Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14966|Trả lời: 45
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân trong cuộc tình "nam nam luyến" của &quo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 10-4-2012 15:21:29 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Hoắc Kiến Hoa và "người tình cũ" Trần Kiều Ân trong cuộc tình "nam nam luyến" của "Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ 2012"???  

Đôi tình nhân cũ Hoắc Kiến HoaTrần Kiều Ân vừa tái hợp trong phiên bản mới "Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ 2012" của nhà văn Kim Dung, nhà sản xuất kiêm biên kịch Vu Chính. Trong 2 vai quan trọng là Lệnh Hồ XungĐông Phương Bất Bại, liệu lần này, họ có được "tái hợp" trong mối tình "nam nam luyến" (nam yêu nam) như fan đang đồn đại hay không??? Người đại diện của Trần Kiều Ân, Trần Ngọc Lập nói: "Chuyện cũ đã qua lâu rồi, lần này có thể hợp diễn với "người quen" là điều rất tốt, cô cảm thấy rất vui và thoải mái". Về phần Hoắc Kiến Hoa cũng đã nói, từ lâu, anh đã quên mọi chuyện trong quá khứ, "Tôi đã không còn bận tâm nữa, không có kẻ thù, cũng không có người tình cũ".

Chín năm trước, Hoắc Kiến HoaTrần Kiều Ân từng hợp tác trong bộ phim thần tượng "Thiên Kim 100%", sau đó học đã bị bắt gặp khi cùng nhau đi dạo phố và mua sắm 1 cách thân mật. Ngay khi mọi chuyện bị công bố, Hoắc Kiến Hoa đã mạnh dạn bất chấp những "ràng buộc" từ công ty quản lý đã đứng ra công khai thừa nhận mối quan hệ của 2 người trong giai đoạn "hẹn hò". Nhưng ngược lại, về phía Trần Kiều Ân do không muốn ảnh hưởng đến hình tượng và con đường sự nghiệp vừa mới bắt đầu của mình nên đã lên tiếng "phủ nhận". Do bất đồng về quan điềm và cách nhận thức trong tình yêu mà cuộc tình này đã nhanh chóng đi đến kết thúc ngay khi vừa bắt đầu. Cũng có người cho biết, đây chính là nguyên nhân mà năm xưa, Hoắc Kiến Hoa "dứt áo" kiên quyết rời khỏi Đài Loan để sang Đại Lục phát triển mặc cho nhiều người ngăn anh. Vì thời điềm đó, Hoắc Kiến Hoa đang rất nổi tiếng tại Đài Loan, mà sang Trung Quốc, anh phải bắt đầu lại tất cả từ con số 0.

Điều này làm cho bộ phim "Tiếu Ngạo Giang Hồ 2012" vừa bấm may đã nhận được nhiều sự quan tâm, chú ý từ phía fan hâm mộ. Nhất là khi tin đồn Trần Kiều Ân là do chính nhà văn Kim Dung "tiến cử" vào vai Đông Phương Bất Bại, vì ông thấy ở Trần Kiều Ân có khí chất nhẹ nhàng rất phù hợp với Đông Phương Bất Bại, gây nên nhiều ý kiến phản ứng dữ dội từ phía khán giả. Trần Ngọc Lập cũng cho biết: "Trần Kiều Ân chưa hề xem qua kịch bản khi nhận lời tham gia, nhưng theo mô tả thì Đông Phương Bất Bại sẽ không rơi vào chuyện tình yêu với Lệnh Hồ Xung".

Trước đây, Lâm Thanh Hà đã rất thành công khi tạo nên 1 Đông Phương Bất Bại kinh điển, khán giả đều đang chờ đợi xem Trần Kiệu Ân có vượt qua được cái bóng quá lớn của "đàn chị" không?

Theo mô tả về nhân vật Đông Phương Bất Bại là nam nhưng vì luyện Quỳ Hoa Bảo Điển mà "tự cung" và trở thành 1 người bán nam bán nữa, thì Trần Kiều Ân phải diễn ra dáng của 1 "nam nhi". Nhưng với chiều cao 1m63 của cô thì không đủ cao trong chiếc áo choàng "uy nghi" của nhân vật. Do đó, đoàn làm phim phải vất vả tạo ra đôi giày đặc biệt "độn" thêm 15cm cho cô, để Đông Phương Bất Bại xuất hiện trong phim sẽ "thuyết phục" khán giả hơn.

Source: http://news.yule.com.cn/html/201204/109874.html
     Vtrans: wallace79 @Kites.vn
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ramia080792 + 5 Ủng hộ
shinemy1987 + 5 Ủng hộ 1 cái!
TrongDuc2903 + 5 Cảm ơn ss
N2H_K0u + 5 Ủng hộ 1 cái!
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!
myclover + 5 ủng hộ dâu thi gia

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-6-2012 00:38:29 | Chỉ xem của tác giả
{:299:} mấy you ak` ai thần tượng trần kiều ân kết bạn với em nhá.... ai chơi zing thì kết bạnoOoGuCcI peLOVEjoechenoOo nick này nhá... còn yahoo thì p3tuyen_kute1998.... làm wen nhak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-4-2012 16:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Chả hiểu sao càng ngày càng không ưa nổi Vu Chính nhé :(
Có tài thì không ai dám phủ nhận rùi
Mình người thường sao dám luận bàn về người nổi tiếng
Cơ mà chỉ nghuyên việc lăng xê Trần và cho ĐPBB ngày càng nổi hơn Thánh cô là mình chả thích
Viên San San vào vai Thánh cô mềnh cũng chả khoái
Nhưng xét về nhân vật nếu tách riêng ĐPBB ra làm thành một phim riêng về nhân vật này thì không nói làm gì
Đằng này là cả một tác phẩm lớn TNGH với nhân vật trung tâm là LHX với Thánh cô NDD
Vậy hãy nhìn xem để lăng xê cho diễn viên vung bút chế tác không thương tiếc
Chả để làm gì
Cuối cùng vẫn là lòe loẹt hoa cà hoa cải
Túm lại đợi xem TNGH vì có Bông ca thui
Bông ca ui cố gắng lên nhé ... chả đợi các mỹ nhân nữa đâu hjhjhj :D

Bình luận

đồng ý với bạn Bop và với cả ss Mèo :)))))  Đăng lúc 22-4-2012 12:52 PM
vừa xem vừa tưởng tượng mẹt mình vào đó em, zậy là khỏi cần bực mình TC hay ĐPBB=))  Đăng lúc 22-4-2012 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 17-4-2012 15:17:00 | Chỉ xem của tác giả
lynx7 gửi lúc 17-4-2012 15:03
vậy từ đó tới giờ Bông ca của chúng ta có công khai yêu đương với ai nữa ko???
em ...

có tin đồn thì fan ko vui
nhưng ko có tí tin đồn nào cũng khiến fan tò mò sốt ruột chết đi đc t.t

Bình luận

có tin đồn với những ai vậy ss? em tìm mỏi mắt mà k thấy:( mà cái cú pháp soạn tin là ?theo hoac-kien-hoa hay ?theo hoackienhoa hả ss?  Đăng lúc 22-4-2012 12:50 PM
chỉ có TKA là công khai, còn lại chỉ là tin đồn, cũng nhìu nhưng Hoa ka ko lên tiếng thừa nhận nên sau 1 time thì im ắng:))  Đăng lúc 22-4-2012 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 17-4-2012 15:03:08 | Chỉ xem của tác giả
lynx7 gửi lúc 17-4-2012 14:58
TKA là người tình cũ của Bông ca á?? ko thích tí nào t.t
cái bản TNGH này ngoài Viên ...

vậy từ đó tới giờ Bông ca của chúng ta có công khai yêu đương với ai nữa ko???
em google "tin đồn tình cảm Hoắc Kiến Hoa" nhưng ko có gì hot hết :))))

Bình luận

ngta phải kín đáo chớ... chứ cứ khơi khơi ra lại bị ném đá thì ...  Đăng lúc 17-4-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 17-4-2012 14:58:28 | Chỉ xem của tác giả
TKA là người tình cũ của Bông ca á?? ko thích tí nào t.t
cái bản TNGH này ngoài Viên San San đóng Nhậm Doanh Doanh >"< thì TKA là lí do thứ 2 mình ko muốn xem phim luôn t.t

Bình luận

ừm, chiện lâu rầu mà^^  Đăng lúc 17-4-2012 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

41#
Đăng lúc 17-4-2012 14:03:10 | Chỉ xem của tác giả
trước giờ chỉ thấy ss Kiều Ân và ... tự nhiên quên mất tên rồi.. (đóng HOàng tử ếch ế) .... diễn cặp rất chi nà đệp đôi.. giờ lại Kiều Ân - Kiến Hoa.... làm mềnh tồ mồ quá... zưng sao KA lại đóng ĐPBB nhể?
sao không đóng Doanh Doanh chứ... hu hu

Bình luận

hê, đúng ấy.. tớ cứ nhớ thành Minh Hạo, nhưng k chắc nên ko dám viết ra.. hic  Đăng lúc 17-4-2012 03:12 PM
bạn mún nói Minh Đạo à:))  Đăng lúc 17-4-2012 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-4-2012 12:05:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim nì chắc hay lắm đây. Đặt gạch ngóng phim thôi.
Mong phim được mọi người ủng hộ vì có ca ca nhà ta mà.{:310:}
{:290:}{:287:}

Bình luận

=)), o ta cung tuong nang goi Ca ca la Ho Ca do ^^  Đăng lúc 17-4-2012 01:01 PM
Hoa caca đới....................đẹp zai chết người  Đăng lúc 17-4-2012 12:08 PM
caca nhà nàng là ai thế???  Đăng lúc 17-4-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-4-2012 00:13:04 | Chỉ xem của tác giả
Trong dàn diễn viên film này, hok cảm tình nhất vs vai diễn thánh cô NDD do VSS thể hiện, nhìn tạo hình chẳng có chút khí chất vs thu hút nào cả, Lúc trc xem TNGH do LAB đóng, vai diễn NDD nhìn là mê hồn liền xứng vs LHX, còn VSS thì... Dù mún yêu thik lắm nhưng lại hok thể =.= Chằng hiểu có bik bn mỹ nữ sao bác VC lại mời VSS nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-4-2012 11:55:44 | Chỉ xem của tác giả
{:313:} CHAO MOI NG` EM LA THANH VIEN MOI VO EM TEN TUYEN RAT VUI DC THAM GIA HOI  NHOM^^ MAY ANH CHI CO THICK TRAN KIEU AN KO???

Bình luận

đây là post new chứ hội nhóm gì em, em lộn chỗ rồi, coi chừng mod del  Đăng lúc 14-4-2012 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách