Kites

Tiêu đề: Lee Min Ho gởi xe đồ uống đến phim trường ủng hộ Son Ye Jin [In trang]

Tác giả: MuBeckBin    Thời gian: 3-5-2018 10:12 AM
Tiêu đề: Lee Min Ho gởi xe đồ uống đến phim trường ủng hộ Son Ye Jin

Lee Min Ho đã gởi đến tặng Son Ye Jin 1 xe tải cà phê và đồ ăn nhẹ.

Vào ngày 1/5, phía công ty chuyển xe tải cà phê đã đăng tải bức ảnh Son Ye Jin đứng trước xe đồ uống và thức ăn được gởi đến phim trường “Pretty Noona Who Buys Me Food.”

Lee Min Ho đã hóm hỉnh kết hợp tựa đề phim vào trong lời nhắn của mình gởi đến nữ diễn viên, banner ở trên ghi "Chị Ye Jin xinh đẹp mua cho em đồ ăn, em sẽ mua tặng chị cà phê", 1 banner ghi ""Chị Ye Jin xinh đẹp mua cho em đồ ăn, em cũng sẽ mua tặng chị đồ ăn nhẹ."

Anh ấy cũng không quên gởi lời đến đoàn làm phim "Mọi người đã làm việc vất vả rồi. Xin hãy cùng nhau mạnh mẽ hơn!"

Son Ye Jin và Lee Min Ho đã từng đóng chung với nhau trong phim "Personal Taste" của đài MBC lên sóng năm 2010.

Nam diễn viên hiện đang thực hiện nghĩa vụ quân đội, và sẽ xuất ngũ vào tháng 5 năm 2019.

cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Tác giả: lehukiha    Thời gian: 3-5-2018 02:25 PM
Anh đi nghĩa vụ vẫn chu đáo với tình xưa quá
Hồi xưa xem Personal Taste anh giả gay hài vãi
Chúc anh năm sau xuất ngũ sẽ có phim mới nhé

Tác giả: nami10    Thời gian: 3-5-2018 02:27 PM
Minho rất chu đáo!
Cảm ơn bạn đã đưa tin!

Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 3-5-2018 03:24 PM
Bạn Lee Min Ho thật tâm lý, chu đáo với " chị đẹp ", đang phục vụ trong quân đội vẫn theo dõi tin tức và gửi đồ ăn cho bạn diễn cũ. Không biết Min Ho có gato nhẹ với tình mới của chị đẹp Ye Jin k đây?
Tác giả: songngoc62    Thời gian: 3-5-2018 04:58 PM
Những người bạn cũ thật chu đáo- nên mình vẫn rất thích những người bạn xưa cũ ( như em chủ thớt chẳng hạn, hihi).
Lee Min Ho đang trong quân ngũ mà vẫn không quên gởi sự động vien đến người bạn diễn năm xưa, thật vui khi vẫn nhìn thấy những tình thân như vậy
Bạn@daochi lượn qua rồi lại lặn mất tiêu rồi nhỉ?

Thanks em.
Tác giả: andy95    Thời gian: 3-5-2018 09:53 PM
Ù ôi, cute muốn xỉu lunnnn
Mình không biết sau khi phim đóng máy lâu vậy nhưng giữa họ vẫn giữ mối quan hệ đồng nghiệp tốt như vậy, thật đáng ngưỡng mộ

Tác giả: phuonglinh26595    Thời gian: 3-5-2018 10:39 PM
ôi dồi ơi chị đẹp đúng là được các anh cưng quá cơ hết anh Sồ rồi giờ đến anh Hô ở trong quân đội vẫn gửi tặng cho bằng được ) nhiều trai đẹp và độc thân xung quanh thế này thì Hae In phải biêt làm sao Khi những diễn viên bạn thích đều chơi thân với nhau và bạn không biết nên ship ai cả vì đôi nào cũng quá đẹp :
Tác giả: Mar    Thời gian: 4-5-2018 10:31 AM
Đẹp trai, lại còn chu đáo thế này, vào trong quân đội vẫn không quên chị đẹp, nghĩ lại phim đó vẫn thấy hay.
Tác giả: nongnhung    Thời gian: 4-5-2018 03:28 PM
ôi ngạc nhiên quá, đẹp trai mà còn chu đáo nữa bởi vậy luôn luôn ủng hộ phim của min ho.phai3 hóng đến khi xuất ngũ....
Tác giả: happylove    Thời gian: 5-5-2018 04:26 PM
Hợp tác đã lâu và đang trong giai đoạn nhập ngũ nhưng anh bạn trẻ Lee Min Ho vẫn nhớ và ủng hộ nuna. Cảm ơn cậu.
Tác giả: Focope    Thời gian: 24-5-2018 03:36 PM
Cả oppa đẹp chai và unnie nữ thần đều dễ thương dễ sợ hà
Đợi đến ngày oppa xuất ngũ và tái xuất với drama mới
Mong hai anh chị ngày nào đó lại có duyên đóng chung hí hí

Tác giả: QueenInHyunsMan    Thời gian: 28-5-2018 12:17 PM
Phim chị đẹp bao ăn, trong phim thấy 2 chị em nhậu suốt, hậu trường chị đẹp được gửi xe đồ ăn liên tục.
Lần này chị đẹp không kéo anh phi công ra cảm ơn cùng như khi "Chim cánh cụt bố" gửi xe đồ ăn tới nữa à?!

PS: phim hết rồi mới có thời gian lội lại news để còm.
Tác giả: lananh    Thời gian: 20-6-2018 12:57 PM
Tui chỉ có 1 câu hỏi thâu: Chừng nào quay Personal Taste phần 2? TT.TT
Tác giả: nacs    Thời gian: 26-6-2018 04:15 AM
Coi xong tự dưng lôi phim 2 ông bà này ra coi lại cho đỡ ghiền.
Vẫn cute vô đối lạc lối tim em.
Tác giả: shino87    Thời gian: 16-7-2018 04:17 PM
Thấy tin giai là nhào vô hóng hớt. Trai trong quân đội nhưng vẫn nắm tin và cổ vũ chị đẹp. Nhớ mãi bộ phim tươi sáng hồi đó 2 người sống chung. Năm sau trai xuất ngũ rồi.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3