Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 95620|Trả lời: 312
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Twilight Saga - Breaking Dawn - Part 2 | Hừng Đông 2 - Vietsub HD - F

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 20-2-2013 14:33:51 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
HỪNG ĐÔNG  2 | BREAKING DAWN

Nội dung:

Phim tiếp nối câu chuyện từ Hừng đông (phần một) khi Bella trở thành ma cà rồng. Sở hữu sức mạnh, tốc độ và năng lực kiểm soát hiếm có, Bella trở thành người mạnh nhất trong gia đình Cullen. Trong khi đó, định mệnh của Người Sói Jacob – người từng cuồng si Bella – giờ là yêu và bảo vệ Renesmee, con gái Bella và Edward. Sự ra đời của cô bé nửa người, nửa ma cà rồng này đem tới hạnh phúc cho một chuyện tình đã trải qua bao giông tố, nhưng cũng nhen nhóm, kích động một cuộc chiến thực sự trong thế giới ma cà rồng…

Diễn viên chính:

Kristen Stewart - Bella Swan
Robert Pattinson - Edward Cullen
Taylor Lautner - Jacob Black
Ashley Greene - Alice Cullen
Peter Facinelli - Dr. Carlisle Cullen
Jackson Rathbone - Jasper Hale
Cùng các diễn viên khác

Trailer:

Please coppy with full credit

E- Zone@KITES SUBBING TEAM
Translators: oriole5185, xiaoling308
Editor: oriole5185
Typesetter:kattycat
Encoder : khoathanh11
Uploader: trai
Poster : xin
Free download at http://kites.vn

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +40 Thu lại Lý do
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!
oriole5185 + 5 Mở hàng nào
khoathanh11 + 30 này thì rate trừ =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 14-9-2017 19:22:58 | Chỉ xem của tác giả
Tìm mãi mới thấy nguồn chất lượng <3 Yêu subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

311#
Đăng lúc 26-3-2017 17:05:08 | Chỉ xem của tác giả
link fshare die mất rồi torrent còn bạn nào giữ seeds không ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 7-8-2016 09:11:25 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST đã làm sub cho phim này
Down về xem thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 26-9-2015 12:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST nhiều
Down về sưu tập cho đủ bộ
Thích cặp Rob-Kris
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 21-8-2015 12:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Phần gay cấn nhất của loạt phim ^^
Kết cái kết bất ngờ của phim nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 2-7-2014 15:47:37 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy Hừng Đông 2 hay hơn Hừng Đông 1Yêu subteam nhiều lăm...Love u alll <# <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 1-6-2014 10:32:52 | Chỉ xem của tác giả
annaenvallo gửi lúc 31-5-2014 01:34 AM
hihi~~ công nhận là mình cũng giống bạn ở chỗ thích phim gì sến sến lãng mạn, tiếc ...

vì sau này đã hiểu đc vai trò của Jake trong phim và mối quan hệ giữa Jake và Bells (là mẹ vợ và con rể ) nên lúc xem lại cảnh hôn ấy mình mới hiểu, đơn giản là vì Jake ngộ nhận tình cảm của mình dành cho Bells thôi. Bản thân Jake lúc nào cũng cảm thấy giữa mình và Bells có 1 sợi dây gì đó ràng buộc, nhưng lại ko hiểu rõ đó là gì... Bởi giữa 1 nam 1 nữ, ngoài tình bạn ra thì chỉ có tình yêu thôi, mà tình cảm Jake dành cho Bells nó mãnh liệt hơn tình bạn nên có lẽ Jake ngộ nhận là tình yêu

Mình nhớ sau này có 1 lần (ko rõ trong truyện hay trong phim), lúc Jake đứng bên cạnh Nessie, Ed có bảo: Bây giờ đã hiểu tại sao giữa Jake và Bells lại luôn có 1 thứ gì đó ko rõ ràng

công nhận xem phim này xong là mơ tưởng kinh dị luôn á, cũng mơ có đc tình yêu thiên thu vạn kiếp như 2 bạn trẻ này

2 vợ chồng kia mình cũng thích mà rất thích những đoạn cả nhà Cullen cùng nhau chống lại thế lực xấu để bảo vệ bình yên cho gia đình ấy, như phần 1 hay phần 3, cả phần cuối nữa, nó làm mình có cảm giác về gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 31-5-2014 01:34:39 | Chỉ xem của tác giả
JuriSame gửi lúc 29-5-2014 03:47 PM
bạn mình nhiều đứa cũng ko thích phim này, chúng nó bảo phim gì mà sến dữ dội
...

