Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3457|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Noona Over Flowers" sẽ kết thúc với một tập đặc biệt bao gồm những cảnh chưa được tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

tVn "Noona Over Flowers" đã dập tắt tin đồn chương trình kéo dài, nói rằng chương trình sẽ không phát sóng thêm tập nào.

Thông qua cuộc nói chuyện điện thoại với Star News, tvN đã đưa ra thông điệp chính thức " Chương trình "Noona Over Flowers sẽ kết thúc với 8 tập như dự đinh. Tiếp theo tập 7 được phát sóng tuần này, tập cuối sẽ lên sóng vào tuần tới. Giống như chương trình "Grandpas Over Flowers", sẽ có một tập đặc biệt bao gồm những cảnh chưa được tiết lộ trước đó. Tuy nhiên đó không phải là việc kéo dài từ 8 thành 9 tập."

Vào ngày 17 tập cuối của chương trình sẽ được phát sóng và tập đặc biệt sẽ lên sóng vào ngày 24.

Chương trình "Noona Over Flowers" được sản xuất bởi PD Na Young Seuk, là dự án thứ hai tiếp nối chương trình "Grandpas Over Flowers", gồm các nữ diễn viên Yoon Yeo Jung, Kim Ja Ok, Kim Hee Ae, và Lee Mi Yeon với ca sĩ Lee Seung Gi trong chuyến đi đến Croatia.

source :http://www.soompi.com/2014/01/06 ... otage/#.UsqdztJdVgU
vtrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 11-1-2014 11:35:31 | Chỉ xem của tác giả

buồn thật, mình mới coi xong tập 1, mới vừa thấy yêu thích và mong muốn được gặp các noona và Seung Gi dài dài
mà dù sao cũng đoán được chương trình sẽ kết thúc sớm, vì quay ở nước ngoài, lại xa xôi như vậy nên rất khó khăn và vất vả.
mình rất thích chị cả, và các chị khác thật sự cũng rất cá tính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

41#
Đăng lúc 8-1-2014 08:28:35 | Chỉ xem của tác giả
mới xem được ep 3 mà báo ep 8 kết thúc thấy buồn gì đâu
mong là sẽ có seasson 2
thanks bạn trans news !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-1-2014 23:12:37 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình này ít tập nhỉ, đang hot như thế, ratting cao như thế sao không làm thêm mấy tập nhỉ
Vậy là không được ngắm culi heodang nữa rồi, em buồn
Tk's bạn thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-1-2014 15:46:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mới xem hêt 1 tập mà chương trình đã chuẩn bị phát sóng tập cuối rồi vậy.
Xem tập 1 mà rõ là buồn cười với bạn sung gi, không biết bạn ấy sẽ xoay sở và chăm sóc các nona thế nào cho đến tập cuối cùng nữa đây .
Thanks chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-1-2014 14:57:07 | Chỉ xem của tác giả
đang bấn show này và lee seung gi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-1-2014 11:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Hok chịu đâu, đang coi zui quá trời mà kết thúc thật sao trời. Hic hic, hy vọng là có mùa tiếp theo để được tái ngộ mấy"Noona Over Flowers" này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-1-2014 09:44:03 | Chỉ xem của tác giả
tập đặc biệt này sẽ có nhiều chiêu bất ngờ đây, có chăng 1 khách mời đặc biệt????! nghe là thấy hấp dẫn rồi,
chương trình này cũng như cụ ông đẹp như hoa mới thấy dù tuổi cao nhưng mọi người cũng vẫn còn khao khát được yêu, du lịch
dù mới xem những tập đầu mà thấy thú vị rồi vậy còn khoảng 6 tập nữa để xem, vui vui

Bình luận

có lẽ ko có khách mời đâu bạn, vì chương trình đã quay xong lâu rồi, đến giờ mới phát sóng thôi  Đăng lúc 7-1-2014 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-1-2014 09:17:04 | Chỉ xem của tác giả
chà chà, chỉ 8 tập thui sao

Mình cứ nghĩ là chương trình kéo dài

Hy vọng rating cao sẽ làm thay đổi lại suy nghĩ của nhà đài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-1-2014 09:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Ố ồ. Mình cứ tưởng Chương trình này cũng kéo dài như Show Cụ ông đẹp hơn hoa chứ nhỉ. Cũng hơi bị buồn rồi đấy. Mới có xem được đến Ep2 mà cũng đang thích anh Gi béo nữa chứ.
Dự là ep đặc biệt con rate sẽ cao lắm đây. Thanks chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách