Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8242|Trả lời: 132
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min kéo dài danh sách người hâm mộ nổi tiếng của Kim Yuna

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 27-1-2014 17:27:54 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Sáng ngày 8.1, diễn viên nổi tiếng Han Ji Min có cuộc phỏng vấn với tờ Issue Daily tại một quán cà phê ở Jongno-gu, Seoul.

Trong cuộc phỏng vấn, Han Ji Min đã tiết lộ sự quan tâm của mình tới "bảo bối quốc dân" Kim Yuna

Nhân dịp Thế Vận Hội Olympic 2014 chỉ còn một tháng nữa là bắt đầu, Han Ji Min đã chia sẻ cô thường xuyên theo dõi các kỳ Olympic kể từ khi còn nhỏ, đó là dịp để mọi người cùng quây quần lại với nhau. Nói về các ngôi sao tham gia Olympic, dĩ nhiên cái tên nổi bật nhất chính là Kim Yuna.

"Yuna luôn nhận được sự quan tâm ủng hộ rất lớn. Cứ đi hỏi bất cứ người nào thì họ cũng đều nhận mình là người hâm mộ của cô ấy, hầu như tất cả. Tôi cũng không ngoại lệ, có thể tự hào nói rằng mình là người hâm mộ của Kim Yuna"

Cô tiếp tục: "Mỗi lần xem Yuna thi đấu cả người tôi đều run bần bật, khi nhìn Yuna tôi như thấy mình trong đó"

Source: Issue Daily
V-Trans: [email protected]

E ! Hèm cho thớt PR cái này chút mấy bạn , ỡ đây có ai sài Fb hem có thì Like giùm mình cái Fb cũa con cún nha
-> https://www.facebook.com/pages/K ... ite/202546329948737
Chân thành cãm ơn rất nhiều   * gữi ngàn nụ hôn *

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 =)))) , post news rồi còn tranh thủ q.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 2-2-2014 15:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Miro_Max_2809 gửi lúc 27-1-2014 05:43 PM
Ko ngờ ss Min cũng là fan hâm mộ của ss Yuna
Thế là cái danh sách fan đã dài nay lại c ...

Thích chị này trong hoàng tử gác mái
bảo bối nhà ta thích thật...nhiều fan ghê ấy...bảo bối quốc dân có khác mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 2-2-2014 10:11:30 | Chỉ xem của tác giả
Chị Han Ji Min cũng thích Yuna sao trông chị vẫn trẻ trung xinh đẹp quá y như hồi đóng hoàng tử gác mái

Chị đổ Yuna cũng phải thôi cô nàng quá sức dễ thương mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

131#
Đăng lúc 1-2-2014 08:45:34 | Chỉ xem của tác giả
Mỹ nhân hâm mộ mỹ nhân!
Yuna đúng lá viên ngọc quí của Đại Hàn Dân Quốc vừa thông minh, tài năng, vừa chăm chỉ, vừa tốt tính lại vừa xinh đẹp như hoa! Đúng là tuổi trẻ tài cao! Sau Na không biết còn ai được như Na không nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 1-2-2014 01:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có những người yêu em nó mà không nói ra chứ hiếm có người không yêu iem nó, especially Koreans. Danh sách này mà kể ra chắc dài dằng dặc luôn ấy chứ, quả này Sochi 2014 cứ gọi là hót hòn họt nhóe, chuyện, kết thúc sự nghiệp thi đấu của 1 huyền thoại mà lị. Dân tình đang đoán già đoán non xem sau Sochi em nó sẽ định làm gì đây???????????????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 31-1-2014 21:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Toẹt vời, bạn mặt búng ra sữa của túng ta người gặp người thích, hoa gặp hoa nở, hahaha
Mong bả giữ sk để gặt hái thành công của thế vận hội lần này ~
Dù sao, nhắc đến HQ, hãy nhắc đến KYN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 31-1-2014 04:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, cái ảnh cuả Han Ji Min xinh quá đi mất. Yuna nhà mình thì ai mà chả mê sao được, tự hào bảo bối cuả quốc dân mà. Cả Han Ji Minh xinh đẹp còn mê mẩn Yuna thì đúng là không có gì để chê được Yuna hehehe. Mình cũng hay coi mấy kì Olympic lắm đặc biết là tới trượt băng là phải coi không được bỏ sót phần nào.Yuna fighting cho Olympic Sochi sắp tới nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 30-1-2014 15:46:44 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên k quan tâm đến kim yuna cho lắm :33 cho đến khi xem trên youtube chị ý biểu diễn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 30-1-2014 11:02:55 | Chỉ xem của tác giả
lại thêm 1 nạn nhân của hội chứng cuồng Yuna
đúng là quốc bảo có khác
mỗi lần em xem Yuna cũng nổi da gà, run bần bật giống ss đó T-T
p/s: ảnh của ss xinh quá má ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 30-1-2014 00:53:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng chỉ biết đến chị Yuna thông qua các nghệ sĩ, các chương trình giải trí thôi
Cơ mà hầu như ai cũng khen chị ấy, cũng hâm mộ chị ấy hết
Thỉnh thoảng xem mấy giải trượt băng nghệ thuật, thấy chị ấy biểu diễn cũng phấn khích lắm
Thật vui vì danh sách người hâm mộ của chị ấy ngày càng dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách