Kites

Tiêu đề: Lee Seung Gi sẽ nhập ngũ ngày 01.02.2016. Bất ngờ phát hành bài hát thay lời tạm biệt và cảm ơn người hâm mộ - "All-kill" toàn bộ các BXH âm nhạc sau vài giờ phát hành [In trang]

Tác giả: airenvn    Thời gian: 21-1-2016 05:47 PM
Tiêu đề: Lee Seung Gi sẽ nhập ngũ ngày 01.02.2016. Bất ngờ phát hành bài hát thay lời tạm biệt và cảm ơn người hâm mộ - "All-kill" toàn bộ các BXH âm nhạc sau vài giờ phát hành
RIGHT HERE WAITING FOR LEE SEUNG GI ~ 31.10.2017

[21.01.2016] Lee Seung Gi sẽ nhập ngũ ngày 01.02.2016. Bất ngờ phát hành bài hát thay lời tạm biệt và cảm ơn người hâm mộ - "All-kill" toàn bộ các BXH âm nhạc sau vài giờ phát hành

Trưa ngày 21.01.2016, đại diện phía Lee Seung Gi, Hook Entertainment đã chính thức xác nhận cho biết Lee Seung Gi sẽ lên đường nhập ngũ vào ngày 01.02.2016 tới đây.

Thông qua Công ty quản lý, Lee Seung Gi chia sẻ: “Xin được chân thành gửi lòng biết ơn sâu sắc nhất đến tất cả mọi người vì đã luôn dành cho tôi thật nhiều tình cảm vô cùng to lớn từ lúc ra mắt cho đến nay, một điều mà tôi nghĩ có lẽ là một ân huệ rất lớn mà mình vẫn chưa đủ xứng đáng để được nhận. Tôi sẽ cố gắng phục vụ thật tốt để có thể quay trở lại như một người đàn ông thực thụ.”

Ngoài ra, theo phía Hook Entertainment cho biết, Lee Seung Gi cũng sẽ phát hành một ca khúc tạm biệt thay lời muốn nói với người hâm mộ vào trưa ngày hôm nay 21.01.2016, với tiêu đề “나 군대 간다/ I’m going to the army/Tôi sẽ lên đường nhập ngũ”. “나 군대 간다/ I’m going to the army/Tôi sẽ lên đường nhập ngũ” do nhạc sĩ, nhà sản xuất âm nhạc Kim Do Hoon sáng tác và sản xuất, từng sáng tác những bài hát nổi tiếng của Lee Seung Gi trước đây như: “Will You Marry Me?”, “Unfinished Story”, “Shape Of Your Lips”, “And Goodbye”,…

Về việc phát hành ca khúc tạm biệt, Lee Seung Gi chia sẻ: “Vì trước đó cũng không biết chắc chắn khi nào sẽ nhận được giấy thông báo nhập ngũ, vậy nên tôi luôn chuẩn bị sẵn sàng trong tâm trạng thật tốt. Nhưng vì không thể nói lời tạm biệt và cảm ơn đến từng người một nên tôi muốn phát hành một ca khúc giở đến những người hâm mộ đã luôn yêu quý và ủng hộ tôi, thay cho lời tạ lỗi và biết ơn sâu sắc của tôi. Mặc dù ca khúc cũng là câu chuyện của riêng tôi, nhưng cũng hy vọng rằng ca khúc này cũng sẽ có thể cổ vũ được phần nào đến những người lính đang phục vụ trong quân đội và gia đình, bè bạn của họ.”

Dù chỉ phát hành một cách bất ngờ mà không có bất kỳ hoạt động thông báo trước nào, bài hát “나 군대 간다/ I’m going to the army/Tôi sẽ lên đường nhập ngũ” của Lee Seung Gi vẫn nhận được sự đón nhận nồng nhiệt từ người nghe, với chỉ sau một vài giờ ngay sau khi phát hành chính thức vào trưa ngày 21.01.2016, “나 군대 간다/ I’m going to the army/Tôi sẽ lên đường nhập ngũ” đã đạt được kết quả “all-kill” toàn bộ các bảng xếp hạng nhạc số với vị trí #1 tại 8/8 bảng xếp hạng âm nhạc Melon, Mnet, Bugs, Naver, Soribada, Olleh, Monkey3 và Genie.

Phản ứng từ cư dân mạng

Lee Seung Gi "나 군대간다/I'm Going to the Army/Lên đường nhập ngũ đây"… đánh dấu sự ra đời của một bài hát nhập ngũ Quốc dân

1. [+7.362/ -587] Còn hơn lắm người đó nên thôi cái điệp khúc muộn màng giùm đi mấy thánh.. chưa kể đây lại là phục vụ như lính tại ngũ nữa. Chúc cậu hoàn thành nghĩa vụ tốt và trở về bình an ㅎ
2. [+3.349/ -228] Lee Seung Gi ㅠㅠㅠ Trở về thật bình an nhé
3. [+2.297/ -194] ㅠㅠㅠㅠㅠㅠ Hẹn ngày gặp lại
4. [+1.758/ -174] Ôi không ㅠㅠ ㅠㅠㅜㅜ ㅜㅜㅠㅜㅜㅜㅜ Hẹn ngày anh quay trở lại nhéㅠㅠㅠ
5. [+1.519/ -172] Tạm biệt nhé ㅜㅜㅜㅜㅜㅜㅜ
6. [+447/ -75] Tên bài hát đúng là huỵch toẹt đến ngỡ ngàng. Bài hát cũng hay miễn bàn luônㅋㅋ
7. [+381/ -44] Tên bài hát chuẩn hàng độcㅋㅋ Nhưng bài hát thực sự rất hay
8. [+340/ -51] Nghe bài hát này của Lee Seung Gi xong tự dưng nhớ lại một thời sống trong quân ngũ, tự nhiên lại thấy đó là một kỷ niệm rất độc và cũng rất đẹp. Chúc cậu lên đường và quay trở về bình an.
9. [+328/-52] Chúc phát tới đích luôn. Chúc cậu xuất ngũ thật bình an ㅋㅋㅋㅋㅋBài hát trên cả tuyệt vời. Hay không thể ngờ.
10. [+303/-40] Muộn cái méo ㅋㅋ Yoo Ah In 86, Lee Min Ho 87, Joo Won 87, cả dàn sao nam mới nổi 87-88 vài năm trở lại đây nữa, đã có ai nhập ngũ chưa? ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
11. [+293/ -41] Bài hát thực sự rất hay ㅋㅋㅋㅋ Nhưng cũng rất buồn ㅠㅠLên đường và trở về bình an nhé ㅠㅠ
12. [+292/ -42] Đi và về khỏe mạnh, bình an nhé ㅜㅜ
13. [+289/ -41] Noona luôn đợi ngày cậu trở về~~~

[Star Talk Talk 21.01.2016] "Hoàng đế" Lee Seung Gi có khác, đến chuyện nhập ngũ cũng đẳng cấp khác biệt

Bài báo sơ lược về hoạt động giải trí của Lee Seung Gi trong 12 năm từ 2004 đến nay, cùng những sẻ chia của Seung Gi về việc bất ngờ phát hành bài hát trước khi nhập ngũ thay lời tạm biệt, xin lỗi và biết ơn gửi đến người hâm mộ (đã dịch ngày 21.01); và việc나 군대간다/I'm Going to the Army/Lên đường nhập ngũ” dù phát hành không báo trước lấy 1 ngày nhưng vẫn dẫn đầu các bảng xếp hạng âm nhạc khi ra mắt và đặc biệt nhận được sự đón nhận rất tốt từ công chúng nói chung.

1. [+1.347/ -381] Ngôi sao chuẩn tấm gương điển hình
2. [+1.288/ -384] Là đàn ông nhưng tôi cũng phải thừa nhận cậu này đúng là một ngôi sao rất tuyệt vời... ^^ Chúc lên đường bình an và trở về thật khỏe mạnh, giữ gìn sức khỏe thật tốt là điều không thể thiếu~~
3. [+785/ -184] Chúc anh trở về thật bình an. Em dân 91 vừa trải qua rồi nên biết rõ lắm đây.
4. [+305/-64] Tôi có lòng tin là Lee Seung Gi sẽ hoàn thành nghĩa vụ quân sự thật tốt. Vẫn còn nhớ câu nói đùa thuộc hàng sốc kinh điển của làng giải trí mà Lee Seung Gi đã nói trong chương trình “Tân Tây Du Ký” của PD Na Young Suk năm ngoái, “hoặc vào nhà binh, hoặc vào nhà tù”, cho thấy cậu có tinh thần rất vững. Có lẽ Lee Seung Gi thuộc tuýp người hiếm hoi có thần kinh thép, không bị áp lực sợ hãi như phần lớn những người bình thường khác.
5. [+304/ -74] Thuộc số hiếm nghệ sĩ luôn được Quốc dân đặt kỳ vọng cao kể cả trong tương lai mà lại.
6. [+296/ -88] Sẽ trở lại như một người đàn ông thực thụ, hứa chứ? Vì một ngày mai trở lại thật khỏe đẹp, cố lên!
7. [+210/ -86] Hẹn gặp lại vào năm tới 2017, hãy trở lại như một người đàn ông thực thụ và cường tráng nhé.
8. [+198/ -82] Hẹn gặp lại bấy-bi, nhớ trở về thật cường tráng gấp trăm vạn lần, tỷ lần nhé!!!!!!!!!!!
9. [+190/ -81] Luôn đợi Seung Gi-hyung trở về~~~~~~~
10. [+172/ -71] Chúc nhập ngũ thật bình an. Mong đợi ngày cậu trở về thật cường tráng và tươi đẹp!!

Source: heraldcorp, donga via Naver
Vtrans: [email protected]

* * *
[Audio] “나 군대 간다/ I’m going to the army/Tôi sẽ lên đường nhập ngũ” - Lee Seung Gi

[utube]iDDWO0AWVVY[/utube]

Cre: I Love Kpop@Utube

- -

* Bài viết liên quan
[13.01.2016] Lee Seung Gi sẽ nhập ngũ vào tháng 3.2016? Đại diện Hook Entertainment: “Vẫn chưa nhận được giấy thông báo ngày giờ cụ thể, Lee Seung Gi sẽ nhập ngũ trong năm nay nhưng thông tin tháng 3 là không đúng”
Tác giả: emladeyeu    Thời gian: 21-1-2016 06:22 PM
Cuối cùng cũng có tin.
Điều ui tiếc nuối nhất là mối tình của bà Na và ông công khai dừng. Tui vẫn hy vọng hai người còn nhưng chỉ làm thế thôi, mà vẫn thương yêu như ban đầu.
Nay nhập ngũ rồi, tui vẫn chờ hóng những sản phẩm của ông lắm.
Đi lẹ rồi về.
Tác giả: moonsun1511    Thời gian: 21-1-2016 06:28 PM
Biết ngày này sẽ đến nhưng cũng hơi buồn vì Cụ ko tham gia quảng bá phim và ko dc ăn tết cùng gia dình.
Nhưng Cụ đi em cũng mừng vì em ghét bọn Knat lắm, suốt ngày réo tên Cụ
Mà chắc là anti ko biết lôi chuyện gì ra nên đành lấy chuyện này
Chúc Cụ lên đường may mắn và trở lại là người đàn ông quyến rú hơn
5tinggggggggggggggg
Tác giả: kimle55    Thời gian: 21-1-2016 07:17 PM
Ngày đã có rồi , nhất định lên đường nhập ngũ là 01 -02 - 2015 tới  ,
hai năm nói là lâu nhưng thời gian trôi qua cũng nhanh lắm , cố gắng
nhé Lee Seung GI , đã nghe  bài hát mà Lee Seung Gi bất ngờ ra để
tạm biêt và cám ơn người hâm mộ ,nghe dễ thương , váng vấp một
chút buồn tuy không hiểu lời ,nhưng bài hát tạm biệt nghe hay lắm .
Tác giả: happylove    Thời gian: 21-1-2016 07:18 PM
Thật bất ngờ. hjx hjx buồn quá.
Vậy là Lee Seung Gi cũng nhập ngũ rồi.
Nhớ đến câu nói của anh ấy, đại khái là Không vào quân đội thì chắc vào nhà tù mất. Ai rồi cũng phải đi.
Vậy movie với Shim Eun Kyung là dự án chia tay rồi. Đi sớm về sớm oppa ơi.
Tác giả: gemins    Thời gian: 21-1-2016 07:18 PM
Năm 16 sao nhiều ng thương của tui nhập ngũ quá vậy
thôi đi mạnh giỏi rồi về nhá, miễn sao về vẫn đẹp vậy là ok rồi
dc all-kill chắc oách lắm a nhỉ
cám ơn bạn đã đăng bài

Tác giả: eclipse_4791    Thời gian: 21-1-2016 07:36 PM
Biết trước kiểu gì cụ cũng nhập ngũ năm nay, cơ mà nghe tin vẫn thấy man mát buồn, tại thời gian gấp quá,chưa đến Tết ấy. Vừa lục tìm nghe bài của cụ, không thấy lạ khi nó all kill, giai điệu da diết và lời thì quá ư ý nghĩa ạ. Chúc cụ lên đường thuận buồm xuôi gió, em sẽ chờ ngày cụ trở lại và lợi hại hơn xưa
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 21-1-2016 07:49 PM
Giời đất ơi
Nghĩa là chưa đầy 2 tuần nữa còn gì
Oppaya anh đi rồi chúng em biết làm sao
Tác giả: huongto_102    Thời gian: 21-1-2016 07:52 PM
lúc cụ chưa đi thì luôn mong cụ đi cho mau
nhưng khi biết tin cụ đi thì buồn thế này
cụ đi mau về mau nha
sẽ luôn ở đây đợi cụ
ah cụ có cách xoa dịu fan hay quá, lời bài hát ý nghĩa lắm
cụ sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa nha
Tác giả: thaobinh    Thời gian: 21-1-2016 09:11 PM
Thì ra tâm trạng của các bà mẹ Hàn Quốc có con đi nv là đây , buồn héo úa !!
Anh ráng giữ sức khoẻ và trở lại thật hoành tráng nhé !!!
Mới ngày nào
Tác giả: jjongah    Thời gian: 21-1-2016 09:32 PM
Con rể quốc dân nhập ngũ
Lại phải chờ 2 năm
Thanks bạn dịch
Tác giả: hanhlsg    Thời gian: 21-1-2016 09:36 PM
Đọc tin tức như sét đánh ngang
Dù biết Cụ sẽ đi nhưng k nghĩ là sớm như vậy
Cụ đi sớm về sớm...Sẽ luôn chờ Cụ
Thanks chủ thớt!
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 21-1-2016 09:45 PM
Bài hát rất ấm cúng cùng giọng hát mượt mà của cậu bé. Chúc cậu lên đường bình an và sớm trở lại với khán giả nhé em trai quốc dân.
Cảm ơn bạn đưa tin, bài hát thật hay.
Tác giả: Haven    Thời gian: 21-1-2016 11:11 PM
Tiếc nhỉ, cứ mong anh đóng một bộ drama trước khi lên đường nhập ngũ vậy mà không kịp rồi
Lên đường mạnh khoẻ anh nhé, hoàn thành nghĩa vụ xuất sắc rồi về chọn được kịch bản comeback thật hay
Tác giả: nguyenmaithuong    Thời gian: 21-1-2016 11:13 PM
cuối cùng cũng phải đến ngày a nhập ngũ
đi sớm về sớm nha a
năm nay sự là nhiều anh zai 87 đi nhập ngũ lắm
Tác giả: orange    Thời gian: 21-1-2016 11:36 PM
Dù miệng thì lúc nào cũng bẩu cụ nhập trại càng sớm càng tốt. Cơ mà trưa nay đọc tin vẫn thấy rưng rưng trong mắt Dù sao thì vẫn được thông báo trước chứ tưởng đâu có khi cụ vào trỏng luôn rồi thì phăng gơ mới được biết thông qua một anh lính nào đó cùng đơn vị

Cụ chu đáo quá, chuẩn hẳn quà bất ngờ. Chưa có hiểu lời bài hát như nào nhưng nghe giọng ngọt ơi là ngọt thì cũng thấy ưng quá chừng. Không PR, ra mắt bất thình lình thế dưng kết quả thì thặc bất ngờ

Giờ thì hóng ảnh cụ cạo đầu, à nhầm, cắt đầu đinh và mặc quân phục, chắc sẽ vẫn thấy thấp thoáng hình ảnh của Lee Jae Ha nhưng đây sẽ là 1 phiên bản đầy chín chắn và có trách nhiệm . Phăng gơ hơi ích kỉ 1 tẹo khi hi vọng cụ sẽ không nhập trại ở khu vực biên giới hay hải quân
Tác giả: koon1511    Thời gian: 22-1-2016 09:59 AM
Mới rồi xem lại Reply 1994 mới thấy, việc nhập ngũ ở Hàn không phải là dễ chịu, bảo sao các mẹ và cả các zai đều cảm thấy khó khăn lúc ban đầu. Hồi Song Joong Ki nhập ngũ mình cũng buồn ghê gớm lắm. Nhưng mà nhanh cái vèo là thấy các ảnh về rồi. Love you Lee Sung Gi <3
Tác giả: Fanlee    Thời gian: 22-1-2016 10:49 AM
Thông tin đến nhanh quá. Nhưng thời gian trôi đi, Gi nhập ngũ sớm rồi sẽ về sớm thôi, chỉ tiếc là Gi không được ở lại với gia đình qua Tết ÂL thôi

Bài hát all-kill hay quá chời! Mừng cho Gi béo nhé
Tác giả: Ca'    Thời gian: 22-1-2016 12:00 PM
Như vậy là đã có ngày nhập ngũ chính thức của Seung Gi rồi.

Chúc chàng trai có giọng hát ngọt ngào sẽ đi về mạnh giỏi!

Sớm gặp lại LSG vào ngày 31/10/2017!!!

Cảm ơn bạn chủ thớt đưa tin
Tác giả: phanemheodang    Thời gian: 22-1-2016 12:31 PM
Chúc mừng bài hát của LSG cụ all kill nhé!!
Bài hát thực sự rất hay. Có vui có buồn hơn cả là lời bài hát quá ư chân thành, gần gũi
Hi vọng nhiều người sẽ thích bài hát và all kill 10 ngày lun ! Fighting

Tác giả: tnt.201090    Thời gian: 22-1-2016 01:26 PM
Thôi không sao, anh đi rồi khi trở lại sẽ thành người đàn ông thực thụ và lại hết mình cho công việc, rồi mọi người sẽ càng yêu mến anh hơn mà thôi.
Bài hát hay... đi nhanh rồi về.

Tác giả: lysyaoran    Thời gian: 22-1-2016 02:11 PM
Quái, mình tưởng ông này phải nhập ngũ lâu rồi và về lâu rồi cơ đấy thôi thì dù sao cũng chúc anh già sức khỏe phục vụ tổ quốc, nhanh nhanh về với fan. Anh đi thế này thì PD Na còn mỗi chú Seo Jin làm nô lệ thôi à
Tác giả: kiresora    Thời gian: 22-1-2016 02:39 PM
“Vì trước đó cũng không biết chắc chắn khi nào sẽ nhận được giấy thông báo nhập ngũ, vậy nên tôi luôn chuẩn bị sẵn sàng trong tâm trạng thật tốt. Nhưng vì không thể nói lời tạm biệt và cảm ơn đến từng người một nên tôi muốn phát hành một ca khúc giở đến những người hâm mộ đã luôn yêu quý và ủng hộ tôi, thay cho lời tạ lỗi và biết ơn sâu sắc của tôi. Mặc dù ca khúc cũng là câu chuyện của riêng tôi, nhưng cũng hy vọng rằng ca khúc này cũng sẽ có thể cổ vũ được phần nào đến những người lính đang phục vụ trong quân đội và gia đình, bè bạn của họ.”

Lúc nào Gi bếu cũng tâm lý và sâu sắc vậy đó, cuối cùng cũng đến lượt rồi, hy vọng Gi cb sớm, 2 năm qua nhanh thôi!
Bộ phim kia chắc là phim cuối trước khi nhập ngũ rồi, bài hát phát hành thành công cũng là điều có thể đoán trước, ai mà nỡ chia tay con rể quốc dân chứ
Tác giả: bongroro    Thời gian: 22-1-2016 04:14 PM
Con rể quốc dân à anh đi mạnh giỏi nhé. Sớm ngày trở lại mang đến những vai diễn hot cho tụi em coi nhé.
Vào quân ngũ không biết mặt mũi có bớt baby được tí nào không nhưng dù có rắn rỏi hơn thì chắc nụ cười chết người vẫn mãi không thay đổi nhỉ
Tác giả: coolshb1    Thời gian: 23-1-2016 11:35 AM
Ngày nào e cũng gặp cụ trong 1n2d nên cụ yên tâm chả mấy mà 2 năm trôi qa thôi
Năm ngoái chỉ tiếc chuyện tình cảm của cụ
Mong trong quân ngũ cụ sẽ nhận đc tin tốt từ dự án movie của cụ

Tác giả: Candy141992    Thời gian: 23-1-2016 04:50 PM
vấn đề muôn thuở là cứ mong cụ già đi lẹ lẹ đi kẻo không dân tình nó gọi hồn hoài thấy cũng khổ, bữa đồn tháng 3 em nghe trong bụng cũng mừng mừng, đọc mess cụ gởi lúc đó chỉ thấy đáng yêu :"> tự dưng đùng cái đầu tháng 2 đi luôn thiệt là trở tay không kịp . Tình thật thì hơi bị bất ngờ chút, càng bất ngờ hơn với cái bài hát với cái tựa đề không còn gì thẳng thắng hơn ) cụ già thật bá đạo :v
Bài hát càng nghe càng thích chỉ tội mỗi hơi bị sến súa :vsức công phá thì khỏi bàn, phải chăng là sức hút trc khi cạo đầu :v hì hì giờ chỉ mong cụ đi nhanh rồi về, thật bình an và khỏe mạnh, bọn em sẽ chờ mà, cũng k có ngoại tình đâu dù cụ cho phép  hehehe
Bye bye cụ béo bọn e sẽ chờ cụ
Thanks ss dịch tin
Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 24-1-2016 10:32 AM
Ôi, buồn quá.
Trong vài năm tới, không được thấy chàng rể quốc dân rồi
chúc anh giữ gìn sức khỏe và  hoàn thành tồt nghĩa vụ nhé
Tác giả: minhphuong226    Thời gian: 24-1-2016 12:10 PM
Nhập ngũ mạnh khỏe và hoàn thành nghĩa vụ thật tốt nhé
Nhanh thôi là hết 2 năm ấy mà
Hãy cùng nhau thật mạnh khỏe và chúng ta sẽ gặp nhau sau 2 năm
Cố lên Seung Gi oppa!
Tác giả: bluewater    Thời gian: 24-1-2016 03:21 PM
Một thời hâm mộ LSG cuồng nhiệt vì sự đa tài và nhiệt huyết trong nghề của anh, chúc anh mọi sự thuận lợi, sớm trở lại và lợi hại hơn xưa
Tác giả: Dramaa    Thời gian: 24-1-2016 11:54 PM
trước sau gì cũng phải đi
Gi đi mạnh giỏi nha Gi
2 năm chắc ko lâu lắm đâu
tự an ủi mình vậy
Tác giả: .Gemme.    Thời gian: 25-1-2016 10:25 PM
Chuyện nhập ngũ là chuyện không thể tránh khỏi rồi. Sớm hay muộn thôi. Dù sao cũng đi thì đi sớm rồi về sớm.

Nói chung năm nay cũng xác định vài anh lên đường rồi. Toàn những người mình yêu quý. Có chút buồn vì không được nhìn các anh trên màn ảnh một thời gian.

Giai điệu của bài nghe rất hay, đầy cảm xúc, ko phải fan của anh nhưng nghe cũng buồn rồi. Mỗi lần nghe bài này, chắc fan sẽ nhớ anh lắm đấy.

Chúc anh sẽ lên đường thuận lợi, giữ gìn sức khỏe và hoàn thành tốt nghĩa vụ của mình.

Cảm ơn bạn dịch tin!!!
Tác giả: Madakute    Thời gian: 26-1-2016 09:19 AM
Dù sao năm nay bạn Gi cũng không quảng bá hay xuất hiện gì nhiều, thôi anh đi sớm về sớm, ở nhà hòng phim của anh, hóng nhạc của anh . Mình k phải fan cứng, nhưng mà cứ tưởng Gi đã đi nghĩa vụ rồi cơ. Không ngờ là chưa đi.
Đi nhanh rồi về là 1 người đàn ông mạnh mẽ và quyến rũ hơn nhé Gi :3
Tác giả: Jan    Thời gian: 26-1-2016 02:42 PM
Vậy là sắp nhập ngũ rồi, sắp tới 2 năm sẽ ko thấy mặt mũi đâu nữa.

Trước khi đi còn gửi món quà bất ngờ cho fans nữa.

Đi mạnh giỏi nha Gi, chóng trở về.
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 27-1-2016 11:29 AM
Thôi, tạm biệt cụ. Chưa bao giờ nghỉ chơi với cụ được dù đã có thời gian xa vắng cụ khá dài vì công việc, tin là lần này cũng thế.

Vừa còm vừa nghe bài hát tạm biệt của cụ
Tác giả: chi_jin    Thời gian: 31-1-2016 09:07 PM
sau bao năm trên truyền hình
cũng đến lúc phải nhập ngũ rồi cơ đấy
nhưng mà đi ngày trước tết âm lịch thế này
cũng hơi buồn
vì không đc ăn tết với gia đinh

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3