Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6912|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tên bộ phim mới của Quỳnh Dao được tiết lộ, minh tinh Hàn Quốc có khả năng sẽ th

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên bộ phim mới của Quỳnh Dao được tiết lộ, minh tinh Hàn Quốc có khả năng sẽ tham gia

Dì Quỳnh Dao

Bộ phim mới của dì Quỳnh Dao mang tên “Không phải hoa, chẳng phải sương” (Hoa phi hoa, vụ phi vụ) hiện tại đang được lặng lẽ casting tại một khu vực trong Bắc Kinh, bắt đầu những công tác chuẩn bị đầu tiên.

“Không phải hoa, chẳng phải sương” là một sáng tác hoàn toàn mới của Quỳnh Dao sau một thời gian rất dài tạm ngừng sáng tác. Đây được giới thiệu là bộ phim mang nội dung chưa từng xuất hiện tại thị trường Đại lục, là một câu chuyện “rất Quỳnh Dao mà cũng rất không Quỳnh Dao”.

Tuy đoàn làm phim lần này trái ngược với phong cách tuyên truyền ồn ào trước lúc khai máy như các bộ phim trước của Quỳnh Dao, nhưng số lượng các diễn viên tới tham gia thử vai vẫn vô cùng đông đúc, trong đó có rất nhiều gương mặt khán giả cực kì quen thuộc.

Hiện tại dàn diễn viên chính của “Không phải hoa, chẳng phải sương” vẫn chưa được chính thức xác định. Tại hiện trường từ chối mọi cuộc phỏng vấn và ghi hình, nhân viên trong đoàn ai cũng rất giữ bí mật, chỉ tiết lộ ít ỏi rằng sẽ có sự góp mặt của rất nhiều người nổi tiếng, và có thể còn có một số ngôi sao nổi tiếng đến từ Hàn Quốc ví dụ như Won Bin, Lee Byung Hun, Lee Min Ho...

Sr: http://ent.sina.com.cn/v/m/2012-06-01/12173646401.shtml
V-trans: ArtnG @ SkyLand.kites.vn
Ghi rõ nguồn http://kites.vn khi copy tin tức sang các web, blog khác

P/s: k0 bít điểm 'k0 QD' của phim sẽ thế nào, riêng cái tên đã rất chi là 'QD' rồi ^^

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
tehaino + 5 Hoa phi hoa, vụ phi vụ ^^
garu_1912 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-6-2012 03:48:47 | Chỉ xem của tác giả
là một câu chuyện “rất Quỳnh Dao mà cũng rất không Quỳnh Dao”.

ui nghe có vẻ hấp dẫn nhểy

mềnh đọc rất nhiều tác phẩm của Dì Quỳnh Dao, phải nói phụ nữ nhà mềnh ai cũng đọc, từ Bác mềnh đến mom đến sisters đều đọc

tác phẩm nào cũng khiến mình rơi lệ

và mềnh thích nhất bộ Bức Màn Bí Mật từ tiểu thuyết đến phim, mà thích tiểu thuyết hơn vừa đọc vừa tưởng tượng nên hay hơn

giá như LBH hay BJJ tham gia nhỷ

Bình luận

Sho
đùng rùi đó bạn, mình kết nhất bộ này, mình k nhớ rõ tên tiểu thuyết, xem phim thì có tựa đề Bức Màn Bí Mật ^^!  Đăng lúc 10-6-2012 03:25 AM
bức màn bí mật mà bạn nói có phải một thoáng mộng mơ có Tử Lăng j đó k0?  Đăng lúc 9-6-2012 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-6-2012 04:56:08 | Chỉ xem của tác giả
không biết tác phẩm mới này có được suất xắc như các bản trước không nữa
nhưng dàn diễn viên chắc là không kém long trọng {:313:}

Bình luận

tận 5 jai 4 gái, quân số 9 người cũng đủ choáng hi :P  Đăng lúc 8-6-2012 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-6-2012 22:50:51 | Chỉ xem của tác giả
kịch bản sến súa kiểu quỳnh dao bi h có vẻ không còn hợp thời nữa rồi :)) không có ý gì đâu, nhưng nghe tên đã thấy ba chấm rồi. Film này chắc sẽ down về cho mama và bà ngoại xem :D

Bình luận

mình nói ko hợp thời là cái bút pháp, phong cách của QD ấy, mà cái đấy thì dù có thế anof cũng chẳng thay đổi đc. Dù là có viết theo yêu cầu của ai đi chăng nữa.   Đăng lúc 11-6-2012 10:25 PM
... bạn thích thì viết hẳn 1 bài mà pr. mắc mớ gì cứ phải nhảy vào com bài của mình?  Đăng lúc 11-6-2012 10:24 PM
vâng, vậy bạn xem họ thành danh từ cách đây bao nhiêu năm rồi? Bạn hâm mộ film sến súa kiểu quỳnh dao thì cứ xem, nói chung là mình ko muốn war với bạn...  Đăng lúc 11-6-2012 10:23 PM
..nhất định. Nếu fim của QD chỉ "được mấy ng` khen" như bạn nói mà dv được như thế à :))  Đăng lúc 9-6-2012 10:26 PM
Còn khen hay chê tùy vào thị hiếu của mỗi ng`. Chỉ biết những dv thành danh từ fim QD như Ruby, Tần Lam, Trương Gia Nghê, Lý Thạnh... đều có những thành công...  Đăng lúc 9-6-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-6-2012 00:20:17 | Chỉ xem của tác giả
ko biết phim nó ra sao mà lại một câu chuyện “rất Quỳnh Dao mà cũng rất không Quỳnh Dao”.
hahaha cái tên đã nói lên tất cả
mà dạo này dv Hàn hay qua bên Trung diễn xuất thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-6-2012 19:59:55 | Chỉ xem của tác giả
“Không phải hoa, chẳng phải sương” (Hoa phi hoa, vụ phi vụ), tên nghe lãng mạn nhỉ!

Lại còn thêm cái tin có diễn viên hàn góp Mặt nữa hả ta, mình mong là LMH

Tất nhiên vai chính phải là Duệ - Thạnh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-6-2012 12:37:03 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xem qua vài tác phẩm của j quỳnh rùi
cái nào mình cũng thích hết . giờ j lại sắp ra tác phẩm mới nên mình cũng hóng
mà lại đồn là có diễn viên hàn nữa . nếu có anh Ho xoăn tham gia tác phẩm này thì mình ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 2-6-2012 20:57:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tks ss Art đã dịch new, có news chính thức rồi chừng nào dì mới cho bọn cháu ngắm dàn cast đây , thật là hóng quá đi {:312:} Mà "Không như hoa, chẳng như sương" (Hoa phi hoa, vụ phi vụ) nghe sao mà giống câu đối của Tình thâm thâm vũ mông mông thế nhở, dì Dao không định hô biến chuyện tình Duệ Thạnh nhà cháu thành Y Bình Thư Hoàn version 2 đó chứ

Theo em thấy điểm "không QD" ở đây đã quá rõ rồi đó là đây là bộ phim đầu tiên dì mời diễn viên nước khác vào đóng phim mình ^^ Giờ chỉ còn chờ nội dung nó phi QD cỡ nào thôi {:274:} Mà nghe anh Duệ nói thể loại phim chưa từng xuất hiện ở Đại Lục em vừa tò mò vừa nghi ngờ không bik anh có phấn khích đóng phim mới quá mà quăng boom không nữa {:440:} Dù sao vẫn mong chờ phim lắm, mong chờ những tạo hình đầu tiên của các diễn viên và nhất là RS
{:306:}

Bình luận

he he, tạo hình thì chắc sẽ ra sau cái danh sách dàn cast nhỉ, ss cũng ngóng lắm ^^  Đăng lúc 2-6-2012 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-6-2012 18:04:12 | Chỉ xem của tác giả
Tớ thấy tên phim này hay mà! Nhưng ngắm cả LBH nữa cơ à, chú hàn quốc này to lắm đấy, HO cũng lọt tầm ngắm kìa
tớ có cảm giác cứ như là đang PR cho phim thôi ý
p/s: nghe nói ngày trước hồ ca cũng lọt top của forbes phải không? có bạn nào còn giữ hoặc lưu danh sách của những năm trước 2008 không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-6-2012 17:54:46 | Chỉ xem của tác giả
quỳnh dao sẽ hợp tác với dv hàn!!!
ai sẽ tham gia ta
hồi họp chờ đợi thui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách