Kites

Tiêu đề: Phim truyền hình mới Fight My Way hé lộ ảnh hậu trường đầu tiên của Park Seo Joon và Kim Ji Won [In trang]

Tác giả: heocute1    Thời gian: 20-4-2017 03:45 PM
Tiêu đề: Phim truyền hình mới Fight My Way hé lộ ảnh hậu trường đầu tiên của Park Seo Joon và Kim Ji Won

Các diễn viên chính, Park Seo Joon và Kim Ji Won, trong bộ phim truyền hình sắp tới của đài KBS2- Fight My Way đã hóa thân thành một cặp đôi bạn bè trong cảnh cắt đầu tiên.

Park Seo Joon vào vai Ko Dong Man và Kim Ji Won trong vai Choi Ae Ra, hai người là bạn thân của nhau và luôn phải tranh đấu với những vấn đề mà mỗi người gặp phải. Trong một lần giải quyết vấn đề họ vô tình dựa vào nhau. Liệu họ sẽ phát triển từ tình bạn thành tình yêu như thế nào?

Fight My Way là một bộ phim tình cảm kể về quá trình trưởng thành của những người trẻ hiện đại, họ thiếu những kỹ năng để thành công trong xã hội và lựa chọn cách sống riêng của mình. Bộ phim sẽ lên sóng vào tháng 5.

Source: allkpop
Cre: heocute1
Tác giả: NhuHai89    Thời gian: 20-4-2017 03:53 PM
Trông chị JW ốm đi nhiều quá hay là do góc chụp nhỉ? Diện đồ cô dâu xinh thật.
SJ như lãng tử vậy cool ngầu hết biết ) nhìn đẹp đôi quá
Tác giả: nguyentruc3705    Thời gian: 20-4-2017 04:17 PM
chị Ji Won tóc ngắn trong HDMT hay để tóc dài gì đều đẹp hết :3 tóc dài lần này trông còn trẻ ra nữa ông Dồi lúc nào chả bảnh :v kiểu ăn mặc cũng cá tính, dc cái quả đầu ko còn dìm hàng anh chủ nữa chứ như quả đầu trong Hwarang hay quả đầu Sushi trong She Was Pretty thì cạn lời
Tác giả: yumidiep    Thời gian: 20-4-2017 04:18 PM
Trời ơi hóng dã man . 2 đứa nó chỉ ngồi cạnh nhau mà đã gây thương nhớ rồi.
Tác giả: huyensen    Thời gian: 20-4-2017 04:50 PM
Gọi hai đứa là cặp đôi Kimpap cũng được đấy, gọi lái theo họ của hai đứa là Kim-Park mà cũng vì giữa khung cảnh lãng mạn này tui lại lia thấy 2 gói cơm cuộn cạnh hai đứa
Tác giả: nbvy97    Thời gian: 20-4-2017 06:12 PM
Ôi Seo Joon ngày càng đẹp trai ra ấy, hay là vì góc nhìn nhỉ hóng dự án mới của hai anh chị, nhìn đẹp đôi quá đi
Tác giả: nhanngoctrathao    Thời gian: 20-4-2017 07:11 PM
Trông hai người thật đẹp đôi, tươi trẻ, mong dự án phim thành công , thanks bạn trans
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 20-4-2017 09:34 PM
Mới tung hình ảnh đầu tiên mà đã thấy tim xốn xang vì đôi trẻ rồi
Sao mà lại đẹp đôi đến thế, mong là 2 bạn sẽ ăn ý giống như hình
Tks bạn dịch
Tác giả: feeling    Thời gian: 20-4-2017 09:58 PM
Thấy giới thiệu nội dung fim này tự dưng nhớ đến "9 end 2 out" của Soo Ae và Lee Jung Jin một thời làm mình mê mẩn, càng xem lại càng thích thú.
Couple chính Kim _Park nhìn đẹp đôi vãi. Hy vọng phim mới này thật thành công để mình theo đến ep cuối cùng, đừng như She was Pretty.
Tác giả: thuytrang811    Thời gian: 20-4-2017 11:48 PM
Nhìn ông Dồi trông đúng chất nghèo rồi ), nghèo rớt mùng tơi luôn. Hóng phim của oppaaa
Tác giả: thanhduong    Thời gian: 21-4-2017 08:50 AM
Hóng phản ứng hóa học của hai anh chị lắm ấy
Thanks bạn dịch tin nha
Tác giả: kali2206    Thời gian: 21-4-2017 09:07 AM
Hóng phim này dã man, nam nữ chính nhìn rất đẹp đôi , cốt truyện phim nghe cũng khá hấp dẫn nữa.
Hi vọng phim sẽ thành công.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Tác giả: tommyhil81    Thời gian: 21-4-2017 10:17 AM
Ôi Fight My way có 2 nhân vật chính đáng yêu quá, mình rất hóng film này
Tác giả: jjongah    Thời gian: 21-4-2017 12:16 PM
2 anh chị nhìn đẹp đôi quá
thanks bạn tran
Tác giả: monkey_79    Thời gian: 21-4-2017 02:52 PM
2 người dòm đẹp đôi quá đi mất
Hi vọng phim mới của Park Seo Joon thành công
Tks bạn dịch tin
Tác giả: okhuyn    Thời gian: 21-4-2017 03:50 PM
Trồ ôi, chị Kim Ji Won diện đồ cưới xinh đẹp quá vậy, như thiên sứ giáng trần á.
Anh Seo Joon có khi nào trong phim mới này sẽ vào vai ông thầy dạy thể dục không vậy? Nhìn mặc bộ đồ mắc cười quá à, đã áo hoa còn quần thể dục nữa.
Mong là vai chính đầu tiên của chị Ji Won sẽ thành công.
Tác giả: happylove    Thời gian: 21-4-2017 07:03 PM
Xem hình là đã thích rồi. Vai của anh chàng Park Seo Jun có vẻ hơi ngốc nhưng nhiệt tình, năng nổ, chịu khó. Kim Ji Won cũng rất giản dị và đáng yêu. Mong phim quá.
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 21-4-2017 09:52 PM
hai bạn này đóng với nhau có vẻ hợp nhì. Mình lúc gần đây rất thích bạn Park Seo Joon, giờ cả bạn Kim Ji Won cũng thich nữa, để xem hai bạn này thế nào. Cố lên nhé.
Tác giả: xu_sullie    Thời gian: 22-4-2017 12:09 PM
Đôi này mới ngắm thôi đã thấy chemistry tóe lửa ý

Đẹp đôi hết sức huhu >"<

Mong ngóng film cực kì luôn ấy
Tác giả: Neosu    Thời gian: 22-4-2017 06:24 PM
Phim sắp chiếu rồi mà nhà đài tung ảnh rò rỉ quá
Mong phim đừng có flop không buồn lắm !
Thank bạn dịch nhé !
Tác giả: khuehien1412    Thời gian: 24-4-2017 12:57 PM
oh 2 người này đẹp đôi nghê ấy nhỉ?
Phim này có khi mình lại nổi máu shiper sau bao lần hụt vỡ thuyền

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3