hihi~~ công nhận là mình cũng giống bạn ở chỗ thích phim gì sến sến lãng mạn, tiếc rằng mấy đứa bạn thân của mình không có như vậy, chúng nó toàn thích phim action khoa học viễn tưởng đánh nhau...haiz!
mình vẫn ấn tượng nhấn đoạn đánh nhau trong tập cuối, còn nhớ xem lần đầu bị đứng hình và phải nói là sốc vì đoạn Carlisle và Jasper chết..t__t, lúc đó tim muốn đứng luôn rồi ấy chứ!

còn về phần tình cảm tay ba, thật ra mình cũng không thích lắm đoạn Bella hôn Jake và Edward thì đứng xa vô tình nghe hết nội tâm của Jake đang điên đảo! và xem lại lần thứ hai thì vẫn không hiểu cho lắm rốt cuộc tình cảm của Bella đối với Jake được gọi là như thế nào...có lẽ là tình yêu như Edward nói nhưng cũng có thể là một dạng tri kỷ đặc biệt...

cái Saga này đúng là rất đặc biệt, theo kiểu lãng mạn tình yêu đôi lứa hehe~~ làm người ta cứ ảo tưởng về một tình yêu forever hoài à!

ps: đúng là cần làm thêm về hai cp kia, mà mình cũng thích cp Carlisle và Esmee lắm nhé^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 29-5-2014 15:47:30 | Chỉ xem của tác giả
annaenvallo gửi lúc 26-5-2014 03:21 AM
tự dưng chiều này lại thèm xem lại Twilight thế là ngồi down lại hết từ phần 1!
nhữn ...

bạn mình nhiều đứa cũng ko thích phim này, chúng nó bảo phim gì mà sến dữ dội

mình thì cứ cái gì lãng mạn là mê tít thò lò :3
thực ra fim này mình ko thích Bells cho lắm, nhất là ở phần 3, lúc Bells tự nguyện hôn Jake, mình thiệt bực mình dễ sợ... đoạn sau lúc Ed bảo em yêu cậu ấy, Bells lại nói: nhưng em yêu anh nhiều hơn =.= mình thấy chỉ có Mỹ mới thế này

mấy phần trc mình ko chú ý nhiều lắm đến Rose vs Emmett, cơ mà sang phần 3 là bắt đầu để ý đôi này nhiều hơn r mình cũng rất thích Jasper vs Alice, dễ thương

giá mà phim nới rộng thêm tí nữa về 2 cặp đôi ấy thì hay nhỉ
bên nhà Volturi thì mình cực mê Jane tuy em này ác, cơ mà mỗi lần nhìn cái nụ cười như có như không của em, mình có cảm giác thoải mái cực, ko bik bị làm sao nữa

phần cuối này mình đi xem rạp cái hôm công chiếu đầu tiên vs các rạp trên thế giới luôn, phải nói là hầu như phần cuối phim nào cũng hay cả, biên kịch biết cách khai thác cái kết trong phim, biến cái cảnh tĩnh cuối phim thành cảnh hành động 1 cách ngoạn mục mình bị bất ngờ đoạn đánh nhau cuối đấy, hôm đó đi xem vs con bạn thân mà 2 đứa suýt khóc luôn r, may hồn mà cầm cự xem đc đoạn sau

phim này mình lưu đủ 4 phần, lâu lâu buồn buồn, nhớ nhớ lại lôi ra ôn lại kỷ niệm thân thương
ngày xưa theo hóng phim như trẻ hóng kẹo, tháng nào cũng lên fanpage quốc tế xem mn bàn bạc vs chờ đón phần mới, hết fim r thì cảm giác thiếu thốn, hok có series lãng mạn nào để hồi hộp nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 29-5-2014 10:02:19 | Chỉ xem của tác giả
Buồn buồn coi lại mà vẫn thấy hay
Kể từ hồi đọc truyện rồi coi phim bị kết nhân vật Edward kể cả trong truyện lẫn trong phim
Người gì đâu mà đẹp trai dễ sợ, cười một cái là muốn xỉu rồi
Nói chung là bộ truyện vs phim này phần nào cũng hấp dẫn cae và có một cái kết viên mãn cho tất cả nhân vật ..
Cảm ơn st nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách