Kites

Tiêu đề: [2006] Step up - Vietsub Completed [In trang]

Tác giả: G-Tu    Thời gian: 20-9-2011 02:26 PM
Tiêu đề: [2006] Step up - Vietsub Completed

Step up

Nội dung:
Tyler, một thanh niên đường phố với cá tính nổi loạn luôn có mặt trong những cuộc ẩu đả, ăn cắp vặt tại Baltimore, khu phố nơi anh sống. Tuy vậy, từ trong sâu thẳm lòng mình, anh vẫn khát khao một ngày nào đó có thể thoát khỏi cuộc sống nghèo túng và buồn tẻ ấy.

Với Tyler, đến trường chỉ là chuyện bắt buộc, những trò phá phách ngang tàng, những điệu nhảy hip-hop ngẫu hứng trên đường phố, những cuộc la cà với nhóm bạn cùng cảnh ngộ mới là điều đáng quan tâm. Số phận đưa đẩy Tyler gặp gỡ Norah, một ngôi sao của trường Nghệ thuật Maryland. Norah gắn bó với múa ballet từ khi còn chập chững tập đi, ballet đã trở thành niềm đam mê và mục tiêu không thể thay đổi của cuộc đời cô. Duyên dáng, tài năng và say mê nghề nghiệp, cả tương lai rực rỡ đang mở ra với Norah. Điều mà cô cần lúc này là tìm cho được một bạn diễn ăn ý để có thể hoàn thành xuất sắc bài biểu diễn cuối khóa. Sự gặp gỡ tình cờ ấy đã làm thay đổi cuộc đời của Tyler khi anh nhận ra, rằng khiêu vũ là một phần không thể thiếu trong cuộc sống của mình, rằng đây là cơ hội quý giá đem lại cho anh cuộc sống mới.

Và giấc mơ đổi đời, tình yêu đôi lứa đã bùng cháy trong Tyler và Norah cùng với những giọt mồ hôi trên sàn tập...

Vũ điệu tình yêu cuốn hút và gây ngạc nhiên bởi sự kết hợp táo bạo về âm nhạc và vũ đạo giữa ballet cổ điển với hip-hop hiện đại. Những cảm xúc và đam mê của tuổi trẻ với tình yêu, với nghệ thuật được chuyển tải khéo léo qua những tình tiết trẻ trung. Những giai điệu và vũ điệu lúc êm ái, lãng mạn, lúc sôi động, nóng bỏng, đầy nhiệt huyết được thể hiện hoàn hảo nhờ dàn diễn viên trẻ đầy tài năng. Bộ phim phản ánh chân thực cuộc sống của một bộ phận thanh niên hiện nay, luôn khát khao làm được một điều gì đó cho bản thân, cho niềm đam mê và cho xã hội.

Trailer:
[utube]xftx7GnVJcU[/utube]

KSTE's subteam

Translator: linhnhi2410

Editor: littlebibi

Typesetter: sieunhantaithe

Encoder: khoathanh11

Uploader: KSTU

Download free at http://kst.net.vn

Tác giả: G-Tu    Thời gian: 20-9-2011 02:26 PM
Thông báo link die tại đây

[attach]26559[/attach]

https://tenlua.vn/download/0d37e52ee50e6f041f/step-up-1-hd-kste

http://www.fshare.vn/file/TC0Q9HPA9T/

http://tny.cz/f86a69c1

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

http://tny.cz/2bbe330b

http://tny.cz/7ae7c10d

Tác giả: hoangthudl    Thời gian: 3-12-2011 06:43 PM
rất rất cảm ơn cả nhà đã giúp mình xem được cả 3 tập phim này, trời ơi, thật không lời nào diễn tả cảm giác vui sướng của mình lúc này :))))
Tác giả: Bluejazz1983    Thời gian: 4-7-2012 06:44 PM
phim này có gi hay ho đâu mà khen dữ vậy bạn
mình xem chẳng thấy có gi gọi là hay
noi tom lại là cũng hay...he he
Tác giả: o0oCimyo0o    Thời gian: 4-8-2012 09:39 PM
Trời ơi, yêu nhà mềnh tóa
lâu lắm chưa xem h nghĩ lại quen sạch trơn rùi
H lại tìm được cái này thì cứ gọi là phởn vô cùng
Thanks E- zone vì đã làm cả 3 phần của phim này, mong nhà mình sắp tới làm luôn phần 4 nha
Mềnh xin cảm ơn và đặt gạch trước :D~
Tác giả: Dal.Kani    Thời gian: 7-8-2012 01:54 AM
Trong mấy phần Step Up thích phần này nhất, xong đến Step Up 3D! :x
Mặc dù vũ đạo k bằng mấy phần kia nhưng 2 vợ chồng đóng fim vs nhau vẫn có cảm giác khang khác! :">
Thanks ST đã làm sub fim này nhé! :x
Tác giả: chilly2896    Thời gian: 9-8-2012 06:45 PM
hum ni vào down thử bằng uttorent, chỉ sợ lâu rùi k có ai giữu seed thì mệt, ai ngờ down nhanh vãi!!! thank kiu mí bạn đã giữ seed nhá!!! cũng thank cả subteam nữa!!! Và cũng mong các bạn sẽ làm típ phần 4 của step up, hum ni đi xem mà lác cả mắt, đẹp k tả đc!!!!
Tác giả: tiaamo    Thời gian: 4-9-2012 06:13 PM
bạn chily2986 giống mình thế.. Hôm vừa rồi mình cũng đi xem step up 4 trên rạp về. Đẹp lác cả mắt luôn ấy.
Thêm cái vụ nhạc hay , màn hình bự nữa, ngồi xem mà cái đùi cứ rung rung tê tê muốn bay ra trước nhảy theo luôn ý. Đẹp dã man.
Tác giả: Flipped    Thời gian: 9-10-2012 09:31 PM
bấn rồi, bấn rồi =)) Âm nhạc hay mà còn nhảy Pro nữa chứ :x
Nói thật phần này lãng mạn lắm. Cảm ơn đội Sub đã vất vả nhé :x
Tác giả: myherond    Thời gian: 28-3-2013 05:31 PM
mê mẩn phim này
xem mấy lần rồi mà vẫn thấy hay
máy mình còn giữ cả 4 phần ế
tiếc chả muốn xóa :))
Tác giả: sachiko1011    Thời gian: 13-4-2013 10:11 AM
Phần này theo mình là phần hay nhất trong loạt phim Step up, mấy phần sau này có vẻ hơi nhạt và thiên về nhảy nhót đường phố quá, phần này kết hợp cả khiêu vũ và nhảy hiện đại, đẹp muốn chết T_T mà nhân vật Tyler lại đẹp trai kinh khủng nữa {:301:}{:301:}
Tác giả: conh0xhaycuoi    Thời gian: 27-4-2013 02:47 PM
chưa xem bao giờ nhưng nghe nói phần này có vẻ rất hay, vũ đạo kiêm âm nhạc khá ổn {:298:}
cố gắng down mấy phần về xem mấy ngày nghỉ cho đã nào {:447:}
thích quá đê
Tác giả: kimam    Thời gian: 3-5-2013 11:19 PM
hay tuyệt Âm nhạc hay mà còn nhảy Pro nữa chứ :x

mê mẩn phim này
xem mấy lần rồi mà vẫn thấy hay
máy mình còn giữ cả 4 phần ế
tiếc chả muốn xóa :)) Âm nhạc hay mà còn nhảy Pro nữa chứ :x
Tác giả: hangphan303    Thời gian: 20-5-2013 12:18 PM
phim này đúng là đánh dấu cột mốc của Channing Tatum luôn. đóng phim xong ra ngoài đời lấy luôn chị trong phim làm vợ =))
phần đầu tiên của seri Step Up tuy không được hào nhoáng như mấy phần sau nhưng mình lại thấy mấy điệu nhảy trong phần này đẹp và lôi cuốn nhất hehe
Tác giả: oc1606    Thời gian: 22-5-2013 05:29 PM
mặc dù kỹ thuật quay mới nội dung chưa được phong phú màu mè bằng cách phần sau nhưng mình thấy step up 1 vẫn rất ổn vì âm nhạc và vũ điệu trong phim chuẩn không cần chỉnh, khởi đầu cho 1 cơn bão step up {:445:}
Tác giả: yumy.candy    Thời gian: 5-1-2014 11:02 PM
Phim hay quá , mình coi đi coi lại hơn chục lần mà không chán.
Hai anh chị đẹp đôi quá ,
mà nghe nói ngoài đời họ cưới nhau luôn thì phải.
Hi phim giả tình thật đúng là hạnh phúc viên mãn...
Tác giả: ping94    Thời gian: 6-1-2014 10:37 AM
Phim này xem khá lâu rồi giờ xem lại cũng hay quá.
Trong 4 phần thì mình đặc biệt rất yêu thích phần này vừa lãng mạn lại có những màn vũ đạo rất tuyệt vời. Những ai yêu thích loạt phim Step Up thì chắc sẽ có những cảm xúc như vậy.
Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này.
Tác giả: alicetruong    Thời gian: 6-1-2014 12:39 PM
trong bốn phần thì mình vẫn thích phần 1 nhất.
Channing Tatum nhảy siêu. tuy chị diễn viên chính hơi xầu nhưng mà không sao. hai anh chị rất xứng đôi.
phần này lãng mạn hơn các phần còn lại. có chất thơ, tình tiết và nội dung vượt trội hơn hẵng.
Tác giả: ilsj13    Thời gian: 6-1-2014 12:46 PM
Đây là phim đầu tiên mình xem có 2 ac này đóng. Hồi đó sao mà mê Channing Tatum thế. Sau này niết 2ac lấy nhau mừng cho họ ghê gớm. Phần 1 âm nhạc k hẳn là hay, k có nhiều cảnh nhảy nhót nhưng nội dung mình thấy là hay nhất và chặt chẽ nhất, k đơn giản chỉ là thi nhảy gì đó, ty của 2 nv chính phát triển rất tự nhiên và đáng yêu.
Thank subteam
Tác giả: PearCloud    Thời gian: 26-1-2014 09:38 PM
Mình thích phần 1 nhất, vì vô cùng chân thật, và thiên về nội dung hơn là dancing
câu chuyện diễn ra rất tự nhiên, những cậu bạn trong xóm nghèo cùng lớn lên với nhau, vì hoàn cảnh thiếu thốn, bố mẹ lại bận rộn công việc ko thể chăm sóc con cái, những cám dỗ của mặt xấu của xã hội, những cậu bạn ấy vốn định sống tự do, phó mặc số phận cho tương lai, vì họ đâu có gì để mất
nhưng rồi biến cố ấy đã xảy ra, người em quá đỗi thân thương giờ đây đã vĩnh viễn ko thể ở cạnh họ
họ nhận ra rằng phải thay đổi cách sống, bằng mọi cách, PHẢI TỐT HƠN
và ko có con đường nào chắc chắn hơn là phải sống lương thiện
có rất rất nhiều chi tiết của bộ fim khiến bạn phải suy ngẫm, những kinh nghiệm sống mà nhân vật trong phim phải trải qua, hãy thưởng thức bộ phim thật chậm, nếu có thể, hãy xem lại lần thứ 2, bạn sẽ để ý đến nội dung nhiều hơn là tình tiết đấy

và cuối cùng, 1 happy ending, ko chỉ ở trong phim, mà còn ở ngoài đời nữa, rất ngưỡng mộ couple này, chúc cho đứa con đầu lòng của họ luôn khỏe mạnh và lớn lên có thể tiếp nối sự nghiệp nghệ thuật của bố mẹ <3

Tác giả: huyenvit_309    Thời gian: 10-2-2014 09:45 PM
Xem phim mà cứ muốn nhún nhảy theo thôi, phim mỹ bao giờ cũng gây ấn tượng nhất màn nhảy nhót này.
Biên đạo chắc phải công phụ lắm, quy mô hoành tráng, dàn dựng kĩ thuật và hình ảnh đẹp
Một bộ phim đáng xem trong tuần này
Tác giả: mjju215    Thời gian: 13-2-2014 08:36 AM
Thêm phim về nhảy nhót nữa hehe, thích quá xá là lá la
Coi họ nhảy siêu điêu luyện luôn ấy
Thanks subteam nhiều nhiều
Tác giả: HaruMatsu    Thời gian: 23-8-2014 11:14 PM
Hôm nay vừa ra rạp xem Step Up All In phê quá nên giờ nổi hứng lên down lại bộ Step Up để lưu vào ổ cứng. Khi nào cơn nghiền lên lại lôi ra xem cho phê
Thanks st
Tác giả: tulolk    Thời gian: 24-8-2014 03:12 PM
Cảm ơn subteam mình down về coi bữa giờ mà không dám xóa đi còn mấy phần nữa còn nằm trên máy
Tác giả: gingin94    Thời gian: 26-8-2014 05:22 PM
Lâu rùi mới xem lại, hay quá, cảm ơn subteam nhà mình nhé, mong là sẽ có nhiều phần của step up nữa để cho mình hóng nhé ^^
Tác giả: gingin94    Thời gian: 26-8-2014 05:23 PM
mình mới xem step up revolution xong, nội dung phim không có gì mới lạ nhưng thật sự ấn tượng với những màn nhảy được đầu tư công phu ^^
Tác giả: LoanBin    Thời gian: 27-8-2014 07:54 PM
Mình thích tập Step Up này nhất. Mang ý nghĩa của việc nhảy nhót. Chứ không như những phần về sau. Toàn mỹ nam, mỹ nữ không.

Tác giả: haiyen2604    Thời gian: 30-8-2014 09:44 AM
cảm ơn đã cho mình cơ hội xem lại phần đầu tiên của chuỗi seri phim này
máy của mình đã có 2 phần, bổ sung thêm em í nữa là đủ.
Tác giả: haiyen2604    Thời gian: 30-8-2014 09:46 AM
hôm qua mình mới xem 3d ở rạp phần 4, đã mắt, đẹp dã man, âm nhạc hay ngòi mà chỉ muốn đứng lên nhảy cùng
Tác giả: vivian_june276    Thời gian: 19-10-2014 01:25 PM
Giờ mình mới biết cặp đôi nam nữ chính nên duyên vợ chồng ngoài đời luôn, còn được bình chọn là một trong những cặp đôi xuất sắc của sê-ri này nữa chứ XD
Thanks subteam nhiều nhé
Tác giả: qRy    Thời gian: 21-10-2014 02:59 AM
cho mình hỏi là 2  phần lại ở đâu ạ
Phần này là phần 1 đúng không cả nhà.đang lượn lờ E-zone xem có phim gì hay không.cả nhà có phim gì không.thể loại viễn tưởng.hành động của E-zone cho em xem vơi
Tác giả: Ruca    Thời gian: 9-11-2014 04:12 PM
khi nào subteam mới làm phần 5 Step Up All In nhỉ??? hóng quá đi mất...mình muốn down về...
Tác giả: tuyetden    Thời gian: 20-9-2015 12:48 PM
Ôi thích fim này lắm lắm lun ý
Hai vợ chồng nhà này xứng đôi ghê luôn
Anh Channing Tatumn ẹp zai kinh khủng chị Denna cũng đẹp nữa
Những điệu nhảy đẹp và
Thanks ST
Tác giả: Luf    Thời gian: 30-1-2017 12:07 AM
Mình hâm mộ phim này một thời à Nhạc hay, nhảy đẹp, đặc biệt là cặp đôi xinh đẹp đã thành vợ chồng. Cảm ơn subteam nhiều

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3