Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5839|Trả lời: 63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs)Kim Woo Bin đã khóc 3 lần

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 8-12-2013 10:42:53 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Trong tập gần đây nhất của "The Heirs", nam diễn viên Kim Woo Bin đã phải khóc khá nhiều.

Trong bộ phim thứ 4, thứ 5 của SBS "The Heirs" phát sóng ngày 5/12/2013, Choi Young Do (do Kim Woo Bin thủ vai) đã khóc trong cảm xúc tiếc nuối, nhớ thương, ghen tị và từ bỏ.

Ở tập này, Choi Young Do cảm thấy rất khó chịu khi thấy cảnh Kim Tan (Do Lee Min Ho đóng) đánh mất bản thân sau khi để mất Cha Eun Sang (Do Park Shin Hye đóng). Lúc Choi Young Do đến nhà Cha Eun Sang để xem liệu cô ấy còn ở đó, anh ấy đã khóc ngay tại bàn ăn mà mẹ Cha Eun Sang đã chuẩn bị cho mình, bởi vì anh ấy chưa từng có bữa ăn nào ấm áp đến thế.

Sau khi trở lại trường, anh ấy quyết định dừng việc dành tình cảm cho cô ấy "Tôi sẽ không gặp lại em nữa. Tôi sẽ không thích em nữa." Anh ấy thú nhận tình cảm đơn phương của mình dành cho cô ấy. Khi Cha Eun Sang nhìn với vẻ ngạc nhiên, Choi Young Do nói tiếp "Chúng ta sẽ không gặp lại nhau. Tôi cũng sẽ không tìm đến em nữa"

Cuối cùng là khi anh ấy gặp mẹ của Kim Tan - Han Gi Ae do Kim Sung Ryung đóng. Bởi vì anh ấy không muốn Kim Tan đi theo vết xe đổ của mình mà không thể gặp lại được mẹ nữa.

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... ies-three-times.htm
Vtrans: [email protected]

P/s: Khổ, sao chả phim nào đóng mà được ăn ngon lành tử tế, tâm trạng vui vẻ là xao hả Thương lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-1-2014 20:46:33 | Chỉ xem của tác giả
thương bạn Young Do quá cơ, ngay từ đầu đã biết sẽ khổ rồi mà cứ lao vào như thiêu thân. huhu. nhưng mà nhìn bạn Bin diễn đạt quá, làm mình cứ nhói lòng sao ý. mỗi lần thấy ánh mắt của bạn là mình lại giật con nhà ông mình. vì bạn diễn hay quá bạn Bin qá. bạn Young Do cuối phim chắc cũng ko kiếm dc em ny  nào đâu. thôi thì quay về với zịt nha bin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 12-12-2013 14:35:51 | Chỉ xem của tác giả

Cậu Bin thiệt là tội nghiệp mừ

người ta cười vui bao nhiêu thì cậu lại khóc bấy nhiêu

sao cái số cậu lại dính vào nàng ấy làm chi

cứ vênh vênh ,lạnh lùng như trước kai có vui hơn không

đau quá Bin à ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 10-12-2013 22:26:25 | Chỉ xem của tác giả

Kim Woo Bin đau phải khóc nhìu như Kim Tan
mắt chỉ đỏ lên và nước mắt như chực trào ra thui
nhưng mà nhìn cũng đau lòng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

61#
Đăng lúc 10-12-2013 21:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mấy anh khóc mà đau hết cả lòng.
{:152:}
Hết Tan rồi tới Đô chứ, sao các anh cứ làm cho mọi người đau lòng thế nhỉ?
Mấy anh phải mạnh mẽ lên nữa nhé, cho dù có chuyện gì cũng đừng rơi nước mắt nước nhé !
:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 10-12-2013 20:18:31 | Chỉ xem của tác giả
Càng xem mình càng bấn bạn badboy neeyf... đáng yêu, dễ thương kinh khủng? :((
Trong ep 18 thì cái đoạn giúp mẹ Tan tìm Tan thật cảm động, nhớ lại mẹ mình, đáng thương quá, xong cái cách nói với Eun Sang là mối tình đầu của mình, dù gặp ngoài đường cũng đừng chào hỏi coi như không quen biết... bây h e đang bị tôi đáSao mà mình không cầm được nước mắt ý
Tui yêu bạn này quá rùi T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 10-12-2013 14:10:28 | Chỉ xem của tác giả
cảnh khóc lúc ăn cơm có vẻ dc ưa chuộng nhỉ ^^
tạu CD, nam thứ hiếm khi có dc nữ 9 lờm
dù hem thua kém chi nam 9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 10-12-2013 10:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Thương Young Do quá. Trong các cảnh khóc của nhân vật Young Do, chưa bao giờ anh rơi nước mắt thật sự, nhưng nhìn mắt anh đỏ hoe, ngấn nước như vậy em càng thấy đau lòng hơn. Thật sự em rất mong sẽ có ngày anh sẽ mỉm cười hạnh phúc. Không mong biên kịch sẽ mang đến một Happy Ending cho Young Do, chỉ mong cho anh sẽ bớt đau khổ như bây giờ.
P/s: Dành tặng điểm 10 cho Kim Woo Bin, vì anh đã thể hiện rất xuất sắc những cảnh này, anh đã bộc lộ được những tính cách cũng như tâm tư tình cảm của nhân vật Choi Young Do.{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 9-12-2013 20:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu không thích woo bin, vì thường "kẻ ác" là hay bị ghét lắm. =D :v
Càng về sau càng xem thấy:  anh chàng này thú vị đây. :). Cảnh khóc diễn đạt rất hay.
Bạn ấy đóng ở Phẩm chất quý ông cũng rất hay, cá tính nữa.
Mong chờ những tác phẩm tiếp theo của bạn ấy. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-12-2013 11:00:17 | Chỉ xem của tác giả
thằng nhóc Bin đóng cảnh thương tâm quá đạt...
cái dáng khủng long của nó nhìn phía sau lưng sao thấy cô đơn đáng thương kinh khủng...
ko biết ngoài đời cái dáng ấy có thật ko nữa... hi vọng ngàn lần là ko...
nhưng đột nhiên nhớ tới đợt nó bị fan ghét vì vụ công khai "người iu" gì gì đó (trong đó có tui ) thì hình như nó cũng phải chống chọi với scandal này 1 mình...
chắc cũng cô đơn lặng lẽ bước đi thế này... *đau lòng-ing*

thôi lần sau nếu có chuyện gì với mi, chị sẽ ko ghét mi nữa... chị sẽ chút giận vào cái đứa liên quan đến vụ án của mi để mi bớt đau lòng... chị ko mún nhìn thấy cái tấm lưng cơ đơn lặng lẽ 1 mình của mi thêm lần nào nữa đâu {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách