnh bìa của Dispatch đang khéo léo gợi mở cho chúng ta về mối quan hệ của Song Hye Kyo và Song Joong Ki? Hãy chia sẻ cảm nghĩ của bạn ở phía dưới!

Source: www.parentherald.com
Viettrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
je_god + 5 Cảm ơn bạn
pio227 + 5 Ủng hộ 1 cái!
lananhkh + 5 Cảm ơn bạn
Victoria119 + 5 Dis max lầy :)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-5-2016 21:22:42 | Chỉ xem của tác giả
em xin lỗi nhưng e không đu thuyền này lắm
Em thích couple Song Hye Kyo với Jo In SUng cơ
Tại thấy 2 người nhìn có vẻ hợp hơn, Song Joong Ki cảm giác mặt vẫn hơi non choẹt, dù cũng đã "cao tuổi" rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-5-2016 00:40:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ chắc không phải đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-5-2016 16:57:26 | Chỉ xem của tác giả
HỀ HỀ. báo chí cứ làm ầm ĩ lên cơ vớ va vớ vẩn đồ gia đình[url=http://dogiadinh24h.com]đồ gia đình[/url]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-5-2016 17:41:22 | Chỉ xem của tác giả
Dù rất ủng hộ hành động của bác Dispatch và mong anh chị thành đôi, nhưng ta biết nó chỉ như mong ước mà thoai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-5-2016 14:30:13 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha mình đã koi tấm ảnh trên fan page của dispatch oài
Chả hiểu tờ báo này có ngầm ám chỉ gì không?
Nếu có thì mình cũng nhiệt liệt giơ 2 tay 2 chân lun
Anh chị xứng đôi quá, hãy về đội của nhau đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-5-2016 12:30:31 | Chỉ xem của tác giả
thik jk tu lau lam roi, cung tk che song nua..hy vong la that
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

41#
Đăng lúc 5-5-2016 23:05:58 | Chỉ xem của tác giả
Người nhà với nhau hết mà
tự dưng hôm nay lôi ra chi để bác ấy nhột đổi cover liền
nói chung là thấy bác dis mờ ám lắm
Fan thì thị phi quá nhiều, nên ko dám nói nhiều sợ gây war
ai muốn tin sao thì tin
mình thì thích bác dis, thế thôi
thanks nàng dịch news, àh quên thanks chế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 5-5-2016 23:03:49 | Chỉ xem của tác giả
tán thành nha, hai người đẹp đôi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 5-5-2016 21:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Tôi chỉ nghĩ là để cho cô Song yên vì cô ấy có tuổi rồi và thì là scandal cũng như phim giả tình thật nhiều lắm rồi.
Nếu theo cá tính của Song Joong Ki thì có lẽ (nếu 2 ng hẹn hò thật) anh í ko nói cũng là để bảo vệ cô ấy mà thôi. Hy vọng Dispatch hiểu được tâm ý của SJK mà bảo vệ họ tới cùng. Tui chỉ chờ hình cưới thôi.
Cứ im lặng chối rồi im lặng cưới như Won Bin ấy. Cơ mà có khi nên thế thật. Won Bin và Song Seung Hun của Trái tim mùa thu cũng đều có nơi có chốn hết rồi mà, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-5-2016 19:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Há há, cái cover để cả tháng nay giờ bị đào mộ lên news
Đào mộ xong bác Dis chơi đi đổi cover
Xưa h chỉ thấy bác đi khui người ta, h bác đổi chiêu ship công khai cơ, bác lầy quá rồi

Bình luận

bác lầy lội nó vừa vừa thôi :((, thương tụi cháu với :(( rồi tụi cháu thương bác nè :))), cả nhà ta thương nhau, thương cả kikyo nựa :))  Đăng lúc 5-5-2016 08:05 PM
ô mô, thế k có gì mà bác Dispatch cũng lao vào ship như tụi cháu á :))))), tụi cháu đang bị nói là hoang tưởng đấy ạ :((  Đăng lúc 5-5-2016 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách