Kites

Tiêu đề: Có Anh Ở Đây Rồi (I'm Here With You) - Anh Quân ~ Happy Birthday to aimthemoon ~ From V zone with love [In trang]

Tác giả: V-Zone    Thời gian: 25-10-2015 09:43 AM
Tiêu đề: Có Anh Ở Đây Rồi (I'm Here With You) - Anh Quân ~ Happy Birthday to aimthemoon ~ From V zone with love
Có Anh Ở Đây Rồi
Anh Quân

Brought to you by V-zone

Video Maker: ngoc_khanh1997
E-Trans: caijco
Editor: bee711
Timer: cobeanhdao
Typesetter: tramvip.pro
Encoder: huongntd
Designer: SteelRose & Atula1994

Đừng khóc nữa hãy nín đi được không?
Nhìn đôi mắt em đã sưng lên kìa
Chẳng còn xinh xắn như lúc em cười đâu
Nào ngoan nhé nghe anh một lần thôi

Mọi chuyện buồn cũng sẽ qua thôi vì có anh ở đây rồi
Tựa vào vai anh đi em sẽ thấy bình yên
Đừng bao giờ cảm thấy em lẻ loi trên nhân gian này
Bởi vì đằng sau luôn có anh nhìn theo

[utube]8A6ASvj1HZ0[/utube]

https://www.fshare.vn/file/9OB9147E6DZO
https://mega.nz/#!bZMWSKjD!GxONf ... y3FLPU6ToMD9z6Qdn5U

Tác giả: ^BánhRán^    Thời gian: 25-10-2015 09:46 AM

Happy Birthday to Moon xinh đẹp

Nói thật là, thời gian này Bim bận quá quá, bận lắm lắm, bận đến mức đám gà ở nhà rảnh rỗi hông có việc làm luyên Cơ mà vì thưng Moon ghê cơ Nên là vẫn cố lê lết chồi lên Kites để tổ chức SN cho Moon nè
Nói chung là thời gian làm chung với Moon chưa lâu, cơ mà Bim rất quý Moon vì sự chăm chỉ, nhiệt tình của Moon. Moon không ngại sai, không ngại sửa, góp ý chi Moon cũng vui vẻ nghe, lại còn có tinh thần học hỏi, hàng họ thì không bao giờ ngâm của Bim cả, thưng thế chứ lị Quả thực V zone có một staff đáng iu như Moon, cũng là một điều may mắn (Mà nói thực là staff V zone ngoài những bạn hông đáng iu ra thì bạn nào cũng đáng iu hết ráo Nhất là những bạn gà do Bim đào tạo )
Thêm tuổi mới chúc Moon luôn xinh đẹp rạng ngời, luôn vui vẻ hạnh phúc, công việc gia đình tình iu đều thuận lợi. Nếu có gặp khó khăn vấp ngã trong cuộc sống thì hãy cứ mạnh mẽ lên nhé, vì có Bim và V zone ở đây rồi

Mọi chuyện buồn cũng sẽ qua thôi vì có anh ở đây rồi
Tựa vào vai anh đi em sẽ thấy bình yên
Đừng bao giờ cảm thấy em lẻ loi trên nhân gian này
Bởi vì đằng sau luôn có anh nhìn theo

Tác giả: SteelRose    Thời gian: 25-10-2015 10:27 AM
Thấy số tận 22 phải vào còm để lấy xèng ngay )))
Cái banner làm từ thời text vào Vờ mà giờ này mới tung hàng, boss càng ngày càng bận rộn với nhèo thứ, chắc bận chơi với Ca nên quên cả nhà Vờ rồi

Tác giả: Mschotaehyun    Thời gian: 25-10-2015 10:32 AM
Còn nhớ Khắc Anh từng nói cảm hứng sáng tác ca khúc này là nửa đêm ko ngủ mò dậy coi TV thấy một bộ phim hàn với chàng trai bỏ đi để lại cô gái nước mắt tèm lem phía sau. Nếu cô gái đó nhìn lại phía sau hẳn sẽ thấy có một chàng trai khác luôn ở phía sau cô nhỉ. Đúng kiểu motip Hàn xẻng
Và Chúc mừng sinh nhật bạn Moon xinh đệp. Chúc bạn luôn vui vẻ, lạc quan và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, công việc và học tập
Tác giả: Rome    Thời gian: 25-10-2015 10:38 AM
Đang nước mắt nước mũi ròng ròng mà người yêu hát bài này chắc khóc to hơn mất, vì xúc hết cả động
Mình thích cái background của subteam, đẹp lung linh lun
Chúc bạn Moon gắn bó lâu dài với Vờ zone để năm sau mềnh được thưởng nhìu xèng hơn
Tác giả: cobeanhdao    Thời gian: 25-10-2015 11:32 AM
Chúc mừng sinh nhật chị Moon na :3

Bài ni mần từ lâu lắm gòi giờ ms lên này

Bạn nào mần raw đẹp quá, ảo ảo

Mỗi tội chuyển ảnh hơi nhanh, còn quay zòng zòng chóng cả mẹt lun

Tác giả: Atula1994    Thời gian: 25-10-2015 12:05 PM
Happy Birthday to Moon
Ai cũng than bài này lâu rồi mới lên chắc là do chệ Bim lãng quên ném vào 1 xó giống bài Vì ai vì anh ngày ấy quá.
Chọn bài chúc sn cũng khéo ghê, thay lời muốn nói, "Có V-zone đây rồi"
Tác giả: YuChunsa    Thời gian: 25-10-2015 12:21 PM
Đến hẹn lại lên)
Chúc bợn Mon sinh nhật vui vẻ và hãy bên nhà Vờ thật dài lâu nhé <3
Vid Maker đẹp quá, nói chung nhà Vờ mần giề cũng đẹp cả=

Tác giả: WhiteZinfandel    Thời gian: 25-10-2015 12:53 PM
Video nhà Vờ làm đẹp quá, phần hiệu ứng kara và engsub cũng dễ nhìn và mềm mại phù hợp với giai điệu bài hát
Bài này của Anh Quân thì nghe lâu rồi mà để mp3 thôi, giờ có cái vid đẹp lại phải down về. hic máy sắp hết chỗ chứa rùi, cả đống show T__T
Tác giả: v4nt0mmy    Thời gian: 25-10-2015 01:35 PM
Typeset và vid make đẹp vầy Vờ team có khác
Sinh nhật Moon sang chảnh ế được thưởng tận 22 gió, chắc Moon được bà Bim cưng lắm hở

Sâu én nì uầy, chúc mừng sinh nhật Moon nhé, chúc Moon tuổi mới xênh hơn, ciu hơn, hạnh phúc hơn và gặp toàn những

điều may mắn trong cuôc sống nhá. Mong Moon đi cùng Vê zôn lâu lâu dài dài hơn nữa
Tác giả: lana034    Thời gian: 25-10-2015 02:51 PM
Chúc mừng sinh nhật bạn Moon ạ, dù không biết bạn là ai nhưng mình vẫn sẽ chúc bạn có thêm một tuổi mới tràn đày niềm vui
Thích bài này của anh Quân lắm, suốt ngày cứ nghe đi nghe lại, mà cái MV subteam làm cũng đẹp nữa, cứ bị thích mấy MV của subteam làm í. Thanks subteam nhiều lắm
Tác giả: subill178    Thời gian: 25-10-2015 02:54 PM
Chúc mừng sinh nhật bạn Moon nha, chúc bạn sinh nhật vui vẻ, thêm một tuổi mới tràn đày niềm vui, hạnh phúc, luôn yêu đời, xinh đẹp nhan
Bài này của Anh Quân lâu lắm rồi nè, hồi trước cứ nghêu ngao hát bài này í, giờ lâu lắm mới nghe lại.
Cái MV subteam làm đẹp lắm lắm luôn, hiệu ứng, ảnh rồi chữ cái gì cũng đẹp hết. Iu subteam nhìu
Tác giả: furin03    Thời gian: 25-10-2015 03:35 PM
Video đẹp quá à,thích nhất là hình  ảnh  những giây đầu  đẹp lung linh luôn.
Chúc mừng sinh nhật bạn Moon.Chúc bạn sinh nhật vui vẻ,luôn hạnh phúc,gặp nhiều may mắn  và thành công trong cuộc sống.
Gặp khó khăn trong cuộc sống mà có người nói với mình " Có anh ở đây rồi " thì tốt biết bao,khi đó có gặp bao nhiêu khó khăn trắc trở cũng sẽ dễ dàng vượt qua hơn .
FA khi nghe những bài " mùi mẫn " như này thấy thật GATO.
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 25-10-2015 05:04 PM
Mừng Sinh Nhật ss Moon

Tên ss dễ thương quớ .

Nói thiệt ra thì càng lớn chúng ta càng không thích được chúc sinh nhật nhèo như hồi còn bé nữa , em thì vậy, hơm biết ss thế nào
Cơ mà ngày này vẫn là ngày vui với ss, với rất nhiều người thương yêu ss nữa nè. Thế nên cũng bay vô chúc ss tuổi mới mọi thứ tròn vẹn và thật nhiều hạnh phúc, cầu được ước thấy, xênh đẹp hơn cả tuổi mười tám đôi mươi, ha ha .
Tuổi mới đầy may mắn ss hen .
Nhà mềnh cố gắng và chăm chỉ ^^!.
Tác giả: smallgrass    Thời gian: 25-10-2015 05:20 PM
Chúc mừng sinh nhật bạn nhé
Dù mình không quen nhau nhưng cùng sống trong phố diều mà Mong bạn tuổi mới thật bình an
Cái bài này thì 1 thời mình mê mệt đến giờ nghe lại vẫn bồi hồi...
Vờ zôn hào phóng quá hihi
Tác giả: Thư-chan    Thời gian: 25-10-2015 05:44 PM
Nhà Vờ cứ sanh nhật là rộn ràng thích nhỉ~

Hẳn là cô gái 22 tuổi được mừng sanh nhật cơ~ chúc mừng chị aimethemoon nha

Thích bài nài lắm luôn~ nghe với 1 đứa FA như mềnh là đậm chất an ủi =]]]]]

Happy birthday and From Thư-chan with love =]]]]]]

Tác giả: Thị-tều    Thời gian: 25-10-2015 05:56 PM
Cháu tều thấy tiệc vui chắc có kẹo và bánh kem nên sà vào xin 1 chút :3

Ta nói lại là khu nhà Vờ bình yên đầm ấm của chị Rán và cô Bêm~ chạu tự thấy tổn thương khi nghĩ đến gia ảnh của bản thân *trấm nệ*

Thế là cô moon lại thêm 1 chuổi mới~ cháo chúc cô ngày càng trẻ đẹp và năng uất đển sản xuất cho cô bêm nha :3
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 25-10-2015 06:23 PM
Chúc mừng Sinh nhật bạn Moon nhé, chúc bạn sinh nhật Vui vẻ, tràn đầy Niềm vui, Hạnh phúc, luôn Yêu đời, Xinh đẹp và may mắn nữa.
Bài này biết lâu rồi, nhưng xem lại vẫn thấy thích
Mà tâm trạng đang buồn thì nghe hay hơn đấy
Nhà Vzone Sinh nhật vui vẻ thật đấy
Tác giả: LuTrongKinh    Thời gian: 25-10-2015 06:38 PM
ôi trời ơi thấy 22 xèng liền nhảy vào liền
background đẹp lung linh luôn

Tác giả: Hilton    Thời gian: 25-10-2015 07:19 PM
Trước giờ xem phim hay vid cũng không hay để ý lắm ai là người làm sub. Nhờ có vụ chúc mừng sinh nhật này mà mình có cơ hội biết nhiều hơn về đội ngũ làm sub của nhà mình. Thật là đông đúc hơn mình tưởng rất nhiều
Tuy chưa nói chuyện với các bạn bao giờ nhưng đọc những lời chúc của các staff dành cho nhau, đặc biệt là bài chúc dài dài dài của chị Rán cảm thấy Vờ zone là một tập thể gắn bó, đoàn kết và trách nhiệm.Quen nhau qua kites lại trở nên thân thiết ngoài cuộc sống, thấy thật đáng quý
Tác giả: panda_xinh    Thời gian: 25-10-2015 07:28 PM
chúc mừng sinh nhật bạn moon
xinh nhật vui vẻ nha, ngày càng xinh đẹp nha
Chúc bạn luôn vui vẻ, lạc quan và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, công việc và học tập

Tác giả: littleghost2509    Thời gian: 25-10-2015 07:29 PM
chúc mừng sinh nhật em, Moon à
chúc e 22 tuổi cái j cũng mới, cái j cũng có đôi, thành công cũng đôi mà may mắn cũng double
e hãy luôn ở nhà V dài lâu để k chỉ có đôi mà cả 3, 4, 5, 6 và vân vân nữa e nhé

đến đây chị xin nhân đôi bài viết để đc chúc 2 lần, tuổi e hơi bị đẹp đấy
chị nói là làm

chúc mừng sinh nhật em, Moon à
chúc e 22 tuổi cái j cũng mới, cái j cũng có đôi, thành công cũng đôi mà may mắn cũng double
e hãy luôn ở nhà V dài lâu để k chỉ có đôi mà cả 3, 4, 5, 6 và vân vân nữa e nhé
Tác giả: 8589934592    Thời gian: 25-10-2015 10:59 PM
Công nhận sub hay thật! Nhưng mình muốn subteam dịch thế nào để có thể hát được chứ không đơn thuần là chỉ dịch thôi
Tác giả: 8589934592    Thời gian: 25-10-2015 11:01 PM
Happy birthday to moon! Chúc moon sinh nhật vui vẻ nha!
Tác giả: 8589934592    Thời gian: 25-10-2015 11:28 PM
Nhìn mọi người comment được 22 xèng mình thấy ghen tị quá :/ Mình vừa comment xong nhưng chỉ được có 1 xèng thôi
Tác giả: duydope123    Thời gian: 26-10-2015 10:25 AM
Sinh nhật vui vẻ, trẻ đẹp, và luôn luôn thành công nha bạn Moon xinh đẹp
Cái MV nhạc hay và lời đẹp quá
Tác giả: Nam.Anh    Thời gian: 26-10-2015 06:37 PM
Chúc mừng sinh nhật chị Moon
Chúc chị thêm tuổi mới luôn vui vẻ mạnh khỏe, gắn bó với V zone lâu dài nha
Tính ra em vào Vờ trước chị ấy, được gọi là "tiền bối" cơ mà chả hiểu sao em ko được chị Bim cưng chìu như vậy ta Hắt hủi liên hoàn
Sao em thấy em giống con ghẻ, còn các chị là con cưng

Tác giả: lekhue23    Thời gian: 26-10-2015 08:58 PM
Miình lại vào muộn rồi sao
Chúc chị Moon 22 tuổi xinh đẹp, may mắn và thật sự dễ thương, cho dù chúng ta không có biết nhau
Nhà Vờ chọn và thể hiện quà tặng sinh nhật hay quá xá, thiệt là hoàn hảo mà...
Chị à... Chị hãy ở bên nhà Vờ lâu lâu nhé, hình như chị Bim cưng chị lắm thì phải
Hình như hơi dài dòng rồi, chúc mừng sinh nhật chị nha
Tác giả: zitsodo    Thời gian: 29-11-2015 03:30 PM
Bài này lâu lắm rồi mà nghe lại vẫn hay quá trời!
Nhà Kites làm sub đẹp quá à, coi thích ghê!
FA nghe cái này đúng là đánh trúng tim đen, Có con gấu giống vậy cũng đỡ
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 13-2-2016 12:38 PM
"Mọi chuyện buồn cũng sẽ qua thôi vì có anh ở đây rồi"
Cảm thấy nếu có người nói với mình câu này, dù có chuyện gì cũng có thể vượt qua được hết
Mà chờ tới bao giờ mới thấy soái ca
Cảm ơn subteam vì bài hát (bài nhạc chờ của mừn ) chúc mừng năm mới ^^

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3