Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuynguyen1404
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dự đoán nào cho danh sách chiến thắng tại Baeksang 2016!

[Lấy địa chỉ]
5#
Đăng lúc 24-5-2016 06:18:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mấy phim này đều hay cả nên khó đoán quá kết quả ra sao chỉ cần chờ đến đêm trao giải thôi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2016 02:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ thể nào Yoo Ah In sẽ được một trong những giải
thưởng cao quá , đạo diễn mình lại thấy bác Shin Won Ho vì
đã làm 3  phim " Reply " lừng lẫy , phim hay nhất là " Signal "
còn Descendans of the sun " cũng có giải mà chưa nghĩ ra ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2016 00:53:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hức hức, anh Je Hôn nhà mềnh không có tên trong khi hầu hết đoàn Signal đều có tên. DOTS năm nay chắc sẽ ẵm nhiều giải vì hot vậy cơ mà. ~@@~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2016 00:24:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
echnho_dangyeu gửi lúc 24-5-2016 12:09 AM
Theo ý kiến của mình, Best drama nên thuộc về reply 88.Nhuwng khả năng cao sẽ thuộc về S ...

- DOTS có vẻ không đc m.n đánh giá cao về chất lượng nhỉ? Mình thấy nó rất tuyệt, với cả việc một bộ phim vực dậy lại nền kinh tế đang trì trệ của Hàn Quốc có lẽ nên đc trao một giải thưởng xứng đáng. SJK và SHK có thể sẽ ko dành giải best actor nhưng cả đoàn phim của DOTS xứng đáng có một giải với những gì họ đã làm cho quốc gia. Có nhiều bạn có vẻ đã quá khó tính và suy xét để nghĩ một cách công bằng rằng thật ra, một bộ phim làm ra phải dựa trên cả chuyên môn và thị hiếu của khán giả. Suy cho cùng, làm nghệ thuật cũng là làm trên con mắt của người dân. Nghệ sĩ có chuyên môn thế nào mà không đc đón nhận có lẽ cũng bằng thừa.
- DOTS có thể không có một kịch bản thật sự logic và xuất sắc như Signal, không có nội dung chạm đến tâm can như reply, cũng chẳng gay cấn và phức tạp như SFD. Nó như là một chuyện tình nhẹ nhàng vậy. Hình như vì thế mà không đc đánh giá cao trong bất cứ hạng mục nào cả. Có thể các bạn đúng, cũng có thể DOTS sẽ trắng tay vì các phim kia thật sự rất xứng đáng. Nhưng chỉ hi vọng mọi người sẽ có một cái nhìn khách quan hơn cho những gì bộ phim đó đã làm đc.

Bình luận

ah nhầm, so với 1 số bộ phim không hot bằng thì chưa hay và logic và thực tế và ý nghĩa và...etc (tóm lại là gây cho ng xem cái cảm giác "hay")  Đăng lúc 26-5-2016 04:08 PM
@Vê kép: t xem DOTS đến tập 12 thì bỏ ngang á :D. T oánh giá 2 bộ phim đó ở mức kha khá í!! SO với 1 số phim hot hơn thì chưa bằng, n hot nó còn do "số" mà :D   Đăng lúc 26-5-2016 04:07 PM
@nemok Thực sự thì cả DOTS và VSĐAT đều là phim thị trường và càng về sau càng chán.  Đăng lúc 26-5-2016 01:09 PM
Với m DOTS thiên về dòng phim thị trường hơn :))). Ngay cả vì sao đưa anh tới năm nào mà Jun Ji Hyun đạt Deasang mình cũng k phục :)  Đăng lúc 25-5-2016 10:33 PM
thì ko quá sâu sắc như những phim kia, vì vậy mình nghĩ để thắng đc nhiều giải sẽ khó đấy, vì giới làm phim họ trọng những phim đi sâu tâm can người xem hơn   Đăng lúc 24-5-2016 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả
Đăng lúc 24-5-2016 00:09:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Theo ý kiến của mình, Best drama nên thuộc về reply 88.Nhuwng khả năng cao sẽ thuộc về Signal. SWP đã ra khá lâu nên có lẽ sẽ hơi khó nhằn trong việc tranh giải với các phim sau này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách