Kites

Tiêu đề: (She Was Pretty) Những bức ảnh hậu trường thân thiết của Hwang Jung Eum và Go Joon Hee [In trang]

Tác giả: Haven    Thời gian: 29-9-2015 02:56 PM
Tiêu đề: (She Was Pretty) Những bức ảnh hậu trường thân thiết của Hwang Jung Eum và Go Joon Hee

Đài MBC đã tung ra những bức ảnh hậu trường thân thiết của Hwang Jung Eum và Go Joon Hee vào ngày 28/9. "She Was Pretty" là bộ phim có cốt truyện tươi sáng cùng những nhân vật với tính cách mới lạ.

Hwang Jung Eum (Kim Hye Jin) và Go Joon Hee (Min Ha Ri) là đôi bạn thân hoàn toàn đối lập nhau. Họ sống cùng nhau trong một ngôi nhà. Fan của bộ phim đã đặt cho họ cái tên "JinRi Couple".

Những bức ảnh chụp khi các diễn viên đang phải chờ tới cảnh quay, nhưng hai người vẫn chứng tỏ sự ăn ý tuyệt vời một cách dễ thương, giống hệt như những gì chúng ta thấy trên phim.

Công ty sản xuất bộ phim, Bon Factory, nói rằng: "Sự hé mở về câu chuyện tình tay tư ở cuối tập 3 và tập 4, cùng với sự tương tác tuyệt vời giữa Hwang Jung Eum và Go Joon Hee, bộ phim đã nhận được phản ứng rất tích cực từ phía khán giả" , "Đây là lần thứ hai Hwang Jung Eum và Go Joon Hee cùng hợp tác trong một bộ phim từ thời 'Can you Hear My Heart', họ rất hiểu phong cách của nhau nên phối hợp rất ăn ý với nhau. Diễn xuất tự nhiên của họ lôi kéo nhiều khán giả hơn và giúp cho câu chuyện diễn ra trôi chảy hơn. Mọi người hãy tiếp tục theo dõi câu chuyện về tình bạn của họ nhé."

Cre: Hancinema
Trans: [email protected]

Tác giả: cana    Thời gian: 29-9-2015 03:06 PM
tem sofa nha cưng
Hiệu ứng tuyệt vời của bộ 4 này phải nói quá hay
Dân tình ship tứ tung các kiểu chứ k riêng gì nam nữ chính
Một sự trùng hợp bộ đôi Ri-Jin, giống tên Ri Jin nhà KMHM.
Tác giả: lehuong154    Thời gian: 29-9-2015 03:43 PM
Quan điểm cá nhân
Đôi bạn nữ - nữ phải 1 xấu 1 đẹp thì chơi mới bền được
Nên thấy 2 nữ chính trong phim thân thiết thấy quá hợp luôn.
Từ ngày hóng hớt tập 1 , đêm nào cũng tơ tưởng nghĩ diễn biến phim thế nào, ra sao.
Nhanh nhanh đến ngày iu đương lộn từng phèo đê cho đỡ hóng )

#teem Nam chánh - nữ chánh

Thanks cô gái dịch new. siêng ghê luôn nha. Hun cái ... mo..a..
Tác giả: xanhsaphia    Thời gian: 29-9-2015 04:26 PM
tạo hình trong phim của Hwang Jung Eum trong phim này hơi đen thì phải không biết có đúng khong
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 29-9-2015 04:32 PM
Công nhận nhìn ảnh hậu trường thấy 2 nữ chính thân thiết quá trời luôn ha
Tạo hình Jung Eum nhìn buồn cười quá chừng, haha
Hóng phim gì đâu .
Cảm ơn bài tin của thớt ^^!
Tác giả: LuTrongKinh    Thời gian: 29-9-2015 04:33 PM
Hwang Jung Eum phải hy sinh hình tượng để đóng vai này tội nghiệp quá!!!
Nhưng nhìn vẫn thấy dễ thương. Cặp đôi rất đáng yêu.
Fighting! Hy vọng bộ phim thành công rực rỡ
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 29-9-2015 04:37 PM
Hai hình trên còn đỡ, hai hình dưới mợ Hwang bị dìm ko thương tiếc. Go Joon Hee thì xinh từ trong phim ra ngoài phim luôn. Ngưỡng mộ tình bạn của 2 người trong phim lắm. Team 5 fighting

Mà ai thuộc team nào thì ship cho nhiệt tình vào. Chẳng phải anh chị chính phim này bước ra từ KMHM sao. Biết đâu được nỗi lòng thấu trời xanh, mai mốt team nào đó được biên kịch chiếu cố. Tui thuộc team 1 và ủng hộ team 6 comeback

Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 29-9-2015 05:06 PM
Tình bạn tình yêu trong phim hoàn hảo quá, không những vậy mà ngoài hậu trường cũng tình củm không kém.
Cặp này được yêu thích không ít hơn cặp mối tình  đầu bao nhiêu đâu. Nhiều khi chị em người ta còn thân thiết hơn cái anh ở đâu tự nhiên quay về
Chệ Hwang trong phim này hợp tác với cả 2 bạn diễn cũ luôn.
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 29-9-2015 06:08 PM
Phim này nhộn điên người
Hài đấy nhưng cũng rất ý nghĩa
Kiểu cười chảy nước mắt
Tác giả: loveme    Thời gian: 29-9-2015 06:47 PM
phim gì mà ship ai cũng thấy hợp thế này
nói chung ai về với ai cũng được, luôn ủng hộ
ngay từ đầu đã thấy tình bạn của HR và HJ tuyệt vời ông mặt trời rồi, đáng yêu quá
mong mấy tập sau sẽ thấy nhiều cảnh đáng yêu của 2 chị nữa
thanks bạn đã dịch ^^
Tác giả: Phongmeo_N    Thời gian: 29-9-2015 07:49 PM
Nhìn 2 chị dễ thương ghê,
mà chị Go Joon Hee cả trong phim lẫn ngoài đời đều xinh nhỉ
không bù cho chị Jung Eum rõ khổ tạo hình dìm hàng dã man
Tác giả: binsuk-hyunwoo    Thời gian: 29-9-2015 07:51 PM
mình cũng có cô bạn thân xinh ơi xinh :3
còn mình thì xấu ơi là xấu ))
công nhận là đôi bạn thì 1 đứa xấu 1 đứa xinh chơi vs nhau mới hợp :
team Ri-Jin :3
Tác giả: tinkerlyly    Thời gian: 29-9-2015 08:15 PM
Cực ưng dàn cast của SWP luôn, ss HJE và PSJ thì thích từ hồi KMHM rồi.
Lần đầu tiên xem phim của GJH, nhưng coi trong phim này ss này đáng yêu, tưng tửng chẳng kém ss Hwang đâu.
Xem phim xong ship lung tung, ai về nhà ai cũng đẹp a.
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 29-9-2015 10:12 PM
Đúng như bạn nào trên kia đã bình luận, phải một xấu một đẹp mới có thể hoà hợp với nhau. Trong film này hai cô bạn này rất thân thiết. Rồi cuối cùng lại cùng yêu một anh hay sao? hồi hộp quá, mặc dù bài viết có nói tới chuyện tình tay tư nhưng mình vẫn nghĩ hai nam chính cùng yêu bạn xấu ...
Tác giả: jjongah    Thời gian: 29-9-2015 11:31 PM
Quả đầu mỳ tôm của chị Hwang nhìn buồn cười qá
Tạo hình tóc ngắn của chị Hee vẫn cực xinh đẹp
Tác giả: xu_sullie    Thời gian: 30-9-2015 11:13 AM
Nhìn 2 bả đáng yêu quá đi mất =]]

Trên film thì quậy tứ phía luôn á

K biết chuyện tình giữa 4 người đi về đâu huhu nhưng vẫn thích couple chính mau mau có biến chuyển tích cực đi k tội Hye Jin lắm á
Tác giả: Jan    Thời gian: 30-9-2015 12:06 PM
2 con mụ đáng yêu dã man, mở miệng ra "vợ ơi, vợ ơi" làm nhớ lại hồi đi học ghê.

Sau này chắc cũng ngược nhau 1 thời gian vì tình tay 4 mà.

Cơ mà ta tin tình bạn của 2 người sẽ bền vững mãi mãi.
Tác giả: mileyjoel    Thời gian: 1-10-2015 11:54 AM
hai chị dễ thương quá, mê chị này hồi wgm cơ. Mà sao giờ nhìn chị ốm quá nhỉ? hồi wgm đỡ hơn nhiều,
Còn ss Eum dù xấu diễn đạt vẫn thấy đẹp cơ mà.
Mong là 2 người ko trở mặt vì tình trong phim. Hai người yêu nhau quá mà
Tác giả: ngocnhien0609    Thời gian: 1-10-2015 01:48 PM
phim dễ thuông quá chời luôn
go jun hee đóng vai đó là quá hợp quá xinh đẹp luôn
hóng tập mứi qué omg
Tác giả: bangkilan    Thời gian: 1-10-2015 05:06 PM
đang ngồi xem ep 5 thấy news vào ủng hộ nàng Haven cái

Hai bà này từ thời Can you hear my heart đã hợp rơ rồi nhá. bây giờ chẳng qua là tình cũ trỗi dậy thoaj

Chị goo jun hee xinh thật, rất có khí chất. chả bù cho bà nhà em đứng cạnh có một mẩu

Nhưng dù sao trái tim em đã thuộc về vs đội của chế Hwang Jung Eum rồi ạ
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 1-10-2015 11:28 PM
Phim nam chính nữ chính và cũng vô cùng thích cặp đôi này ) Hai chị trông thật xinh đẹp và đáng yêu
Tác giả: _MjL    Thời gian: 2-10-2015 10:04 AM
Thật sự lột tả được chính xác một tình bạn thân là như nào luôn.
Cười cùng nhau, khóc cùng nhau, hát cùng nhau.

Dù sao thì phim cũng siêu nhộn luôn mà~
Tác giả: lyna_tran25    Thời gian: 2-10-2015 01:10 PM
Hiu hiu lội hết các thớt của she was pretty.
Phải nói là bấn phim cực luôn í. Phim vừa nhộn mà vừa lãng mợn nữa. Lại nhen nhóm máo fan gơ kiểu vịt con xấu xí gặp toàn chai đẹp và xấu tính )))
Mình iu tạo hình của mợ Eum lắm luôn í, iu tất cả tuyến nhân vật trong fim luôn. hí hí
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 2-10-2015 04:33 PM
Đây là một bộ phim của sự hội ngộ. Lần thứ hai cho sự hợp tác của Hwang Jung Eum và Go Joon Hee cũng như Hwang Jung Eum và Park Seo Joon. Có lẽ do các diễn viên đã từng hợp tác với nhau trước đây rồi nên ở lần tái ngộ lần này họ phối hợp rất ăn ý. Hơn nữa cả 4 diễn viên chính đều là những diễn viên trẻ tuổi và là những diễn viên trạc tuổi với nhau nên giữa họ có sự đồng cảm về nhiều mặt nên có thể thấy phim trường của She was pretty khá là vui vẻ, mọi người lúc nào cũng tươi cười cả. Nhưng mà tội cho Hwang Jung Eum phải mang khuôn mặt lấm tấm tàn nhang từ đầu phim đến bây giờ đã là 6 tập rồi. Không biết cô ấy có phải mang khuôn mặt đó đến hết phim không nhỉ? Dù rằng ở phim này nhấn mạnh vẻ đẹp về tâm hồn hơn ngoại hình nhưng cũng mong là ở nửa sau của phim khi Sung Joon chứng minh được tình yêu dành cho Hye Jin bất kể cô ấy có ngoại hình như thế nào đi chăng nữa thì hãy cho bạn Hye Jin nhà ta "đẹp lên" chứ đừng để bạn phải mang khuôn mặt tàn nhang đến cuối phim thì cũng tội.
Tác giả: pechangchang    Thời gian: 2-10-2015 05:42 PM
Mình thích chị nữ thứ dễ sợ, nhìn cưng gì đâu, hy vọng chị ko theo motip sau này vì yêu nam chính mà trở mặt. Thích nam chính-nữ thứ hơn, hai người còn lại thành cặp cũng hợp.
Phim hay và vui nhộn.
Tác giả: myngoc1004    Thời gian: 2-10-2015 06:14 PM
Bộ phim hoàn hảo đến từng chi tiết mấy chế ơiiiiiiiiiii
4 nhân vật làm dân tình điên đảo ship tứ tung lộn xì ngầu
E đang lót dép hóng ngày hye jin lột xác
Tác giả: hachico    Thời gian: 2-10-2015 07:39 PM
Chị Joon Hee trong Lắng nghe trái tim đóng vai gì nhỉ
T__T mình không thể nhớ được
Phim bắt đầu gay cấn rồi đây, Ha ri thích SJ rồi  
Tác giả: omoso    Thời gian: 3-10-2015 05:13 AM
Hwang Jung Eum và Go Joon Hee đóng hoàn toàn ăn nhập với nhau cả hai đều có phần nhí nhố,ngỗ nghịch và hiếu động cùng mối quan hệ ngày càng lằng nhằng giữa họ cộng với diễn xuất vừa ngây ngô mà thực là nguy hiểm của Hwang Jung Eum khi đóng vai cô nàng có  cá tính mạnh mẽ Kim Hye Ji chắc chán sẽ khiến bạn càng thêm hứng thú!
Tác giả: koon1511    Thời gian: 3-10-2015 02:10 PM
Thích cả 4 ng luôn. Tự dưng lậm vô giờ dài cổ ngóng trông! huhuhuhu
Thời Can you hear my heart không thích Hwang Jung Eum mấy cơ mà càng xem càng say chị này như điếu đổ.
Hóng hớt hóng hớt mạnh!
Tác giả: koon1511    Thời gian: 3-10-2015 02:13 PM
Cười nứt cả ruột từ đầu phim. Ngồi tua phát 5 tập hết luôn. Hay quá hay quá.
Thanks sub team đã vất vả dịch nhanh cho những con chiên đang trông ngóng.
Tình bạn gái tuyệt vời, ông Siwon cà lơ phất phơ yêu không chịu nổi. Nam chính mình thích từ hồi ảnh làm nam thứ trong kill me heal me!!! Nói chung ai vào ai mình cũng yêu hết á!
Tác giả: thuylinh28    Thời gian: 3-10-2015 10:52 PM
Ship couple này từ đầu rồi mà. Hai chĩ diễn quá ăn ý luôn. thấy dễ thương kinh khủng.
Ha Ri xinh đẹp đáng yêu.
Hye Jin mạnh mẽ tốt bụng.
Xem những cảnh hai người quan tâm đến nhau mà cảm thấy tình bạn của họ thật đẹp.
Tác giả: hanbin96    Thời gian: 4-10-2015 10:21 PM
Hwang Jung Eum phải hy sinh hình tượng để đóng vai này tội nghiệp quá!!!
Nhưng nhìn vẫn thấy dễ thương. Cặp đôi rất đáng yêu.
Fighting! Hy vọng bộ phim thành công rực rỡ
Tác giả: baekhyuns    Thời gian: 5-10-2015 09:06 AM
Đôi bạn này hợp nhau kinh khủng ấy
đúng là tình bạn thuở thiếu thời lí tưởng và đáng mơ ước
mình rất thích có một người bạn luôn ở bên qua bao thăng trầm buồn vui như thế này này
ngay từ cảnh đầu lúc Hari gọi Hyejin là "vợ" đã thấy 2 đứa nó bắng nhắng với nhau, hết lòng vì nhau ra sao rồi mong là sau này tình bạn của họ sẽ có cái kết tốt đẹp chứ không phải vì cùng thích Joon mà tan vỡ
Tác giả: snowkyu2809    Thời gian: 5-10-2015 04:42 PM
không liên quan nhưng mình vote cho 2 couple nữ-nữ vs nam-nam phim này quá, nhất là quả chăm sóc thâu đêm của Si Won cho Seo Joon :3
Tác giả: Ilovewinter    Thời gian: 5-10-2015 05:10 PM
Ôi thích 2 nàng này lắm lắm luôn ý! Thích cách cô bạn xinh đẹp cảm thấy áy náy vì giấu giếm cô bạn thân, áy náy vì thứ tình cảm phát sinh ngoài dự liệu, áy náy vì cứ lún sâu vào lời nói dối tai hại ban đầu mà lần lữa mãi chưa thoát ra được! Hồi hộp chờ diễn biến tiếp theo của 4 con người chả bình thường tẹo nào
Tác giả: linhlaxinhnhat    Thời gian: 5-10-2015 08:53 PM
Mình tự hỏi sao ha ri ko trang điểm cho hye jin vậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Phim này hay quá trời
Ngồi cười đau hết cả bụng

Tác giả: rùa.pikinj    Thời gian: 6-10-2015 01:28 AM
Tui vốn là ship chánh-phụnhưng mà thấy tình yêu đích thực bền bỉ của anh chánh thì tui lại quay về với couple chánh -chánh đây...

Siwon à, tui đã ship anh vs chị chánh trước đó nhưng giờ tui tội chị chánh quá nên thou rồi, anh làm gì đó nặng đô đi rồi tui lại quay về ship tiếp haz...:3

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3